ನಾಗಚೈತನ್ಯರನ್ನು ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ ಫರ್ಹಾ ಖಾನ್

ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ನೃತ್ಯಸಂಯೋಜಕಿ, ಚಿತ್ರನಿರ್ದೇಶಕಿ ಫರ್ಹಾ ಖಾನ್‌ ತೆಲುಗು ನಟ ನಾಗಚೈತನ್ಯರನ್ನು ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಇದು ಸಿನಿಮಾ ಅಲ್ಲ. ನಾಗಚೈತನ್ಯ ನಟಿಸಿರುವ ಜಾಹೀರಾತೊಂದನ್ನು ನಿರ್ದೇಶಿಸಿರುವ ಫರ್ಹಾ ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಯುವನಟನ ಜೊತೆಗಿನ ಫೋಟೋ ಹಂಚಿಕೊಂಡು ಸಂತಸಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ವಿಶೇಷವೆಂದರೆ 1990ರಲ್ಲಿ ಫರ್ಹಾ ಅವರು ನಾಗಚೈತನ್ಯರ ತಂದೆ – ನಟ ನಾಗಾರ್ಜುನ ಅವರ ಸಿನಿಮಾ ಹಾಡುಗಳಿಗೆ ನೃತ್ಯ ಸಂಯೋಜಿಸಿದ್ದರಂತೆ.

ನಾಗಚೈತನ್ಯ ಜೊತೆಗಿನ ಫೋಟೋ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ಫರ್ಹಾ, “ಇಪ್ಪತ್ತೈದು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ನಾಗಾರ್ಜುನ ಅವರಿಗೆ ನೃತ್ಯ ಸಂಯೋಜಿಸಿದ್ದೆ. ಆಗಿನಿಂದಲೂ ನಾಗಾರ್ಜುನ ನನಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ ನಾಗ್ ಪುತ್ರನ ಜಾಹೀರಾತು ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದೇನೆ. ಬದುಕು ಒಂದು ರೌಂಡು ಹೊಡೆದಿದೆ. ನನಗೆ ಹೆಚ್ಚು ವಯಸ್ಸಾಯ್ತೇನೋ ಎಂದು ಗೊಂದಲವಾಗುತ್ತಿದೆ!” ಎಂದು ಬರೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

‘ಲವ್‌ ಸ್ಟೋರಿ’ ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ, ನಾಗ ಚೈತನ್ಯ

ಹಿರಿಯ ನೃತ್ಯ ಸಂಯೋಜಕಿ ಫರ್ಹಾ ಖಾನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಅವಕಾಶ ಸಿಕ್ಕಿದ್ದು ತಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ ನಾಗ ಚೈತನ್ಯ. ಇನ್ನು ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು ಏಪ್ರಿಲ್‌ 16ರಂದು ಅವರ ‘ಲವ್‌ ಸ್ಟೋರಿ’ ಸಿನಿಮಾ ತೆರೆಕಾಣಲಿದೆ. ಶೇಖರ್ ಕಮ್ಮುಲು ನಿರ್ದೇಶನದ ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ ನಾಯಕಿ. ವಿಕ್ರಂ ಕುಮಾರ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ‘ಥ್ಯಾಂಕ್‌ ಯೂ’ ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಾಗಚೈತನ್ಯ ಹಾಕಿ ಆಟಗಾರನ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸಿನಿಮಾ ಈ ವರ್ಷಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಥಿಯೇಟರ್‌ಗೆ ಬರಲಿದೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!