ಅರವಿಂದ್-ದಿವ್ಯಾ ಲವ್‌ಲೈಫ್ ಸೀಕ್ರೇಟ್! ಬಿಗ್‌ ಬಾಸ್‌ ಮನೇಲಿ ಡಿಂಗು-ಡಾಂಗು ; ಹೊರಗೆ ಹಂಗೂ ಹಿಂಗು?

I love u but I am not in love with u !?

  • ವಿಶಾಲಾಕ್ಷಿಸಿನಿಲಹರಿ ವಿಶೇಷ

ಅರವಿಂದ್-ದಿವ್ಯಾ ಇವರಿಬ್ಬರು ಕೇವಲ ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಾಗಿ ಉಳಿದಿಲ್ಲ ಬದಲಾಗಿ ಕ್ಯೂಟ್ ಜೋಡಿಯಾಗಿ ಕರುನಾಡ ಅಂಗಳದಲ್ಲಿ ಮೆರೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಲಕ್ಷಾಂತರ ಜನರು
ಈ ಬೊಂಬಾಟ್ ಜೋಡಿಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಾಗಿದ್ದಾರೆ. ರಿಯಾಲಿಟಿ ಸ್ಪರ್ಧೆಗೋಸ್ಕರ ಒಟ್ಟಾಗಿರುವ ಈ ಜೋಡಿ ರಿಯಲ್ ಲೈಫ್‌ನಲ್ಲೂ ಒಂದಾಗ್ಬೇಕು ಅಂತ ಇವರಿಬ್ಬರ ಫ್ಯಾನ್ಸ್ ಆಸೆಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಅರ್ವಿಯಾ ಅಂತ ನಾಮಕರಣ ಮಾಡಿ ಇವರಿಬ್ಬರನ್ನು ತಲೆ ಮೇಲೆ ಹೊತ್ತು ಮೆರೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್ ಫೈನಲ್ ಮುಗಿಸಿಕೊಂಡು ಹೊರಗಡೆ ಬಂದರೆ ಸಾಕು ಇವರಿಬ್ಬರಿಗೂ ಮುತ್ತಿನಹಾರ ಹಾಕಿ ಮೆರವಣಿಗೆ ಮಾಡ್ಬೇಕು ಅಂತ ಸಿದ್ದತೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ನಡುವೆ ಅರ್ವಿಯಾ ಲವ್‌ಲೈಫ್ ಸೀಕ್ರೇಟ್ ಫೋಟೋಸ್ ಬಟಾಬಯಲಾಗಿದ್ದು ಇವರಿಬ್ಬರ ಅಪ್ಪಟ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅಪ್‌ಸೆಟ್ ಆಗುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ.

ಅದೇನದು ಅರ್ವಿಯಾ ಲವ್‌ಲೈಫ್ ಸೀಕ್ರೇಟ್ ಅಂತೀರಾ? ಆ ಇಂಟ್ರೆಸ್ಟಿಂಗ್ ವಿಷ್ಯವನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಅರವಿಂದ್-ದಿವ್ಯಾ ಬಗ್ಗೆ ಶಾರ್ಟ್ ಅಂಡ್ ಸ್ವೀಟಾಗಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ. ನಟಿ ದಿವ್ಯಾ ಉರುಡುಗ ಹಾಗೂ ಬೈಕ್ ರೈಡರ್ ಅರವಿಂದ್ ಕೆ.ಪಿ ಕೇವಲ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಾಗಿ ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್ ಮನೆಯನ್ನ ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡಿದ್ದರು. ದೊಡ್ಮನೆ ಅಂಗಳಕ್ಕೆ ಬಲಗಾಲಿಟ್ಟು ಬರುವಾಗ ಇವರಿಬ್ಬರು ಅಪರಿಚಿತರು. ಆದರೆ, ಅರಮನೆಯಂತಿರುವ ಸೆರೆಮನೆಯಲ್ಲಿ ದಿನಗಳು ಕಳೆದಂತೆ ಅರವಿಂದ್-ದಿವ್ಯಾ ಇಬ್ಬರು ಕ್ಲೋಸ್ ಆದರು. ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರು ಫೀಲಿಂಗ್ಸ್ ನ ಶೇರ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡರು. ಇಷ್ಟಕ್ಕೆ ಸುಮ್ಮನಾಗದೇ ಒಟ್ಟೊಟ್ಟಿಗೆ ಕಾಲ ಕಳೆಯುವುದಕ್ಕೆ ಶುರು ಮಾಡಿದರು. ಕಣ್ಮಣಿ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಬೀಳೋದಲ್ಲದೇ ಕರುನಾಡ ಮಂದಿಯ ಕಣ್ಣಿಗೂ ಬಿದ್ದರು.

ಅರವಿಂದ್-ದಿವ್ಯಾರನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ನೋಡಿದ ಮಂದಿಗೆ ಇವರಿಬ್ಬರ ಮಧ್ಯೆ ಪ್ರೀತಿ ಶುರುವಾಗಿದೆ ಎಂದೆನಿಸಿದ್ದು ಮಾತ್ರ ಸತ್ಯ. ಆದರೆ, ಅರ್ವಿಯಾ ಜೋಡಿ ಮಾತ್ರ ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್ ಮನೆಯಲ್ಲಾಗಲಿ ಅಥವಾ ಕೊರೊನಾ ಕಾರಣದಿಂದ ದೊಡ್ಮನೆ ತೊರೆದು ಬಂದಾಗಾಗಲೀ ಎಲ್ಲಿಯೂ ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ. ಹೀಗಾಗಿ, ಈ ಕ್ಷಣಕ್ಕೂ ಇವರಿಬ್ಬರ ನಡುವೆ ಇರುವುದು ಸ್ನೇಹಾನಾ ಅಥವಾ ಪ್ರೀತಿನಾ ಎನ್ನುವ ಸಂಶಯವಿದೆ. ಅದಾಗ್ಯೂ ಈ ಜೋಡಿ ಪ್ರಣಪಕ್ಷಿಗಳಂತೆ ದೊಡ್ಮನೆಯನ್ನು ರಂಗೇರಿಸುತ್ತಲೇ ಇದೆ. ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಿಗೆ ಟಕ್ಕರ್ ಕೊಡುತ್ತಾ ಫೈನಲ್ಸ್ ತಲುಪೋದಕ್ಕೆ ಅರ್ವಿಯಾ ಕಾದಾಡುತ್ತಲೇ ಇದ್ದಾರೆ. ಈ ಮಧ್ಯೆ ಅರವಿಂದ್ ಹಾಗೂ ದಿವ್ಯಾ ಲವ್‌ಲೈಫ್ ಸೀಕ್ರೇಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಹಿಂಟ್ ಕೊಡುವ ಕೆಲವೊಂದು ಖಾಸಗಿ ಫೋಟೋಗಳು ವೈರಲ್ ಆಗಿವೆ. ಇದರಿಂದ ಅರ್ವಿಯಾ ಫ್ಯಾನ್ಸ್ ಫುಲ್ ಅಪ್‌ಸೆಟ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ.

ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್ ಅಂಗಳಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಡುವಾಗ ದಿವ್ಯಾ `ಐ ಆ್ಯಮ್ ಸಿಂಗಲ್’ ಅಂತ ಕಿಚ್ಚನ ಮುಂದೆ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಆದ್ರೀಗ, ಯಾವುದೇ ಹುಡುಗನಿಗೆ ಅಪ್ಪಿಕೊಂಡು ಪಪ್ಪಿ ಕೊಡುತ್ತಿರುವ ಫೋಟೋ ಸೇರಿದಂತೆ ಕೆಲವು ರೊಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಫೋಟೋಗಳು ವೈರಲ್ ಆಗಿವೆ. ದಿವ್ಯಾ ಉರುಡುಗ ಅವರದ್ದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ ಅರವಿಂದ್ ಕೆ.ಪಿ ಕೂಡ ಯಾವುದೋ ಹುಡುಗಿಯ ಕೆನ್ನೆಗೆ ಮುತ್ತಿಡುತ್ತಿರುವ ಫೋಟೋ ಕೂಡ ಸೋಷಿಯಲ್ ಲೋಕಕ್ಕೆ ಬಂದಿದೆ. ಅಂದ್ಹಾಗೇ, ಈ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ನೋಡಿದ್ರೆ ಇವರಿಬ್ಬರು ಲವ್‌ಲೈಫ್‌ನ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎನಿಸುತ್ತೆ. ಈಗಲೂ ಲವ್‌ಲೈಫ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದಾರಾ ಈ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಇಬ್ಬರು ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಬಂದ್ಮೇಲೆ ಉತ್ತರ ಕೊಡ್ಬೇಕು. ಆ ಉತ್ತರ ಹೇಗಿರಲಿದೆ ಎನ್ನುವುದೇ ಕೂತೂಹಲ.

ದೊಡ್ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಣಯಪಕ್ಷಿಗಳಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿರುವ ಅರ್ವಿಯಾ ಮಧ್ಯೆ ಪ್ರೀತಿ ಚಿಗುರಿದೆಯಾ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ. `ಐ ಲವ್ ಯೂ ಬಟ್ ಐ ಆ್ಯಮ್ ನಾಟ್ ಇನ್ ಲವ್ ವಿತ್ ಯೂ’ ಹೀಗಂತ ಅರ್ವಿಯಾ ಓಪನ್ನಾಗಿ ಹೇಳಿ ಬಿಡ್ತಾರಾ? ಹೀಗಂತ ಅಂತಿಮ ತೀರ್ಮಾನಕ್ಕೆ ಬರುವುದಕ್ಕೂ ಆಗ್ತಿಲ್ಲ. ಆದರೆ, ಅರವಿಂದ್ ಹಾಗೂ ದಿವ್ಯಾ ಬೇರೆ ಬೇರೆಯವರೊಟ್ಟಿಗೆ ಇರುವ ಖಾಸಗಿ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ನೋಡಿದ್ರೆ ಹಳೆಯ ಪ್ರೇಮಪುರಾಣ ಇರುವುದಂತೂ ಖಚಿತ. ಅದು ಈಗ್ಲೂ ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿದೆಯಾ ಸಮ್ ರೀಸನ್ಸ್ ನಿಂದ ಬ್ರೇಕಪ್ ಆಗಿದೆಯಾ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ?

ಅದು ಏನೇ ಆಗಿರಲಿ ಅರ್ವಿಯಾ ಜೋಡಿ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಬಗ್ಗೆ ಮುಕ್ತವಾಗಿ ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳಲಿ, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಒಟ್ಟಿರುವ ಪ್ರೀತಿ ನಂಬಿಕೆಯನ್ನ ಉಳಿಸಿಕೊಂಡು ಬೆಳೆಸಿಕೊಂಡು ಹೋಗಲಿ ಎನ್ನುವುದೇ ಸಿನಿಲಹರಿ ಆಶಯ.

Related Posts

error: Content is protected !!