ಡಾರ್ಲಿಂಗ್‌ ಕೃಷ್ಣ -ಪಿ.ಸಿ.ಶೇಖರ್‌ ಕಾಂಬೋ ಹೊಸ ಸಿನಿಮಾ : ರೋಮ್‌-ಕಾಮ್‌ ಸ್ಟೋರಿ ಸಿನಿಮಾಕ್ಕೆ ಅಕ್ಟೋಬರ್‌ ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ

ನಟ ಡಾರ್ಲಿಂಗ್‌ ಕೃಷ್ಣ ಮತ್ತಷ್ಟು, ಮೊಗೆದಷ್ಟು ಬ್ಯುಸಿ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ʼಲವ್‌ ಮಾಕ್ಟೆಲ್‌‌ʼ ನಂತರ ಅವರ ಸ್ಟಾರ್‌ ಇಮೇಜೇ ಬದಲಾಯಿತು. ಕೆರಿಯರ್‌ ಗ್ರಾಪ್‌ ಒಂದೇ ಸಮನೆ ಮುಗಿಲೆತ್ತರಕ್ಕೆ ಚಿಮ್ಮಿತು. ವೃತ್ತಿ ಬದುಕು, ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ಖಾಸಗಿ ಬದುಕು ಎರಡಲ್ಲೂ ಅವರಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟವೇ ಖುಲಾಯಿಸಿತು. ಅವರ ಕೈಯಲ್ಲೀಗ ಸಾಲು ಸಾಲು ಸಿನಿಮಾಗಳಿವೆ. ಈ ನಡುವೆಯೇ ಈಗ ರೋಮಿಯೋ ಖ್ಯಾತಿಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ಪಿ.ಸಿ. ಶೇಖರ್‌ ನಿರ್ದೇಶನದ ಹೊಸ ಸಿನಿಮಾಕ್ಕೆ ನಟ ಡಾರ್ಲಿಂಗ್‌ ಕೃಷ್ಣ ನಾಯಕರಾಗಿ ಕಮಿಟ್‌ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ನಿರ್ದೇಶಕ ಪಿ.ಸಿ. ಶೇಖರ್‌ ಇದನ್ನು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ನಟ, ನಿರ್ಮಾಪಕ ಕಡ್ಡಿಪುಡಿ ಚಂದ್ರು ಈ ಚಿತ್ರದ ನಿರ್ಮಾಪಕರು.ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಈಗಷ್ಟೇ ಮಾತುಕತೆ ಫೈನಲ್‌ ಆಗಿದೆ. ಡಾರ್ಲಿಂಗ್‌ ಕೃಷ್ಣ ನಾಯಕರಾಗಿ ಅಭಿನಯಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಉಳಿದಂತೆ ನಾಯಕಿ ಸೇರಿದಂತೆ ಉಳಿದ ಪಾತ್ರವರ್ಗಕ್ಕೆ ಬೇಕಾದ ಪಾತ್ರಧಾರಿಗಳ ಆಯ್ಕೆಗೆ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಈಗಷ್ಟೇ ತಲೆಕೆಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಂತೆ.

ʼಇದು ಇನ್ನು ತುಂಬಾಪ್ರೈಮರಿ ಹಂತ. ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಡಾರ್ಲಿಂಗ್‌ ಕೃಷ್ಣ ಅವರು ಫಿಕ್ಸ್‌ ಆಗಿ ಈಗಷ್ಟೇ ಎರಡು ದಿನ ಕಳೆದಿವೆ. ಇನ್ನು ಮೇಲೆ ಉಳಿದ ಪಾತ್ರಗಳಿಗೆ ಕಲಾವಿದರ ಆಯ್ಕೆ ನಡೆಯಬೇಕಿದೆ. ದೊಡ್ಡ ತಾರಾಗಣವೇ ಇರಲಿದೆ. ಕತೆಯ ಪಾತ್ರವರ್ಗಗಳ ಅನುಸಾರ ಯಾರೆಲ್ಲ ಆಗಬಹುದು ಅಂತ ಅಂದಾಜು ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ. ದೊಡ್ಡ ತಾರಾಬಳಗವನ್ನೇ ತರಬೇಕೆನ್ನುವ ಆಸೆಯಂತೂ ಇದೆ. ನಿರ್ಮಾಪಕರ ಬೆಂಬಲವೂ ಇದಕ್ಕಿದೆ. ಅಕ್ಟೋಬರ್‌ ನಲ್ಲಿ ಶುರು ಮಾಡೋಣ ಅಂತಂದುಕೊಂ ಡಿದ್ದೇವೆ. ಅಷ್ಟೊರಳಗೆ ಕಲಾವಿದರು, ತಂತ್ರಜ್ಜರ ಆಯ್ಕೆ ಫೈನಲ್‌ ಮಾಡಿಕೊಂಡು, ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಮುಹೂರ್ತ ಮುಗಿಸಿಕೊಂಡು ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ಆಲೋಚನೆ ಇದೆʼಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ನಿರ್ದೇಶಕ ಪಿ.ಸಿ. ಶೇಖರ್.‌
ನಿರ್ದೇಶಕ ಪಿ.ಸಿ. ಶೇಖರ್‌ ಈಗಾಗಲೇ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಲವು ಸ್ಟಾರ್‌ ಜತೆಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಗಣೇಶ್‌ ಅಭಿನಯದ ʼರೋಮಿಯೋʼ ಚಿತ್ರ ಬಜಾರ್‌ ನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸದ್ದು ಮಾಡಿತು. ಮುಂದೆ ಕಾಮಿಡಿ ಸ್ಟಾರ್‌ ಮಿತ್ರ ಹೀರೋ ಆಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ರಾಗಾ ಸಿನಿಮಾ ಅಪಾರ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದಿದ್ದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಬೆಸ್ಟ್‌ ಡೆಬ್ಯುಟ್‌ ಆಕ್ಟರ್‌ ಆವಾರ್ಡ್‌ಗೂ ಪಾತ್ರವಾಯಿತು. ಅಲ್ಲಿಂದ ಗ್ಲಾಮರಸ್‌ ನಟಿ ರಾಗಿಣಿ ಕಾಂಬಿನೇಷನ್‌ ಮೂಲಕ ದಿ ಟೆರರಿಸ್ಟ್‌ ಎನ್ನುವ ಯೂನಿವರ್ಷಲ್‌ ಸಬ್ಜೆಕ್ಟ್‌ ಮೇಲೊಂದು ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡಿದರು. ಅದು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸಕ್ಸಸ್‌ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಬಿಟ್ಟರೆ, ಒಂದೊಳ್ಳೆಯ ಪ್ರಯತ್ನವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿತು. ಅಲ್ಲಿಂದ ಒಂದಷ್ಟು ಗ್ಯಾಪ್‌ ಬಳಿಕ ಟಗರು ಪುಟ್ಟಿ ಮಾನ್ವಿತಾ ಕಾಮತ್‌ ಕಾಂಬಿನೇಷನ್‌ ಮೂಲಕ ಹಕ್ಕಾ ಹಳ್ಳಿ ಸೊಗಡಿನ ಶೈಲಿಯ ಸಿನಿಮಾವೊಂದನ್ನು ನಿರ್ದೇಶಿಸುತ್ತಿದ್ದು, ಆ ಸಿನಿಮಾಕ್ಕೆ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್‌ ಮೊದಲ ವಾರದಿಂದ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಶುರುವಾಗಲಿದೆಯಂತೆ.

ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಟೈಟಲ್‌ ಇನ್ನು ಫೈನಲ್‌ ಆಗಿಲ್ಲ.ಲೀಡ್‌ ರೋಲ್‌ ನಲ್ಲಿ ಮಾನ್ವಿತಾ ಇದ್ದಾರೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಬಿಟ್ಟರೆ ಬಹುತೇಕ ಹೊಸಬರೇ ಇಲ್ಲಿದ್ದಾರಂತೆ. ಈ ನಡುವೆ ಈಗ ʼಲವ್‌ ಮಾಕ್ಟೆಲ್‌ʼ ಖ್ಯಾತಿಯ ಡಾರ್ಲಿಂಗ್‌ ಕೃಷ್ಣ ಕಾಂಬಿನೇಷನ್‌ ಮೂಲಕ ಮತ್ತೊಂದು ಸಿನಿಮಾಕ್ಕೆ ಆಕ್ಷನ್‌ ಕಟ್‌ ಹೇಳಲು ರೆಡಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಡಾರ್ಲಿಂಗ್‌ ಕೃಷ್ಣ ಅಂದಾಕ್ಷಣ, ಈ ಸಿನಿಮಾದ ಕಥೆಯ ಬಗ್ಗೆ ದೊಡ್ಡ ಕುತೂಹಲ ಹುಟ್ಟುವುದು ಅಷ್ಟೇ ಸಹಜ. ಆ ಬಗ್ಗೆ ನಿರ್ದೇಶಕ ಪಿ.ಸಿ. ಶೇಖರ್‌ ಹೇಳುವುದೇನು ಗೊತ್ತಾ? ʼ ಇದೊಂದು ರೋಮ್‌ ಕಾಮ್‌ ಕಥೆ ಅನ್ನೋದರಲ್ಲಿ ನೋ ಡೌಟ್.‌ ಒಂದೊಳ್ಳೆಯ ಪ್ರೇಮ ಕಥೆ ಹೆಣೆದಿದ್ದೇನೆ. ಕಾರ್ಪೋರೇಟ್‌ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಕಥೆ. ಅಟ್‌ ದಿ ಸೇಮ್‌ ಟೈಮ್‌ ಅದಕ್ಕೆ ಹಳ್ಳಿ ಸೊಗಡು ಕೂಡ ಇದೆ. ಅವೆರಡರ ನಡುವೆ ಅಂತಹ ವಿಶೇಷ ಇದೆ ಅನ್ನೋದೆ ಇಲ್ಲಿನ ಕುತೂಹಲ ಅಂತಾರೆ ನಿರ್ದೇಶಕ ಪಿ.ಸಿ. ಶೇಖರ್.‌

  • ಎಂಟರ್‌ ಟೈನ್‌ ಮೆಂಟ್‌ ಬ್ಯರೋ ಸಿನಿಲಹರಿ

Related Posts

error: Content is protected !!