ಬಿಕಿನಿಯಲ್ಲಿ ನಟಿ ರಮ್ಯಾ ಸ್ವಿಮ್ಮಿಂಗ್! ಪೋಸ್ಟ್‌‌ ವಿಡಿಯೋಗೆ ಪಡ್ಡೆಗಳ ಸಖತ್‌ ಸ್ಪಂದನೆ!!


ಮೋಹಕತಾರೆ ಖ್ಯಾತಿಯ ಚಂದನವನದ ಎವರ್‌ಗ್ರೀನ್ ಚೆಲುವೆ. ರಮ್ಯಾ ಮೇಡಂ ಏನೇ ಮಾಡಿದ್ರು ಅದು ಆಗಾಗ ಸುದ್ದಿಯಾಗುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತೆ. ಅದರಲ್ಲೂ ಸೋಶಿಯಲ್‌ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಂತೂ ಮೇಡಂ ಸಖತ್‌ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ. ಮೊನ್ನೆ ಮೊನ್ನೆಯಷ್ಟೇ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡಪ್ ಕಾಮಿಡಿಯನ್ ಸೋನು ವೇಣುಗೋಪಾಲ್ ಜೊತೆ ಲೈವ್ ಬಂದಾಗ ರಮ್ಯಾಗೆ ಸೋನು ಒಂದಷ್ಟು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳ ಸುರಿಮಳೆಗೈದಿದ್ದು ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ. ಆ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ತರ ಕೊಟ್ಟು, ಅಚ್ಚರಿ ಮೂಡಿಸಿದ್ದೂ ಗೊತ್ತು.

ಈಗ ಹೊಸ ವಿಷಯವೆಂದರೆ, ಅವರು ಬಿಕಿನಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಮಿಮ್ಮಿಂಗ್‌ ಪೂಲ್‌ ಒಳಗೆ ಸ್ವಿಮ್‌ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ತಮ್ಮ ಇನ್ಸ್‌ಟಾಗ್ರಾಂನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್‌ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಆ ಪೋಸ್ಟ್‌ ನೋಡಿರುವ ಪಡ್ಡೆಗಳು ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಕಾಮೆಂಟ್ಸ್‌ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಜಾಲಿಯಾಗಿಯೇ ಸ್ವಿಮ್‌ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ರಮ್ಯಾ ಅವರ ಆ ವಿಡಿಯೋ ಈಗ ಸಖತ್‌ ವೈರಲ್‌ ಆಗಿದೆ.

ಅದೇನೆ ಇರಲಿ, ಹುಡುಗರ ಪಾಲಿನ ಹಾಟ್‌ ಫೇವರಿಟ್ ಹಾಗೂ ಆಲ್‌ ಟೈಮ್ ಕ್ರಷ್ ಎನಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ರಮ್ಯಾ ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಸಖತ್‌ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿರುವುದಂತೂ ನಿಜ.


ಬಣ್ಣದ ಲೋಕದಿಂದ ದೂರ ಉಳಿದರೂ ಕೂಡ ಸ್ಯಾಂಡಲ್‌ವುಡ್ ಪಾಲಿಗೆ ಗೋಲ್ಡನ್ ಕ್ವೀನ್ ಅವರು. ಗಂಧದಗುಡಿಗೆ ಎಷ್ಟೇ ಗ್ಲಾಮರ್‌ ಬೊಂಬೆಗಳು ಜಿಗಿಜಗಿದು ಬಂದರೂ ಕೂಡ ಊರಿಗೊಬ್ಳೆ ಪದ್ಮಾವತಿಯ ಚಾರ್ಮ್ ಕಮ್ಮಿಯಾಗಿಯಿಲ್ಲ ಅನ್ನೋದ್ದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ, ಅವರು ಏನೇ ಮಾತಾಡಿದರೂ, ಏನೇ ಪೋಸ್ಟ್‌ ಮಾಡಿದರೂ ಸಿಗುತ್ತಿರುವ ಮೆಚ್ಚುಗೆಯೇ ಕಾರಣ.

Related Posts

error: Content is protected !!