ಏಪ್ರಿಲ್‌ 16 ಕ್ಕೆ ಗೋವಿಂದ ಗೋವಿಂದ – ಇದು ಸುಮಂತ್‌ ಶೈಲೇಂದ್ರ ಅಭಿನಯದ ಚಿತ್ರ

ಸುಮಂತ್‌ ಶೈಲೇಂದ್ರ ಅಭಿನಯದ” ಗೋವಿಂದ ಗೋವಿಂದ ʼ ಚಿತ್ರ ಏಪ್ರಿಲ್‌ ಕ್ಕೆ16 ತೆರೆಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ. ಚಿತ್ರ ತಂಡ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿಯೇ ರಿಲೀಸ್‌ ಡೇಟ್‌ ಅನೌನ್ಸ್‌ ಮಾಡಿದೆ. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ಕೊರೋನಾ ಎರಡನೇ ಅಲೆ ಭೀತಿ ಜೋರಾಗಿದೆ. ಇನ್ನೇನು ಲಾಕ್‌ ಡೌನ್‌ ಆಗುತ್ತೆ ಎನ್ನುವ ಭಯಕ್ಕೆ ತೆರೆ ಬಿದ್ದಿದೆ. ಲಾಕ್‌ ಡೌನ್‌ ಇಲ್ಲ ಅಂತ ಸರ್ಕಾರ ಸ್ಪಷ್ಟ ಪಡಿಸಿದೆ. ಈ ನಡುವೆಯೇ “ರಾಬರ್ಟ್‌ʼ ರಾರಾಜಿಸುತ್ತಿದೆ. ಇನ್ನೇನು “ಯುವ ರತ್ನʼ ಆಗಮನಕ್ಕೆ ವೇದಿಕೆ ಭರ್ಜರಿ ಆಗಿ ರೆಡಿ ಆಗಿದೆ.” ಯುವ ರತ್ನʼ ಚಿತ್ರ ತಂಡ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಹವಾ ಸೃಷ್ಟಿಸಿದೆ. ಇದು ತೆರೆ ಕಂಡ ನಂತರದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸುಮಂತ್‌ ಶೈಲೇಂದ್ರ ಅಭಿನಯದ ” ಗೋವಿಂದ ಗೋವಿಂದʼ ಚಿತ್ರ ತೆರೆಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ.


ಶೈಲೇಂದ್ರ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್, ಎಲ್.ಜಿ. ಕ್ರಿಯೇಷನ್ಸ್ ಹಾಗೂ ರವಿ ಗರಣಿ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್ ಮೂಲಕ ನಿರ್ಮಾಣವಾದ ಚಿತ್ರ ಇದು. ತಿಲಕ್‌ ಇದರ ನಿರ್ದೇಶಕರು. ಇಷ್ಟು ದಿನ ಕಿರುತೆರೆಯಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿದ್ದರು. ಇದೀಗ “ಗೋವಿಂದ ಗೋವಿಂದʼ ಅಂತ ಹಿರಿತೆರೆಗೆ ಎಂಟ್ರಿ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ದೇವ್‌ ರಂಗಭೂಮಿ ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಕಥೆ, ಚಿತ್ರಕಥೆ ಹಾಗೂ ಸಂಭಾಷಣೆ ಬರೆದಿದ್ದು, ಸುಮಂತ್‌ , ರೂಪೇಶ್‌, ಭಾವನಾ ಮೆನನ್‌ , ಕವಿತಾ ಗೌಡ ಸೇರಿದಂತೆ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ತೃಾಗಣವೇ ಇದೆ. ಶೈಲೇಂದ್ರ ಬಾಬು, ಕಿಶೋರ್ ಎಂ.ಕೆ.ಮಧುಗಿರಿ ಹಾಗೂ ರವಿ‌ ಆರ್. ಗರಣಿ ಈ ಚಿತ್ರದ ನಿರ್ಮಾಪಕರು.

ಸದ್ಯಕ್ಕೀಗ ಈ ಚಿತ್ರದ ಆಡಿಯೋ ಜೂಕ್‌ ಬಾಕ್ಸ್‌ ಲಾಂಚ್‌ ಮೂಲಕ ಸದ್ದ ಮಾಡಿದೆ. ಪುಷ್ಕರ್‌ ಫಿಲಂಸ್‌ ಮೂಲಕ ಹಾಡುಗಳು ಹೊರಬಂದಿದ್ದು, ಈಗಾಗಲೇ “ಗೋವಿಂದ ಗೋವಿಂದʼ ಹಾಡಿಗೆ ಯೂಟ್ಯೂಬ್‌ ಮೂಲಕ ಸಖತ್‌ ರೆಸ್ಪಾನ್ಸ್‌ ಸಿಕ್ಕಿದೆಯಂತೆ. ಇದೊಂದು ಪಕ್ಕಾ ಕಾಮಿಡಿ ಹಾಗೂ ಸಸ್ಪೆನ್ಸ್‌ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್‌ ಸಿನಿಮಾ. ಮನೆ ಮಂದಿಯೆಲ್ಲಾ ಕುಳಿತು ನೋಡಬಹುದಾದ ಸಿನಿಮಾವಂತೆ. 2021ಕ್ಕೆ ಇದು ದೊಡ್ಡ ಹಿಟ್‌ ಆಗಲಿದೆ ಎನ್ನುವ ಭರವಸೆ ಚಿತ್ರ ತಂಡದ್ದು. ಆ ದಿನ ಚಿತ್ರದ ಆಡಿಯೋ ಜೂಕ್‌ ಬಾಕ್ಸ್‌ ಲಾಂಚ್‌ ಗೆ ರಾಜಕಾರಣಿ ಕೆ.ಎನ್.‌ ರಾಜಣ್ಣ ಬಂದಿದ್ದರು. ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹಿರಿಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ಲಿಂಗದೇವರು ಇದ್ದರು. ಆಡಿಯೋ ಜೂಕ್‌ ಬಾಕ್ಸ್‌ ಲಾಂಚ್‌ ಅವರು ಚಿತ್ರ ತಂಡಕ್ಕೆ ಶುಭ ಕೋರಿದರು.

Related Posts

error: Content is protected !!