ಫಿನಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಸಂಬರ್ಗಿ ಇರ‍್ಬೇಕ್ ಅಷ್ಟೇ; ಹೀಗನ್ನುತ್ತಿದೆ ಅದೊಂದು ಬಣ !?

  • ವಿಶಾಲಾಕ್ಷಿ


ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಫಿನಾಲೆಗೆ ಕೌಂಟ್‌ಡೌನ್ ಶುರುವಾಗಿದೆ. ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್ ಪಟ್ಟ ಹಾಗೂ ದೊಡ್ಮನೆ ಕಿರೀಟ ಅದ್ಯಾರ ಮುಡಿಗೇರಲಿದೆ ಎನ್ನುವ ಕೂತೂಹಲ ಮಿಲಿಯನ್ ಡಾಲರ್ ಪ್ರಶ್ನೆಯಾಗಿದೆ. ಆಗಸ್ಟ್ ೦೮ಕ್ಕೆ ಮುಹೂರ್ತ ಫಿಕ್ಸಾಗಿದ್ದು `ಇವರು ವಿನ್ ಆಗ್ಬೋದು, ಇವರು ರನ್ನರ್‌ ಅಪ್ ಆಗ್ಬಹುದು’ ಅಂತ ಕರುನಾಡ ಮಂದಿ ಲೆಕ್ಕಚ್ಚಾರ ಶುರುವಿಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ, ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮಾತ್ರ ತಾವು ಇಷ್ಟ ಪಡುವವರೇ ವಿನ್ ಆಗ್ಬೇಕು ಅಂತ ಆಸೆ ಪಡ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ರೀತಿ ಎಕ್ಸ್ಪೆಕ್ಟ್ ಮಾಡೋದು ತಪ್ಪು ಅಂತ ಹೇಳೋದಕ್ಕೆ ಆಗಲ್ಲ ಯಾಕಂದ್ರೆ ಆಯಾ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಮೇಲೆ ಅವರವರ ಫ್ಯಾನ್ಸ್‌ಗೆ ಇರುವ ಅಪಾರವಾದ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನ. ಇದಕ್ಕೆ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಸಂಬರ್ಗಿಯವರ ಅಭಿಮಾನಿ ಬಣ ಕೂಡ ಹೊರತಾಗಿಲ್ಲ.

ಈ ಭಾರಿಯ ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್ ಕಿರೀಟವನ್ನು ಹಾಗೂ ೫೦ ಲಕ್ಷ ಚೆಕ್‌ನ ಅದ್ಯಾರ ಮುಡಿಗೇರಿಸಬೇಕು ಅಂತ ನೀವು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದೀರೋ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ. ಇಲ್ಲಿವರೆಗೂ ನೀವುಗಳು ಪ್ರಭಾವಿ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಪ್ರಭಾವಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗಿ ದೊಡ್ಮನೆ ಟ್ರೋಪಿಯನ್ನು ಯಾರದ್ದೋ ಪಾಲು ಮಾಡುತ್ತಾ ಬಂದಿದ್ದೀರೋ ಅದು ಕೂಡ ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ. ಎನಿವೇ ಈ ರೀತಿ ನೀವು ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ ಅಂದರೆ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಸಂಬರ್ಗಿಯವರನ್ನ ಹಾಗೂ ಶಮಂತ್‌ರನ್ನ ಟಾಪ್ 2ಗೆ ತಂದು ನಿಲ್ಲಿಸಿ ನೋಡೋಣ ಹೀಗಂತ ಅದೊಂದು ಬಣ ಸೋಷಿಯಲ್ ಲೋಕದಲ್ಲಿ ಬಿಗ್‌ಹೌಸ್‌ಗೆ ಚಾಲೆಂಜ್ ಮಾಡ್ತಿದೆ. ಅಲ್ಲದೇ, ಟಾಫ್ ೫ನಲ್ಲಿ ಫೈನಲ್ಸ್ ಅಂಗಳದಲ್ಲಿ ಸಂಬರ್ಗಿ ಹಾಗೂ ಶಮಂತ್‌ರನ್ನು ನಾವು ನೋಡ್ಲೆಬೇಕು ಎನ್ನುವ ಇಂಗಿತ ಕೂಡ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಿದೆ.

ಈ ಬಣದ ಆಸೆಯಂತೆ ಪ್ರಶಾಂತ್-ಶಮಂತ್ ಫೈನಲ್ಸ್ ತಲುಪುತ್ತಾರಾ ಈ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಉತ್ತರವಿಲ್ಲ ಆದರೆ, ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್ ಅಂಗಳಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಿರುವ ಕಮೆಂಟ್ಸ್ ನ ನೋಡಿದ್ರೆ ಅದೃಷ್ಟ ಕೈ ಹಿಡಿದರೂ ಹಿಡಿಯಬಹುದು ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್ ಅಕ್ಕ-ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಇವರಿಬ್ಬರು ನಿಂತರೂ ನಿಲ್ಲಬಹುದು. ಅದೃಷ್ಟ ಯಾರಪ್ಪನ ಮನೆ ಸ್ವತ್ತೂ ಅಲ್ಲ ಈ ಕ್ಷಣ ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿ ಮನೆಯ ಅಂಗಳದಲ್ಲಿ ಕೇಕೆ ಹಾಕ್ತಿದ್ದರೂ ಮುಂದಿನ ಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ಭಿಕ್ಷುಕನ ಮನೆಯಂಗಳಕ್ಕೆ ಶಿಫ್ಟ್ ಆಗಬಹುದು. ಹೀಗಾಗಿ ಪ್ರತಿಕ್ಷಣದ ಮೇಲೂ ಎಲ್ಲರೂ ಕಣ್ಣಿಟ್ಟರಲೆಬೇಕು. ನಮ್ಮ ಅಂಗಳಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ ಅದೃಷ್ಟ ಎನ್ನುವ ಕುದುರೆಯನ್ನ ಕಟ್ಟಿ ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳೋದಕ್ಕೂ ರೆಡಿಯಾಗ್ಬೇಕು.

ದೊಡ್ಮನೆ ಅಖಾಡ ಧಗಧಗಿಸುತ್ತಿದೆ, ಕ್ಷಣಕ್ಷಣಕ್ಕೂ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ನಡುವೆ ಪೈಪೋಟಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಿದೆ. ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್ ಡಿಫರೆಂಟ್ ಟಾಸ್ಕ್ ಕೊಟ್ಟು ಟ್ವಿಸ್ಟ್ ಇಟ್ಟು ದೊಡ್ಮನೆ ರಂಗೇರುವಂತೆ ಮಾಡ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್ ಎಂತಹದ್ದೇ ಟಫ್ ಟಾಸ್ಕ್ ಕೊಟ್ಟರೂ, ಎಂತಹದ್ದೇ ಟ್ವಿಸ್ಟ್ ಇಟ್ಟರೂ ಕೂಡ ಅದನ್ನು ಜಯಿಸುವಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಹಾಗೂ ಶಮಂತ್ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗ್ತಿದ್ದಾರೆ. ದೋಸ್ತಿಗಳಾಗಿದ್ದ ಇವರಿಬ್ಬರ ನಡುವೆ ಈಗ ನೆಕ್ ಟು ನೆಕ್ ಫೈಟ್ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಒಟ್ಟು 8 ಜನ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿದ್ದು ಹಣಾಹಣಿ ಜೋರಾಗಿದೆ. ಇಲ್ಲಿವರೆಗೂ ಬಂದಿರುವ ನಾವು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಈ ವಾರ ಎಲಿಮಿನೇಟ್ ಆಗ್ಬಾರ್ದು ಫೈನಲ್ಸ್ಗೆ ಲಗ್ಗೆ ಇಡಲೆಬೇಕು ಅಂತ 8 ಜನ ಕೂಡ ಹೊಡೆದಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಕಮ್ಮಿಂಗ್ ಸಂಡೇ ಒಳಗಾಗಿ ಮೂರು ಜನ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ದೊಡ್ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಗೆ ಹೋಗ್ಬೇಕು. ಐದು ಜನ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಫೈನಲ್ ಕಣಕ್ಕೆ ಜಿಗಿಬೇಕು. ಆ ಐವರು ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಾಂತ್-ಶಮಂತ್ ಇಬ್ಬರು ರ‍್ತಾರಾ ಎಂಬ ಕೂತೂಹಲ ಹೆಚ್ಚಾಗ್ತಿದೆ. ಟಾಪ್ ೫ನಲ್ಲಿ ಇವರಿಬ್ಬರು ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತಾರೆ ಎನ್ನುವ ಭರವಸೆ ಕ್ಷಣಕ್ಷಣಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಾಗ್ತಿದೆ. ಪ್ರಶಾಂತ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಮೀರಿ ಎಫರ್ಟ್ ಹಾಕ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಮುಖವಾಡ ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳದೇ ಆಟ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಶಮಂತ್ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಿಗೆ ಪೈಪೋಟಿ ಕೊಡುತ್ತಾ ಭರ್ಜರಿ ಎಂಟರ್‌ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಕೊಡ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಹೀಗಾಗಿ, ರಿಯಲ್ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವಕ್ಕೆ ಮಣೆಹಾಕೋಣ, ರಿಯಲ್‌ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲಿಸೋಣ ಅಂತ ಕೆಲವರು ಪಣತೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಹೀಗೆ ಕೆಲವರ ಆಸೆಯಂತೆ ಇವರಿಬ್ಬರು ಸುದೀಪ್ ಅಕ್ಕ-ಪಕ್ಕ ನಿಲ್ತಾರೆ ವೇಯ್ಟ್ ಅಂಡ್ ಸೀ ಅಷ್ಟೇ.

ಎಂಟರ್‌ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಬ್ಯೂರೋ ಸಿನಿಲಹರಿ

Related Posts

error: Content is protected !!