ತಮಿಳು ಸಿನಿರಂಗದತ್ತ ರಕ್ಷಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ! ವಿಜಯ್ ಜೊತೆ ಸಿಂಪಲ್ ಸ್ಟಾರ್ ನಟನೆ? ಇದು ಲೋಕೇಶ್ ಕನಕರಾಜ್ ಚಿತ್ರ…

ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತೀಯ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಬಿಗ್ ಪ್ಯಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಸಿನಿಮಾ ಬರುತ್ತಿದೆ. ವಿಕ್ರಮ್ ಚಿತ್ರದ ನಂತರ ಲೋಕೇಶ್ ಕನಕರಾಜ್ ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ಯಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಸ್ಟಾರ್ ನಟರು ಜತೆಗೂಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಬಾರಿ ಕನ್ನಡದ ಸಿಂಪಲ್ ಸ್ಟಾರ್ ರಕ್ಷಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೂಡ ಈ ದೊಡ್ಡ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಜತೆಯಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಅನ್ನೋದು ಈ ಹೊತ್ತಿನ ಸುದ್ದಿ.


ಹೌದು, ಲೋಕೇಶ್ ಕನಕರಾಜ್ ನಿರ್ದೇಶನದ, ಕಮಲಹಾಸನ್, ಇಳಯ ದಳಪತಿ ವಿಜಯ್ ಕಾಂಬಿನೇಶನ್, ಲಲಿತ್ ನಿರ್ಮಾಣದ ತಮಿಳಿನ ಪ್ಯಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಿಂಪಲ್ ಸ್ಟಾರ್ ರಕ್ಷಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ನಟನೆ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಸುದ್ದಿ ಈಗಷ್ಟೆ ಹೊರ ಬಂದಿದೆ. ಇದು ವಿಜಯ್ ಅವರ 67ನೇ ಚಿತ್ರದ ಸಮಾಚಾರ ಎಂಬುದು ವಿಶೇಷ.


ಅಂದಹಾಗೆ ಇದೇ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಜಿಎಫ್ ಅಧೀರ ಸಂಜಯ್ ದತ್ ಹಾಗೂ ತ್ರಿಶಾ ನಟಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಕಾತಿ೯ ಕೂಡ ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಜತೆಗೂಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಇವೆ ಎಂದು ಬಲ್ಲಮೂಲಗಳಿಂದ ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!