ಜೇಮ್ಸ್‌ ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ರಾಜ್‌ ಪುತ್ರರು! ಪುನೀತ್‌ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ ಶಿವಣ್ಣ-ರಾಘಣ್ಣ!!

ಪುನೀತ್‌ ರಾಜಕುಮಾರ್‌ ಅಭಿನಯದ ಜೇಮ್ಸ್‌ ಚಿತ್ರ ಮುಗಿದಿದೆ. ಚಿತ್ರತಂಡ ತುಂಬಾನೇ ಬೇಸರದಲ್ಲಿ ಅದರಲ್ಲೂ ಎಲ್ಲರೂ ಕಣ್ತುಂಬಿಕೊಂಡೇ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ವಿಷಯ ಏನೆಂದರೆ, ಈ ಸಿನಿಮಾವನ್ನು ಮಾರ್ಚ್‌ ೧೭ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತ ಚಿತ್ರತಂಡ ಸಾಕಷ್ಟು ತಯಾರಿ ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರದ ಮತ್ತೊಂದು ವಿಶೇಷ ಅಂದರೆ, ಜೇಮ್ಸ್‌ ಸಿನಿಮಾ ಪುನೀತ್‌ ರಾಜಕುಮಾರ್‌ ಅವರ ಹೊಸ ಬಗೆಯ ಕಥೆ ಇರುವ ಚಿತ್ರ. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಶಿವರಾಜಕುಮಾರ್‌, ರಾಘವೇಂದ್ರ ರಾಜಕುಮಾರ್‌ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ಕುರಿತು ಸ್ವತಃ ರಾಘವೇಂದ್ರ ರಾಜಕುಮಾರ್‌ ಅವರೇ ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ಇದು ಪುನೀತ್‌ ಅವರ ಸಿನಿಮಾ. ಅದರಲ್ಲಿ ನಾವಿಬ್ಬರು ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಪಾತ್ರ ಮಾಡಿದ್ದೇವಷ್ಟೇ. ಅದು ನಮಗೆ ಸಿಕ್ಕಿದೆ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಅಂತ ಹೇಳಲು ಇಷ್ಟ ಪಡ್ತೀನಿ ಅಷ್ಟೇ. ಪಾತ್ರ ಮಾಡಿದ್ದೀನಿ ಅಂತಲ್ಲ. ಇನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಗಿಮಿಕ್ ಮಾಡಿ ಏನೇನೋ ಮಾಡಿದ್ದೀವಿ ಅಂತ ಜನರಲ್ಲಿ ನಾವು ಏನೇನೋ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಕೊಡಬಾರದು. ಮಾಡದೇ ಇರುವುದನ್ನು ಮಾಡಿದೀವಿ, ಮಾಡಿದಿವಿ ಅಂತ ಗಿಮಿಕ್ ಮಾಡಬಾರದು, ಅದು ನಾನು ಮಾಡಲ್ಲ. ನಮ್ಮ ಪಾತ್ರ ನೋಡಿದಾಗ ಸಣ್ಣದಾಗಿ ಇದ್ದರು ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ ಅಂತ ಅನಿಸುತ್ತದೆ. ನಾವು ಮೂವರು ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಇದೀವಿ. ಹಾಗಂತ ನಾವು ಒಂದೇ ಸೀನ್ ನಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲ. ಆದರೆ ಮೂವರು ಒಂದೇ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಇದೀವಿ. ಎಂದು ರಾಘವೇಂದ್ರ ರಾಜ್‌ಕುಮಾರ್‌ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಅಂದಹಾಗೆ, ನಿರ್ದೇಶಕ ಚೇತನ್‌ಕುಮಾರ್‌ ಅವರು ಈ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡಿದ ಉತ್ಸಾಹ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಜೋರಾಗಿಯೇ ಇತ್ತು. ಯಾವಾಗ ಪುನೀತ್‌ ರಾಜಕುಮಾರ್‌ ಅವರು ಅಗಲಿದರೋ, ಅಂದಿನಿಂದ ಡಲ್‌ ಆಗಿಬಿಟ್ಟರು. ಜೇಮ್ಸ್‌ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಉಳಿದ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೂ ಅವರು ಯೋಚಿಸತೊಡಗಿದ್ದರು. ಮತ್ತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಶುರುವಾದಾಗ, ಅದೇ ನೋವಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರು. ರಾಘವೇಂದ್ರ ರಾಜಕುಮಾರ್‌ ಅವರ ಬಳಿ ಹೋಗಿ ಮಾತಾಡುವಾಗಲೂ ಕಣ್ಣಾಲಿಗಳನ್ನು ತುಂಬಿಕೊಂಡಿದ್ದರು.

ಇದನ್ನೂ ಸಹ ರಾಘವೇಂದ್ರ ರಾಜಕುಮಾರ್‌ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅದೇನೆ ಇರಲಿ, ಪುನೀತ್‌ ಇಲ್ಲ ಅಂತ ಯಾರೂ ಭಾವಿಸಿಲ್ಲ. ಅವರ ಸಿನಿಮಾ ನೋಡಲು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅದರಲ್ಲೂ ಕನ್ನಡಿಗರು ಕಾದು ಕುಳಿತಿದ್ದಾರೆ. ಎಲ್ಲವೂ ಅಂದುಕೊಂಡಂತೆ ನಡೆದರೆ ಮಾರ್ಚ್‌ ೧೭ರಂದು ಸಿನಿಮಾ ರಿಲೀಸ್‌ ಮಾಡಲು ಚಿತ್ರತಂಡ ತಯಾರಿ ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!