ಹ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಹೀರೋ ʼವೇದ ʼಸಿನಿಮಾಗೆ ಗೀತಕ್ಕನೇ ಪ್ರೊಡ್ಯೂಸರ್; ಅನ್ನದಾತೆ ಗೀತಮ್ಮನಿಗೆ ಉಘೇ ಉಘೇ !

‘ಭಜರಂಗಿ’ ಕಾಂಬೋ ಮತ್ತೆ ಆಖಾಡಕ್ಕೆ ಇಳಿಯಲು ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ. ಭಜರಂಗಿ 2 ಚಿತ್ರದ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಸಿದ್ಧತೆಯ ನಡುವೆಯೇ ಹ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಹೀರೋ ಶಿವಣ್ಣ ಹಾಗೂ ನಿರ್ದೇಶಕ ಎ.ಹರ್ಷ ಜೋಡಿಯ ಮತ್ತೊಂದು ಮೋಸ್ಟ್ ಎಕ್ಸ್ ಪೆಕ್ಟೇಷನ್ ಸಿನಿಮಾ ‘ವೇದ’ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಸೆಟ್ಟೇರಿದೆ. ಇದು ಶಿವಣ್ಣ ಅಭಿನಯದ 125 ಸಿನಿಮಾ. ಹಾಗೆಯೇ ನಿರ್ದೇಶಕ ಎ.ಹರ್ಷ ಹಾಗೂ ಶಿವಣ್ಣ ಕಾಂಬೋ ನಾಲ್ಕನೇ ಚಿತ್ರ. ಭಜರಂಗಿ, ವಜ್ರಕಾಯ ಹಾಗೂ ಭಜರಂಗಿ 2 ನಂತರ ಈಗ ವೇದ.

ಶುಕ್ರವಾರದ ಶುಭ ದಿನದಂದು ಅರ್ಜುನ್ ಜನ್ಯಾ ಸ್ಟುಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಸಾಂಗ್ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಮಾಡಿ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಚಾಲನೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ. ಆ ಮೂಲಕ ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಮೂಹೂರ್ತ ಮುಗಿದಿದೆ. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಇದು ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕೆ ಹೋಗೋದಿಕ್ಕೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಸಮಯ ಬೇಕಿದೆ. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಸಾಂಗ್ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಶುರು ಮಾಡಿದೆ. ಅನೇಕ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಇದು ವಿಶೇಷತೆ ಹೊಂದಿದೆ. ಶಿವಣ್ಣ ಹಾಗೂ ನಿರ್ದೇಶಕ ಹರ್ಷ ಕಾಂಬೋ ಸಿನ್ಮಾ ಅನ್ನೋದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ವೇದ ಸಿನಿಮಾಗೆ ಗೀತಾ ಶಿವರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರೇ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಅನ್ನೋದು ಇಲ್ಲಿನ ಬಹು ಸ್ಪೆಷಲ್. ಹೌದು, ಶಿವಣ್ಣ ಹಾಗೂ ಹರ್ಷ ಜೋಡಿಯ ಮತ್ತೊಂದು ಸಿನಿಮಾ ಬರುತ್ತಿದೆ ಎನ್ನುವ ಸುದ್ದಿಯ ಬೆನ್ನಲೇ ಆ ಸುದ್ದಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸೌಂಡ್ ಮಾಡಿದ್ದು ಈ ಚಿತ್ರದ ನಿರ್ಮಾಪಕರ ಕಾರಣಕ್ಕೆ. ಯಾಕಂದ್ರೆ ಈ ಸಿನಿಮಾಕ್ಕೆ ಗೀತಾ ಶಿವರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರೇ ನಿರ್ಮಾಪಕರು.

ಸಿನಿಮಾ ಹೀಗೆ ಬರಬೇಕೆಂದು ಲೆಕ್ಕಚಾರ ಹಾಕಿಕೊಂಡರೆ, ಹಾಗೆಯೇ ತೆರೆಗೆ ತರಲು ಅವರು ರೆಡಿ. ಅದಕ್ಕೆ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ವೇದ ಸಿನಿಮಾ ಬಜೆಟ್ ಬಗ್ಗೆಯೂ ದೊಡ್ಡ ಕುತೂಹಲ ಇದೆ. ತಮ್ಮದೇ ಬ್ಯಾನರ್ ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಾಣ ಆಗುತ್ತಿರುವ ಸಿನಿಮಾ ಆಗಿದ್ದರಿಂದ ಶಿವಣ್ಣ ಕೂಡ ಅದರ ಮೇಕಿಂಗ್ ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿ ರಾಜಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾರರು. ಹರ್ಷ ಜತೆಗೆ ಅಭಿನಯಿಸಿದ ಮೂರು ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಈಗ ಎರಡು ಸಿನಿಮಾ ತೆರೆ ಕಂಡಿವೆ. ಇನ್ನೊಂದು ಈಗ ತೆರೆಗೆ ಸಿದ್ದವಾಗಿದೆ.

ಈಗಾಗಲೇ ತೆರೆ ಕಂಡ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಜೋಡಿ ಭರ್ಜರಿಯಾಗಿಯೇ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ರಂಜಿಸಿದೆ. ಅದರರ್ಥ ಶಿವಣ್ಣ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೂ ಆ ಸಿನಿಮಾ ಹಿಡಿಸಿವೆ. ಅದೇ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಈಗ ವೇದ ಸಿನಿಮಾದ ಮೇಲೂ ಇದೆ. ಇದನ್ನೇ ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಈ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡಲು ಹೊರಟಿದ್ದಾರಂತೆ ನಿರ್ದೇಶಕ ಎ. ಹರ್ಷ. ಅರ್ಜುನ್ ಜನ್ಯಾ ಸಂಗೀತ ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕಿದೆ. ಶುಕ್ರವಾರ ಅರ್ಜುನ್ ಜನ್ಯಾ ಸ್ಟುಡಿಯೋದಲ್ಲಿಯೇ ಸಾಂಗ್ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಗೆ ಚಾಲನೆ ಸಿಕ್ಕಿದೆ. ಉಳಿದಂತೆ ಶಿವಣ್ಣಗೆ ಇಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಚೆಲುವೆ ಯಾರು, ಉಳಿದ ಪಾತ್ರಗಳಿಗೆ ಬಣ್ಣ ಹಚ್ಚುವವರು ಯಾರು ಎಲ್ಲವೂ ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಗೊತ್ತಾಗಲಿದೆಯಂತೆ. ಅಲ್ಲಿವರೆಗೂ ಕೂತೂಹಲದಿಂದ ಕಾಯಲೆಬೇಕು.

  • ಎಂಟರ್‌ ಟೈನ್‌ ಮೆಂಟ್‌ ಬ್ಯೂರೋ ಸಿನಿಲಹರಿ

Related Posts

error: Content is protected !!