ಹೊಸ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಭರ್ಜರಿ ಕಾಕ್ಟೈಲ್ ಪಾರ್ಟಿ! ಯುವ ನಟ ವೀರೆನ್ ರಗಡ್ ಎಂಟ್ರಿ…

ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಸಿನಿಮಾಗಳು ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಮುನ್ನವೇ ಸದ್ದು ಮಾಡುತ್ತವೆ. ಹಾಗೆಯೇ, ಬೆರಳೆಣಿಕೆಯಷ್ಟು ಹೀರೋಗಳು ತಮ್ಮ ಚೊಚ್ಚಲ ಸಿನಿಮಾ ಮೂಲಕವೇ ಜಾಸ್ತಿ ಸೌಂಡು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅಂತಹ ಜಾಸ್ತಿ ಸೌಂಡು ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಯಂಗ್ ಎನರ್ಜಿ ಇರುವ ಹೀರೋಗಳ ಸಾಲಿಗೆ ಈಗ ವೀರೆನ್ ಕೇಶವ್ ಕೂಡ ಸೇರಿದ್ದಾರೆ ಇವರ ಮೊದಲ ಸಿನಿಮಾವನ್ನು ಕೆ ಆರ್ ಜಿ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ ಅದ್ಧೂರಿಯಾಗಿ ರಿಲೀಸ್ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ.

ಹೌದು, ವೀರೆನ್ ಕೇಶವ್ ಈಗಷ್ಟೇ ಚಂದನವನಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಡಲು ಸಜ್ಜಾಗಿರುವ ಆರಡಿ ಕಟೌಟ್. ಅವರು ಅಭಿನಯಿಸಿರುವ ‘ಕಾಕ್ಟೈಲ್’ ಸಿನಿಮಾ ಹೊಸ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಅದ್ಧೂರಿಯಾಗಿ ತೆರೆಗೆ ಅಪ್ಪಳಿಸಲು ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ. ಡಿಸೆಂಬರ್ 9 ಅವರ ಹುಟ್ಟು ಹಬ್ಬ. ಹಾಗಾಗಿ ಚಿತ್ರತಂಡ ಚಿತ್ರದ ರಿಲೀಸ್ ಡೇಟ್ ಕೂಡ ಅನೌನ್ಸ್ ಮಾಡಿದೆ. ಜನವರಿ 6ರಂದು ಚಿತ್ರ ರಾಜ್ಯಾದ್ಯಂತ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಈ ಸಿನಿಮಾ ರಿಲೀಸ್ ಮೊದಲೇ ಹೀರೋ ವೀರೆನ್ ಕೇಶವ್ ‘ಡೆಬ್ಯು ಆ್ಯಕ್ಟರ್ ಅವಾರ್ಡ್- 2022’ ಗೆ ಭಾಜನರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ನವ ಕರ್ನಾಟಕ ಚಲನಚಿತ್ರ ಅಕಾಡೆಮಿ ಡಿಸೆಂಬರ್ 10ರಂದು ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿಯಲ್ಲಿ ಆಯೋಜಿಸಿರುವ ‘ಕರ್ನಾಟಕ ಅಂತರ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಚಲನಚಿತ್ರೋತ್ಸವ’ದಲ್ಲಿ ಕಾಕ್ಟೈಲ್’ ಚಿತ್ರದ ಅಭಿನಯಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮೊದಲ ಸಿನಿಮಾಗೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪಡೆಯುತ್ತಿರುವುದು ತಂಡಕ್ಕೆ ಸಹಜವಾಗಿಯೇ ಖುಷಿಯಾಗಿದೆ.

ಕಾಕ್ಟೈಲ್’ ಸಿನಿಮಾಗೆ ಶ್ರೀರಾಮ್ ಬಾಬು ನಿರ್ದೇಶಕರು. ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕಂಬೈನ್ಸ್ ಮೂಲಕ ಡಾ.ಶಿವಪ್ಪ ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು, ಕೆ ಆರ್ ಜಿ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದು ವಿಶೇಷ.

ಈ ಚಿತ್ರದ ಮತ್ತೊಂದು ವಿಶೇಷವೆಂದರೆ, ರಿಲೀಸ್ ಮೊದಲೇ ಗಮನ ಸೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ. ಹೌದು, ಈಗಾಗಲೇ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದ ದಿಗ್ಗಜ್ಜರು ‘ಕಾಕ್ಟೈಲ್’ ಚಿತ್ರದ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ರಿಲೀಸ್ ಮಾಡಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಚಿತ್ರದ ಫಸ್ಟ್ ಗ್ಲಿಂಪ್ಸ್ ಕೂಡ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ.

ಪಕ್ಕಾ ಹೀರೋ ಮೆಟೀರಿಯಲ್…

ನಾಯಕ ವೀರೆನ್ ಕೇಶವ್, ತಾನು ಹೀರೋ ಆಗೋಕೆ ಏನೆಲ್ಲಾ ಅರ್ಹತೆಗಳಿರಬೇಕೋ ಅವೆಲ್ಲವನ್ನೂ ಕರಗತ ಮಾಡಿಕೊಂಡೇ ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ಸ್ಪರ್ಶಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ವೀರೆನ್ ಈಗಾಗಲೇ ಬಾಲನಟರಾಗಿಯೂ ಸೈ ಎನಿಸಿಕೊಂಡವರು. ಹೀರೋ ಆಗಬೇಕು ಎಂಬ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಮುಂಬೈನ ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ನಟನಾ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಅವರು ನಟನಾ ತರಬೇತಿ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೈಟ್ಸ್ ಕೂಡ ಕಲಿತಿದ್ದಾರೆ. ಥಿಯೇಟರ್ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ವೀರೆನ್ ಕೇಶವ್ ಅವರ ಮೊದಲ ಸಿನಿಮಾ ‘ಕಾಕ್ಟೈಲ್’.

ಸಿನಿಮಾ ಬಿಡುಗಡೆ ಮೊದಲೇ ಗ್ಲಿಂಪ್ಸ್ ರಿಲೀಸ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಕುತೂಹಲ ಕೆರಳಿಸಿದೆ. ‘ಕಾಕ್ಟೈಲ್” ಕುರಿತು ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಚಿತ್ರದ ಹೀರೋ ಎಂಬಿಎ ಮುಗಿಸಿ, ಸಮಾಜ ಸೇವೆಯ ಜೊತೆ ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಒಬ್ಬ ಅನಾಥ.


ಹೈಸ್ಕೂಲ್ ಮೇಷ್ಟ್ರು ಮಗಳ ಹಾಗು ಹಿರೋ ನಡುವೆ ಪ್ರೀತಿ ಹುಟ್ಟುತ್ತೆ. ಈ‌ ಮಧ್ಯೆ ಪ್ರಭಾವಿ ರಾಜಕಾರಣಿ ಮತ್ತು ಅವನ ಮಗನ ಅನ್ಯಾಯ ಅಕ್ರಮ ವಿರುದ್ಧ ಹೀರೋ ಹೋರಾಡುತ್ತಾನೆ. ಆಮೇಲೆ ಏನಾಗುತ್ತೆ ಅನ್ನೋದು ಕಥೆ.

ಮೊದಲ ಸಿನಿಮಾ ರಿಲೀಸ್ ಮೊದಲೇ ಹೀರೋ ವೀರೇನ್ ಕೇಶವ್ ಅವರಿಗೆ ಒಂದಷ್ಟು ಕಥೆಗಳು ಹುಡುಕಿ ಬಂದಿವೆಯಾದರೂ, ಯಾವುದನ್ನೂ ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಿಲ್ಲ. ಒಳ್ಳೆಯ ಕಥೆ ಮತ್ತು ತಂಡದ ಜೊತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕೆಂದುಕೊಂಡಿರುವ ವೀರೆನ್ ಕೇಶವ್, ಈಗಾಗಲೇ ಒಂದು ಕಥೆ ಕೇಳಿದ್ದು, ಇಷ್ಟರಲ್ಲೇ ತಮ್ಮ ಎರಡನೇ ಸಿನಿಮಾ ಕುರಿತು ಅನೌನ್ಸ್ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ.

ಅದೇನೆ ಇರಲಿ, ಕನ್ನಡಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಹೀರೋಗಳ ಆಗಮನ ತುಸು ಜೋರಾಗಿದೆ. ಆ ಸಾಲಿನ ಹೀರೋಗಳಲ್ಲಿ ವೀರೆನ್ ಕೇಶವ್ ಕೂಡ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಗಟ್ಟಿನೆಲೆ ಕಾಣಲಿ ಎಂಬುದು ‘ಸಿನಿಲಹರಿ‘ ಆಶಯ.

Related Posts

error: Content is protected !!