ಕಿರುತೆರೆಗೆ ರಾಬರ್ಟ್‌ ಎಂಟ್ರಿ! ದಚ್ಚು ಫ್ಯಾನ್ಸ್‌ಗೆ ಡಬ್ಬಲ್‌ ಧಮಾಕ!! ದೀಪಾವಳಿಗೆ ದರ್ಶನ

ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗ ಈಗಾಗಲೇ ಸಾಗರದಾಚೆಗೂ ಸದ್ದು ಮಾಡಿರೋದು ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ. ಈಗ ಹೊಸ ಸುದ್ದಿ ಅಂದರೆ, “ರಾಬರ್ಟ್‌” ಈಗ ಇನ್ನಷ್ಟು ಹತ್ತಿರಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಿದೆ. ಅರೇ, ಇದೇನಪ್ಪಾ ರಾಬರ್ಟ್‌ ಹತ್ತಿರದ ವಿಷಯ ಅನ್ನೋ ಕನ್‌ಫ್ಯೂಷನ್ನಾ? ವಿಷಯ ಇದೆ. ರಾಬರ್ಟ್‌ ಚಿತ್ರ ಈಗ ಮನೆ ತಲುಪುತ್ತಿದೆ. ಹೌದು, ಚಿತ್ರಮಂದಿರದಲ್ಲಿ ನೋಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದವರಿಗೆ ಸಿನಿಮಾ ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತಿದೆ ಅನ್ನೋದೇ ಖುಷಿಯ ಸುದ್ದಿ. ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಮನೆ ಮಂದಿ ಜೊತೆಗೆ ಕೂತು ನೋಡುವಂತಹ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಉದಯ ಟಿವಿ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿದೆ. ರಾಬರ್ಟ್‌ ಕಿರುತೆರೆಗೆ ಎಂಟ್ರಿಗೆ ಜೋರಾದ ತಯಾರಿಯೂ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಇದೇ ಮೊದಲ ಸಲ ರಾಬರ್ಟ್‌ ಕನ್ನಡದ ಕಿರುತೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಹಾಗಾಗಿ ರಾಬರ್ಟ್‌ ಮಿಸ್‌ ಮಾಡಿಕೊಂಡವರು ಮಿಸ್‌ ಮಾಡದೇ ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಸಿನಿಮಾ ನೋಡಲಡ್ಡಿಯಿಲ್ಲ.
ಇನ್ನು, ಈ ವಿಷಯ ದರ್ಶನ್‌ ಫ್ಯಾನ್ಸ್‌ಗಂತೂ ಸಂಭ್ರಮವೋ ಸಂಭ್ರಮ. ನವೆಂಬರ್‌ 4ನೇ ತಾರೀಖಿನಂದು ಸಂಜೆ 6.30ಕ್ಕೆ ಉದಯ ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ರಾಬರ್ಟ್‌ ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ. ಹಬ್ಬದ ದಿನವೇ ಸಿನಿಮಾ ಪ್ರಸಾರ ಆಗುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ಇದು ದರ್ಶನ್‌ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಸಂಭ್ರಮ. ಪಟಾಕಿ ಸಿಡಿಸಿ ಸಂಭ್ರಮಿಸೋ ಹಬ್ಬದಲ್ಲಿ ರಾಬರ್ಟ್‌ ಕಣ್ತುಂಬಿಕೊಳ್ಳುವ ಅವಕಾಶವೂ ಸಿಕ್ಕಿದೆ.


ರಾಬರ್ಟ್‌ ಕೊರೊನಾ ಲಾಕ್‌ಡೌನ್‌ ನಂತರ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿತ್ತು. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ದೊಡ್ಡ ಹಿಟ್‌ ಆಗಿದ್ದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿದೆ. ಪಕ್ಕಾ ಮಾಸ್ ಸ್ಟೋರಿ ಇದ್ದ ಈ ಚಿತ್ರ ಮಾಸ್‌ ಆಡಿಯನ್ಸ್‌ ಜೊತೆಗೆ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಕೂಡ ನೋಡಬಹುದಾದ ಸಿನಿಮಾ ಎಂಬ ಹೆಗ್ಗಳಿಕೆಗೆ ಪಾತ್ರವಾಗಿತ್ತು. ರಾಬರ್ಟ್‌ ಈಗ ಕಿರುತೆರೆಗೂ ಕಾಲಿಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ಇಲ್ಲೂ ಮತ್ತಷ್ಟು ರೆಕಾರ್ಡ್‌ ಗ್ಯಾರಂಟಿ.

ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತರುಣ್ ಸುಧೀರ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದರು. ಉಮಾಪತಿ ಫಿಲ್ಮ್ಸ್‌ ಬ್ಯಾನರ್‌ನಲ್ಲಿ ಉಮಾಪತಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಗೌಡ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ದರ್ಶನ್ ಜೊತೆ ವಿನೋದ್ ಪ್ರಭಾಕರ್, ಜಗಪತಿ ಬಾಬು, ರವಿ ಕಿಶನ್, ನಟಿ ಆಶಾ ಭಟ್, ದೇವರಾಜ್ ಸೇರಿದಂತೆ ದೊಡ್ಡ ಕಲಾಬಳಗ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿದೆ. ವಿ.ಹರಿಕೃಷ್ಣ ಹಾಗು ಅರ್ಜುನ್ ಜನ್ಯ ಸಂಗೀತವಿದೆ. ಸುಧಾಕರ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಹಿಡಿದಿದ್ದಾರೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!