ಬಾತ್ ರೂಂ ಗೆ ಹೋಗುವ ಮುನ್ನ ಧನುಶ್ರೀ ಮೇಕಪ್ ಹಚ್ಚೋದು ಯಾಕೆ ?

ನಟಿ ಧನುಶ್ರೀ ಮೇಕಪ್ ಕಥೆ ಮಜಾವಾಗಿದೆ‌. ಅದರಲ್ಲೂ ಅವರು ಮೇಕಪ್ ಮಾಡ್ಕೊಂಡ್ ಸ್ನಾನಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ಕಥೆ ಇನ್ನೂ ಮಜಾವಾಗಿದೆ. ಹೌದು, ಬಾತ್ ರೂಂಗೆ ಹೋಗಿ ಪ್ರೆಶ್ ಆಗಿ ಬಂದು ಎಲ್ಲರೂ ಮೇಕಪ್ ಮಾಡ್ಕೊಳ್ಳೋದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿರುವ ವಿಚಾರ. ಆದರೆ ಈ ಧನುಶ್ರೀ ಮೇಕಪ್ ಮಾಡ್ಕೊಂಡು ಸ್ನಾನಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಬರ್ತಾರಂತೆ. ಇಂತಹ ಕಥೆ ನೀವೇನಾದ್ರೂ ಕೇಳಿದುಂಟಾ? ಖಂಡಿತಾ ಕೇಳಿರೋದಿಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯವೇ ಇಲ್ಲ.ಬಟ್, ಧನುಶ್ರೀ ಇರೋದೇ ಹಾಗಂತ. ಅವರಿಗೆ ಅದೇ ಅಭ್ಯಾಸವಂತೆ. ಹಾಗಂತ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯೊಳಗಡೆ ಒಂದಷ್ಟು ಸ್ವಾರಸ್ಯಕರ ಸಂಗತಿಗಳನ್ನು ರಿವೀಲ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

‘ಸೂಪರ್ ಸಂಡೆ ಸುದೀಪ್’ ಭಾನುವಾರದ ಎಪಿಸೋಡ್ ನಲ್ಲಿ ನಟಿ ಧನುಶ್ರೀ ಅವರ ಈ ವಿಚಾರ ಬಹಿರಂಗ ಗೊಂಡಿತು. ಅದು ಬಯಲಾಗಿದ್ದು ಹಾಸ್ಯ ನಟ ಪಾವಗಡ ಮಂಜು ಮೂಲಕ. ಸದ್ಯ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಪಾವಗಡ ಮಂಜು ಸಖತ್ ಮಜಾ ಕೊಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಹಿಂದಿನ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಕುರಿ ಪ್ರತಾಪ್ ಇದ್ದ ಜಾಗವನ್ನೀಗ ಪಾವಗಡ ಮಂಜು ತುಂಬಿದ್ದಾರೆ. ಹಾಗೊಂದು ಸ್ಟ್ರಾಟಜಿ ಇಟ್ಕೊಂಡೆ ಅವರು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆಟ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ‌. ಅವರು ಗಮನಸಿದ ಸಂಗತಿಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿ‌ಧನುಶ್ರೀ ಮೇಕಪ್ ಕಥೆ ಕೂಡ ಒಂದು.

Related Posts

error: Content is protected !!