ಭಜರಂಗಿಯ ಹೊಸ ಅವತಾರವೀಗ ವೇದ !

ಸೆಂಚುರಿ ಸ್ಟಾರ್ ಶಿವಣ್ಣ ಹಾಗೂ ನಿರ್ದೇಶಕ ಹರ್ಷ ಜೋಡಿಯ ಮತ್ತೊಂದು ಸಿನಿಮಾದ ಟೈಟಲ್ ರಿವೀಲ್ ಆಗಿದೆ. ಸಿನಿಮಾ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಲ್ಲಿದ್ದ ಭಾರೀ ಕುತೂಹಲಕ್ಕೆ ಕೊನೆಗೂ ತೆರೆ ಬಿದ್ದಿದೆ. ಇದು ಶಿವರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಹಾಗೂ ಹರ್ಷ ಕಾಂಬಿನೇಷನ್ ಮೂರನೇಸಿನಿಮಾ. ಹಾಗೆಯೇ ಕರುನಾಡ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಶಿವರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಅಭಿನಯದ 125ನೇ ಚಿತ್ರ.

‘ ಭಜರಂಗಿ 2 ‘ ಬೆನ್ನಲೇ ಶಿವಣ್ಣ ಹಾಗೂ ಹರ್ಷ ಕಾಂಬಿನೇಷನ್ ಮೂಲಕ ಮತ್ತೊಂದು ಚಿತ್ರ ಶುರುವಾಗುತ್ತಿದ್ದು, ಅದಕ್ಕೆ ಶಿವರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರೇ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಎನ್ನುವ ಸುದ್ದಿ ತುಂಬಾ ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆಯೇ ಬಹಿರಂಗಗೊಂಡಿತ್ತು. ಹಾಗೆಯೇ ಒಂದಷ್ಟು ದಿನಗಳಾದ ನಂತರ ಅ ಚಿತ್ರ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಪೂಜೆ ಕೂಡ ನೆರವೇರಿತ್ತು.‌ಅಲ್ಲಿಂದೀಗ ನಿರ್ದೇಶಕ ಎ. ಹರ್ಷ ಮಹಾ ಶಿವರಾತ್ರಿ ಹಬ್ಬಕ್ಕೆ ಆ ಚಿತ್ರದ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ಹಾಗೂ ಟೈಟಲ್ ಲಾಂಚ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ದೊಡ್ಡ ಕ್ರೇಜ್ ಹುಟ್ಟು ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ.

ವೇದ ಚಿತ್ರದ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ನೋಡಿದರೆ ಇದು ಭಜರಂಗಿಯ ಇನ್ನೊಂದು ಅವತಾರ ಅನ್ನೋದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸಂಶಯ ಇಲ್ಲ. ಶಿವರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಮತ್ತೊಂದು ಶಿವನ ಅವತಾರ ಇಲ್ಲೂಇರಲಿದೆ ಅಂತಂದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.‌ಗಡ್ಡದಾರಿ ಶಿವರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಶಿವನ ಮತ್ತೊಂದು ಅವತಾರದಂತೆಯೇ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ. ಹಾಗಂತ ಇದು ಭಜರಂಗಿ ೩ ಅಲ್ಲ. ಇದೊಂದು ಪ್ರೆಶ್ ಕತೆ. ಶಿವರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಸಿನಿ‌ಜರ್ನಿಯಲ್ಲೇ ಹೊಸ ಶೆಡ್ಸ್ಇರುವಂತಹ ಪಾತ್ರವಿದೆ ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ನಿರ್ದೇಶಕ ಹರ್ಷ.

ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಸಿನಿಮಾದ ಮುಖ್ಯ ಆಕರ್ಷಣೆ ಶಿವರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಪಾತ್ರ.‌ಅದರ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ಈಗ ರಿವೀಲ್ ಆಗಿದೆ. ಉಳಿದಂತೆ ಯಾರೆಲ್ಲ ಇರಲಿದ್ದಾರೆಂಬುದು ಇನ್ನು ನಿಗೂಢ. ಅದರಾಚೆ, ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಅರ್ಜುನ್ ಜನ್ಯಾ ಸಂಗೀತ, ಸ್ವಾಮಿ ಜಿ. ಗೌಡ ಕ್ಯಾಮೆರಾ, ರಘು ನೀಡುವಳ್ಳಿ ಸಂಭಾಷಣೆಯಿದೆ. ವಿಶೇಷ ಅಂದ್ರೆ ಗೀತಾ ಶಿವರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಈ ಚಿತ್ರದ ನಿರ್ಮಾಪಕರು.

Related Posts

error: Content is protected !!