ಸ್ಕೂಲೇ ನನ್ನ ಟೆಂಪಲ್‌- ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಮಕ್ಕಳಿಗೋಸ್ಕರ ಹೊರ ಬಂತು ಹೊಸ ಬಗೆಯ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಂಗ್‌ !

ಕೊರೋನಾ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಮಿಸ್‌ ಮಾಡ್ಕೊಂಡ್‌ ಅನೇಕ ಸಂಗತಿಗಳ ಪೈಕಿ ಸ್ಕೂಲ್‌ ಕೂಡ ಒಂದು. ರಾಜ್ಯದ ಅದೆಷ್ಟೋ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಸ್ಕೂಲ್‌ ಮುಖ ನೋಡದೆ ಹೆಚ್ಚು ಕಡಿಮೆ ವರ್ಷವೇ ಆಗುತ್ತಾ ಬಂತು. ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಕುಳಿತು ಪಠ್ಯೇತರ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಪುಟಾಣಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹ ನೀಡುವ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲೀಗ ಹೊಸ ಬಗೆಯ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಂಗ್‌ ವೊಂದು ಹೊರ ಬಂದಿದೆ. ನಿರ್ದೇಶಕ ಸಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಣ್ ತಂಡ ಈ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿದೆ. ಸುಮಾರು 300 ಮಕ್ಕಳು ಈ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಂಗ್‌ ನಲ್ಲಿ ನೃತ್ಯ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ವಿಶೇಷ ಅಂದ್ರೆ ಇದು ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಮಕ್ಕಳಿಗೋಸ್ಕರ ತಯಾರಾದ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಂಗ್‌ ಆಲ್ಬಂ ಇದು. ಮಂಗಳವಾರವಷ್ಟೇ ( ಮಾ.23) ಈ ವಿಡಯೋ ಸಾಂಗ್‌ ಆಲ್ಬಂ ಸಾಂಗ್‌ ರಿಲೀಸ್‌ ಆಯಿತು.
ಕರ್ನಾಟಕ ಚಲನಚಿತ್ರ ವಾಣಿಜ್ಯ ಮಂಡಳಿ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಚಿನ್ನೇಗೌಡ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಂಗ್‌ ಲಾಂಚ್‌ ಮಾಡಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ” ಸಂಜಯ್ ಅವರ ಸಾಹಸ ಮೆಚ್ಚಬೇಕು. ಮಕ್ಮಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಲು ಹೇಳಲು ತಾಳ್ಮೆ ಬೇಕೆ ಬೇಕು.‌ನಟ ಪುನೀತ್ ರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಮಗುವಿದ್ದಾಗ ಚಲಿಸುವ ಮೋಡಗಳು ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಲು ಪಟ್ಟ ಕಷ್ಟ ಅಷ್ಟಿಷ್ಟಲ್ಲ. ಅಲ್ಲಿ ಕಚ್ಚೆ ಕಟ್ಟಿಕೊಂಡು ನಟಿಸಬೇಕಿತ್ತು.‌ ನಾನು ಮಾಡಲ್ಲ ಅಂತ ಓಡೋರು‌. ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಸಹಿಸಿಕೊಂಡು ತಯಾರಿಸಿರೋದು ಅತಿಶಯೋಕ್ತಿಯಲ್ಲ. ಮಕ್ಕಳ‌ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಮೂರು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಶೂಟಿಂಗ್ ಮುಗಿಸಿರೋದು ಖುಷಿ‌ತಂದಿದೆ. ನಿರ್ದೇಶಕರ ತಾಳ್ಮೆಗೆ ಶರಣು. ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತನ್ನ ಮಗ, ಮಗಳು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಾಣಬೇಕು ಎಂದು ಆಸೆಯಿರುತ್ತದೆ. ಇವತ್ತು ತಂದೆ ತಾಯಿಗಳಿಗೆ ಖುಷಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆʼ ಅಂತ ತಂಡಕ್ಕೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.

ಸಾಯಿ ಲಕ್ಷಣ್‌ ನಿರ್ದೇಶನದ ಜತೆಗೆ ನೃತ್ಯ ನಿರ್ದೇಶನ ಮಾಡಿದ್ದು, ಅನ್ಮೂಲ್ ವಿಜಯ್‌ ಭಟ್ಕಳ, ಅಜಿಂಶಾ ಸೇರಿದಂತೆ ೩೦೦ ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಪುಟಾಣಿಗಳು ಈ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಂಗ್‌ ಆಲ್ಬಂ ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ವಿಡಿಯೋ ಲಾಂಚ್‌ ಗೆ ಅಥಿಯಾಗಿ ಬಂದಿದ್ದ ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಾರ್ಯಕರ್ತ ರವಿ ಮಾತನಾಡಿ, ಮನುಷ್ಯ ಎಳೆಯ ಮಕ್ಕಳಿಂದಲೇ ಬೆಳೆಯಬೇಕು ಎನ್ನುವ ಮನೋಭಾವ ಖುಷಿಯಾಯಿತು. ನಮ್ಮ‌ ವಿದ್ಯೆಯೇ ದೇವಸ್ಥಾನ ಎನ್ನುವುದು ಅರಿವಾಗಬೇಕು. ಕೊರೋನಾದಿಂದ ಬೇಸತ್ತವರಿಗೆ ಇಂತಹ ವೀಡಿಯೋ ಸಾಂಗ್ ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂದರು. ಈ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಂಗ್‌ ಈಗ ಸೋಷಲ್‌ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!