ವಿಕ್ರಾಂತ್ ರೋಣ ತ್ರೀಡಿ ಟ್ರೇಲರ್ ರಿಲೀಸ್ ಮಾಡಿದ ಸ್ಟಾರ್ಸ್: ಜಾಕ್ಲಿನ್ ಜೊತೆ ಸ್ಟೆಪ್ ಹಾಕಿದ ಕ್ರೇಜಿಸ್ಟಾರ್ ಮತ್ತು ಸೆಂಚುರಿ ಸ್ಟಾರ್…

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on whatsapp
Share on telegram

ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್ ಅವರ ಬಹು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸಿನಿಮಾ ವಿಕ್ರಾಂತ್ ರೋಣ ಜುಲೈ 28ಕ್ಕೆ ಪ್ರಪಂಚಾದ್ಯಂತ ರಿಲೀಸ್ ಆಗಲಿದೆ.

ಅದಕ್ಕೂ ಮೊದಲು ಸಿನಿಮಾದ 3 ಡಿ ಮಾಧ್ಯಮ ಮಿತ್ರರಿಗೆ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ಚಿತ್ರತಂಡ ತೋರಿಸಿದೆ.
ಮಾಧ್ಯಮ ಎದುರು 3ಡಿ ಟ್ರೇಲರ್ ಜೊತೆಗೆ ರಾ ರಾ ರಕ್ಕಮ್ಮ 3 ಡಿ ಸಾಂಗ್ ಕೂಡ ಪ್ರದರ್ಶನವಾಯಿತು. ಈ ವೇಳೆ ರವಿಚಂದ್ರನ್, ಶಿವರಾಜ್ ಕುಮಾರ್, ರಮೇಶ್ ಅರವಿಂದ್, ಡಾಲಿ ಧನಂಜಯ್, ರಕ್ಷಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ರಿಷಭ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ರಾಜ್ ಬಿ.ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರುಗಳು ಟ್ರೇಲರ್ ಲಾಂಚ್ ಮಾಡಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.

ಈ ವೇಳೆ ಎಲ್ರೂ ಮಾತಿಗಿಳಿದು ವಿಕ್ರಾಂತ್ ರೋಣನ ಗುಣಗಾನ ಮಾಡಿದರು. ಮೊದಲು ಮಾತಿಗಿಳಿದದ್ದು, ಶಿವರಾಜ ಕುಮಾರ್.

ಸುದೀಪ್ ನನಗೆ ಸಹೋದರ. ಅವರು ಪ್ಯಾಷನೆಟ್ ಮೇಕರ್ . ಸಿನಿಮಾ‌ ಮೇಲೆ ಇಂಟ್ರೆಸ್ಟ್ ಇರುವ ನಟ. ನಿರ್ದೇಶಕ ಅನೂಪ್ ಅವರು ಒಳ್ಳೆಯ ನಿರ್ದೇಶಕ. ಕೊರೊನಾ ವೇಳೆ ಸುದೀಪ್ ಶುರು ಮಾಡಿದ್ದು, ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಧೈರ್ಯ ಬಂತು. ಇನ್ನು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಈ ಚಿತ್ರ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಹೆಚ್ಚಿಸಿದೆ. ಇನ್ನು ಟ್ರೇಲರ್ ನೋಡಿದೆ. 3 ಡಿ ಟ್ರೇಲರ್ ನೋಡಿದೆ ಖುಷಿಯಾಯ್ತು. ಸಿನಿಮಾ ನೋಡೋಕೆ ಆತುರನಾಗಿದ್ದೇನೆ ಎಂದರು ಶಿವರಾಜಕುಮಾರ್.

ರವಿಚಂದ್ರನ್ ಮಾತನಾಡಿ, ಅನೂಪ್‌ ಭಂಡಾರಿ ಎಲ್ಲಿ? ಭಯ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ದೀರಿ. ನನ್ ಮಗ ಸುದೀಪ್ ಅವನಿಗೆ ಭಯ ಎಲ್ರಿ. ವಿ.ಆರ್. ಅಂದರೆ ವಿಕ್ರಾಂತ್ ರೋಣ ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ವಿ.ರವಿಚಂದ್ರನ್ ಅಂತ. ಈ ಚಿತ್ರ ಪ್ರಪಂಚಕ್ಕೆ ರೀಚ್ ಮಾಡುವ ಉದ್ದೇಶವಿದೆ. ಕನಸುಗಾರ ಅಂತ ನನಗೆ ಹೇಳ್ತಾ ಇದ್ರಿ. ಈಗ ಬಹಳಷ್ಟು ಜನ ಕನಸುಗಾರರಿದ್ದಾರೆ.ಈ ವಿಕ್ರಾಂತ್ ರೋಣ ಬೇರೆ ಲೆವೆಲ್ ಸಿನಿಮಾ ಆಗಲಿದೆ ಅಂದರು ರವಿಚಂದ್ರನ್.

ರಮೇಶ್ ಅರವಿಂದ್ ಮಾತನಾಡಿ, 3 ಡಿ ನೋಡಿದೆ ಬೇರೆ ಲೆವೆಲ್ ನಲ್ಲಿದೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಕ್ರಿಯೇಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅನೂಪ್ ಒಳ್ಳೇ ಕೆಲಸವಾಗಿದೆ. ಇಂದು ರವಿ ಸರ್, ಶಿವಣ್ಣ, ಡಾಲಿ, ರಕ್ಷಿತ್ ಎಲ್ಲರೂ ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದರು ರಮೇಶ್.
ಧನಂಜಯ್, ರಿಷಭ್,‌ರಾಜ.ಬಿ.ಶೆಟ್ಟಿ, ಸೃಜನ್ ಲೋಕೇಶ್ ಟ್ರೇಲರ್ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿದರು.

ನಿರ್ದೇಶಕ ಅನೂಪ್‌ ಭಂಡಾರಿ, ಸುದೀಪ್, ಜಾಕ್ ಮಂಜು, ಇಂದ್ರಜಿತ್ ಇತರರು ಮಾತನಾಡಿದರು.

Related Posts

error: Content is protected !!