ಪೃಥ್ವಿರಾಜ್ ಸುಕುಮಾರನ್ ಅಭಿನಯದ ದಿ ಗೋಟ್ ಲೈಫ್ ಟ್ರೇಲರ್ ರಿಲೀಸ್

ಭಾರತೀಯ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ಸಾಹಸ, ದಿ ಗೋಟ್ ಲೈಫ್ ನಿಮ್ಮಮಾರ್ಚ್ 28 ರಂದು ಐದು ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

ಮೇಕೆ ಜೀವನವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಛಾಪು ಮೂಡಿಸುತ್ತಿದೆ. ರಾಷ್ಟ್ರ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ಬ್ಲೆಸ್ಸಿ ನಿರ್ದೇಶನದ ಚಿತ್ರ ಟ್ರೇಲರ್ ಬಂದಿದೆ. ವಿಸ್ಮಯ ಹುಟ್ಟಿಸುವ ಕಥೆಯು ನಿಜ ಜೀವನದ ನಜೀಬ್ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಜೀವನವನ್ನು ಹುಡುಕುವ ಕ್ಲೇಶಗಳಿಂದ ತುಂಬಿದ ಅವನ ಅವಾಸ್ತವ ಪ್ರಯಾಣದ ಸುತ್ತ ಸುತ್ತುತ್ತದೆ. ಪೃಥ್ವಿರಾಜ್ ಸುಕುಮಾರನ್ ಅವರ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುವ ರೂಪಾಂತರ ಮತ್ತು ವಿವಿಧ ನೋಟಗಳು, ಹಾಗೆಯೇ ವಿಶಾಲವಾದ ಮತ್ತು ಭವ್ಯವಾದ ಮರುಭೂಮಿಯ ಗೂಸ್‌ಬಂಪ್-ಪ್ರಚೋದಿಸುವ ದೃಶ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ, ಟ್ರೈಲರ್ ದಿ ಮೇಕೆ ಜೀವನದ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಸುಂದರವಾದ ಡೈವ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಟ್ರೇಲರ್ ಮತ್ತು ಚಿತ್ರದ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುವ ಬ್ಲೆಸ್ಸಿ, “ಆಡು ಲೈಫ್ ಇದುವರೆಗಿನ ಶ್ರೇಷ್ಠ ಬದುಕುಳಿಯುವ ಸಾಹಸ ಎಂದು ನಾನು ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಯಾರಿಗಾದರೂ ನಂಬಲಾಗದ ಸಂಗತಿ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಸತ್ಯವು ಎಂದಿಗೂ ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಕಥೆಗಿಂತ ಅಪರಿಚಿತವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಕಾದಂಬರಿಯ ಅಡಿಬರಹವು ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಸ್ವತಃ ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ‘ನಾವು ಬದುಕದ ಜೀವನವು ನಮಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಪುರಾಣಗಳು’. ಇದು ಒಂದು ದಶಕವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ನಾನು ರಿಚರ್ಡ್ ಅಟೆನ್‌ಬರೋ ಗಾಂಧಿಯನ್ನು ತಯಾರಿಸಲು ಕಳೆದ ಅರ್ಧ ಸಮಯವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಕಳೆದಿದ್ದೇನೆ, ಇದು ದೊಡ್ಡ ವಿಷಯವಲ್ಲ. ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಚಿತ್ರ ಮತ್ತು ನಾವು ಅವರಿಗೆ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸುತ್ತಿರುವ ಜಗತ್ತನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.


ದಿ ಗೋಟ್ ಲೈಫ್‌ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಅನುಭವವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಪೃಥ್ವಿರಾಜ್ ಸುಕುಮಾರನ್, “ಇದು ಸುದೀರ್ಘ ಪ್ರಯಾಣ ಮತ್ತು ಸುಲಭವಲ್ಲ; ಒಂದು ದಶಕದ ಸುದೀರ್ಘ ಕಾಯುವಿಕೆಯ ನಂತರ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ನಮ್ಮ ಶ್ರಮ ಮತ್ತು ಪ್ರಕ್ಷುಬ್ಧತೆಯ ಫಲವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾರೆ. ಕೋವಿಡ್ ದಿನಗಳಿಂದ ಇಂದಿನವರೆಗೆ, ಮೇಕೆ ಜೀವನವು ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ಮರೆಯಲಾಗದ ಪ್ರಯಾಣವಾಗಿದೆ. ಬ್ಲೆಸ್ಸಿ ಸರ್ ಅವರ ದೂರದೃಷ್ಟಿಯ ಭಾಗವಾಗಲು ಮತ್ತು ಎ.ಆರ್.ರೆಹಮಾನ್ ಅವರಂತಹ ಮೇಷ್ಟ್ರನ್ನು ಸಂಗೀತಕ್ಕೆ ಜೀವ ತುಂಬುವುದನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಇದು ಗೌರವವಾಗಿದೆ. ಮೇಕೆಯ ಜೀವನ ನಮಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಚಲನಚಿತ್ರವಲ್ಲ, ಇದು ನಮ್ಮ ಹೃದಯವನ್ನು ಮುಟ್ಟಿದ ಮತ್ತು ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಉಳಿಯುವ ಕಥೆಯಾಗಿದೆ. ಪ್ರೇಕ್ಷಕರೂ ಅದೇ ರೀತಿ ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಮಲಯಾಳಂ ಸಾಹಿತ್ಯ ಲೋಕದ ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ಬೆಸ್ಟ್ ಸೆಲ್ಲರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ‘ಆಡುಜೀವಿತಂ’ ಕಾದಂಬರಿಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ, ಇದನ್ನು ವಿದೇಶಿ ಭಾಷೆಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ 12 ವಿವಿಧ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಅನುವಾದಿಸಲಾಗಿದೆ. ಹೆಸರಾಂತ ಬರಹಗಾರ ಬೆನ್ಯಾಮಿನ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇದು 90 ರ ದಶಕದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಕೇರಳದ ಹಚ್ಚ ಹಸಿರಿನ ತೀರದಿಂದ ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಾ ವಲಸೆ ಬಂದ ಯುವಕ ನಜೀಬ್‌ನ ಜೀವನದ ನೈಜ ಕಥೆಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ.


ವಿಷುಯಲ್ ರೊಮ್ಯಾನ್ಸ್‌ನಿಂದ ನಿರ್ಮಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ದಿ ಗೋಟ್ ಲೈಫ್ ಹಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಜಿಮ್ಮಿ ಜೀನ್-ಲೂಯಿಸ್, ಭಾರತೀಯ ನಟರಾದ ಅಮಲಾ ಪೌಲ್ ಮತ್ತು ಕೆ.ಆರ್. ಗೋಕುಲ್ ಜೊತೆಗೆ ಖ್ಯಾತ ಅರಬ್ ನಟರಾದ ತಾಲಿಬ್ ಅಲ್ ಬಲೂಶಿ ಮತ್ತು ರಿಕ್ ಅಬಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರದ ಸಂಗೀತ ನಿರ್ದೇಶನ ಮತ್ತು ಧ್ವನಿ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅಕಾಡೆಮಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತರಾದ ಎ.ಆರ್. ರೆಹಮಾನ್ ಮತ್ತು ರೆಸುಲ್ ಪೂಕುಟ್ಟಿ ಕ್ರಮವಾಗಿ. ಚಿತ್ರದ ಅತ್ಯಾಕರ್ಷಕ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಸುನಿಲ್ ಕೆ ಎಸ್ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಎ. ಶ್ರೀಕರ್ ಪ್ರಸಾದ್ ಸಂಕಲನ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ಅನೇಕ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಮಲಯಾಳಂ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಇದುವರೆಗಿನ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸಾಹಸೋದ್ಯಮವಾಗಿದೆ, ಇದು ನಿರ್ಮಾಣ ಗುಣಮಟ್ಟ, ಕಥೆ ಹೇಳುವಿಕೆ ಮತ್ತು ನಟನಾ ಪರಾಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಮಾನದಂಡಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ. ಅನುಕರಣೀಯ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಮತ್ತು ಆತ್ಮವನ್ನು ಕಲಕುವ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಸ್ಕೋರ್‌ನೊಂದಿಗೆ, ಚಲನಚಿತ್ರವು ಜೀವನಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾದ ನಾಟಕೀಯ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ವಿಷುಯಲ್ ರೊಮ್ಯಾನ್ಸ್ ಒಂದು ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಭಾರತೀಯ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಣ ಸಂಸ್ಥೆಯಾಗಿದ್ದು, ಕೇರಳದಲ್ಲಿ ಪ್ರಧಾನ ಕಛೇರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಇದು ಅಸಾಧಾರಣ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. 7 ವರ್ಷಗಳ ಅಲ್ಪಾವಧಿಯಲ್ಲಿ, ಕಂಪನಿಯು ಸೃಜನಶೀಲ ಶಕ್ತಿಯಾಗಿ ತನ್ನನ್ನು ತಾನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ

Related Posts

error: Content is protected !!