ಅಲಿಯಾ ‘ಆರ್‌ಆರ್‌ಆರ್‌’ ಫಸ್ಟ್‌ಲುಕ್‌ ಔಟ್

ರಾಜ್‌ಮೌಳಿ ನಿರ್ದೇಶನದ ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ‘ಆರ್‌ಆರ್‌ಆರ್‌’ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿನ ನಟಿ ಅಲಿಯಾ ಭಟ್‌ ಫಸ್ಟ್‌ಲುಕ್‌ ಇಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ. ಬಾಲಿವುಡ್‌ ನಟಿ ಅಲಿಯಾ ಇಂದು ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬ ಆಚರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಜನ್ಮದಿನದ ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ನಿರ್ದೇಶಕ ರಾಜ್‌ಮೌಳಿ ಫಸ್ಟ್‌ಲುಕ್‌ ಬಿಡುಗಡೆಗೊಳಿಸಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದ್ದಾರೆ. “ಭರಪೂರ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದ ದಿಟ್ಟ ಮಹಿಳೆ ಸೀತಾ” ಎನ್ನುವ ಒಕ್ಕಣಿಯೊಂದಿಗೆ ರಾಜ್‌ಮೌಳಿ ಅಲಿಯಾ ಪಾತ್ರದ ಫೋಟೋ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಪಾತ್ರಗಳ ಮೂಲಕ ಬಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಛಾಪು ಮೂಡಿಸುತ್ತಿರುವ ಅಲಿಯಾ ಭಟ್‌ ಇದೀಗ ‘ಆರ್‌ಆರ್‌ಆರ್‌’ (ರೌದ್ರಂ ರಣಂ ರುಧಿರಂ) ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ದಕ್ಷಿಣಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯಪೂರ್ವದ ಕತೆಯ ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಹೊಂದುವಂತಹ ರೆಟ್ರೋ ಲುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಲಿಯಾ ಗಮನ ಸೆಳೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸುಮಾರು 1920ರ ಕಾಲಘಟ್ಟದ ಕತೆ ಎನ್ನುವುದು ರಾಜ್‌ಮೌಳಿ ಅವರ ಹೇಳಿಕೆ.

ತೆಲುಗಿನ ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನಾಂಗದ ವೀರರ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ (ಅಲ್ಲೂರಿ ಸೀತಾರಾಮ ರಾಜು ಮತ್ತು ಕೊಮರನ್ ಭೀಮ್‌) ರಾಮ್‌ ಚರಣ್‌ ಮತ್ತು ಜ್ಯೂನಿಯರ್ ಎನ್‌ಟಿಆರ್‌ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬಾಲಿವುಡ್‌ ನಟ ಅಜಯ್‌ ದೇವಗನ್‌, ಸಮುದ್ರಖನಿ, ಒಲಿವಿಯಾ ಮೋರಿಸ್‌, ಅಲಿಸನ್ ಡೂಡಿ, ರೇ ಸ್ಟೀವನ್‌ಸನ್‌ ಚಿತ್ರದ ಇತರೆ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದೇ ವರ್ಷ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 31ರಂದು ಸಿನಿಮಾ ತೆರೆಕಾಣಲಿದೆ. ಇನ್ನು ಅಲಿಯಾ ಭಟ್‌ ‘ಆರ್‌ಆರ್‌ಆರ್‌’ ಅಲ್ಲದೆ ‘ಗಂಗೂಬಾಯಿ ಕಥಿಯಾವಾಡಿ’ ಮತ್ತು ‘ಬ್ರಹ್ಮಾಸ್ತ್ರ’ ಹಿಂದಿ ಚಿತ್ರಗಳು ತೆರೆಗೆ ಸಿದ್ಧವಾಗುತ್ತಿವೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!