ಸುಂದರಿ ಸೀರಿಯಲ್‌ ಕಲಾವಿದನಿಗೆ ಪಾಸಿಟಿವ್‌ – ಆದರೂ ಶೂಟಿಂಗ್‌ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎನ್ನುವ ಆರೋಪ! ಇದು ನಿಜಾನಾ?

ಕನ್ನಡದ ಜನಪ್ರಿಯ ಖಾಸಗಿ ವಾಹಿನಿಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರ ವಾಗುವ “ಸುಂದರಿ” ಸೀರಿಯಲ್‌ ಕಲಾವಿದನಿಗೆ ಕೊರೊನಾ ಪಾಸಿಟಿವ್‌ ದೃಡಪಟ್ಟಿದ್ದು, ಆದರೂ ಶನಿವಾರ ಶಕ್ತಿ ರೆಸಾರ್ಟ್‌ ನಲ್ಲಿ ಶೂಟಿಂಗ್‌ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎನ್ನುವ ಶಂಕೆ ವ್ಯಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಧಾರಾವಾಹಿಯ ಮೂಲಗಳೇ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ರವಾನಿಸಿದ್ದು, ಕಲಾವಿದರ ಬಗ್ಗೆ ಸೀರಿಯಲ್‌ ನಿರ್ಮಾಣ ಸಂಸ್ಥೆ ಹಾಗೂ ಖಾಸಗಿ ಮನರಂಜನಾ ವಾಹಿನಿಗೆ ಕಾಳಜಿಯೇ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ದೂರಿದ್ದಾರೆ.

ಸರ್ಕಾರ ಮಾರ್ಗ ಸೂಚಿ ಅನುಸಾರ ಈಗ ಒಂದು ಶೂಟಿಂಗ್‌ ಅಥವಾ ಡಬ್ಬಿಂಗ್‌ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಜನರು ಸೇರುವಂತಿಲ್ಲ. ಕೊರೊನಾ ತೀವ್ರ ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ ಹರಡುತ್ತಿದ್ದು, ಜನ ಸೇರುವುದರಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಅಪಾಯ ಇದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಎಲ್ಲಿಯೂ ಗುಂಪು ಸೇರುವುದರ ಮೇಲೆ ಸರ್ಕಾರ ನಿರ್ಬಂಧ ಹೇರಿದೆ. ಅದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಈಗ ಸಿನಿಮಾ ಹಾಗೂ ಸೀರಿಯಲ್‌ ಔಡ್‌ ಡೋರ್‌ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಗಳು ಬಂದ್‌ ಆಗಿವೆ. ಆದರೂ ಕನ್ನಡದ ಮನರಂಜನಾ ವಾಹಿನಿಗಳು ಮಾತ್ರ ಕದ್ದು ಮುಚ್ಚಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದು, ಈಗ ಅಲ್ಲಿ ಆಪಾಯಗಳು ಘಟಿಸುತ್ತಿಗೆ ಎನ್ನುವುದಕ್ಕೆ ಕೆಲವು ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋಗಳು ಸಾಕ್ಷಿ ಆಗಿದ್ದವು. ಈಗ ಅಂತಹದೇ ಘಟನೆ ಸೀರಿಯಲ್‌ ಯೂನಿಟ್‌ ನಲ್ಲೂ ಅಗಿದೆ ಎನ್ನುವುದಕ್ಕೆ ಸುಂದರಿ ಸೀರಿಯಲ್‌ ಪ್ರಕರಣ ಸಾಕ್ಷಿ ಆಗಿದೆ. ಚಾನೆಲ್‌ ನ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್‌ ಹೆಡ್‌ ಶಿಲ್ಪಾ ಎನ್ನುವವರೇ ಮುಂದೆ ನಿಂತು ಈ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರಂತೆ. ಕಲಾವಿದರು ಭಯ ಪಟ್ಟರೂ ಕೂಡ , ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಅನಿವಾರ್ಯ, ಆಗಲೇ ಬೇಕು, ನಿಮಗೆ ಸೂಕ್ತ ರಕ್ಷಣೆ ಕೊಡುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ಹೇಳಿ ಕರೆಸಿಕೊಂಡು ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡುವಾಗ ಇದೆಲ್ಲ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿದೆ. ಈಗ ಸೀರಿಯಲ್‌ ನಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲರಗೂ ಜೀವ ಭಯ ಶುರುವಾಗಿದೆ ಎನ್ನುವ ಮಾತನ್ನು ಧಾರಾವಾಹಿ ಕಡೆಯವರೇ ಬಹಿರಂಗ ಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನುವ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ. ಆದರೆ, ಇದು ನಿಜಾನಾ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವೋ ಎಂಬುದನ್ನು ಸಂಬಂಧಿಸಿದವರು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಬೇಕಿದೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!