‘ನಲ್ಲ’ನ ನಾಯಕಿ ಸಂಗೀತಾಗೆ ‘ಕಲೈಮಮಣಿ’ ಗೌರವ; ಪತಿ, ಪುತ್ರಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂತಸ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ನಟಿ

ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತದ ನಟಿ ಸಂಗೀತಾ ‘ಕಲೈಮಮಣಿ’ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗೆ ಪಾತ್ರರಾಗಿದ್ದಾರೆ.  ತಮಿಳುನಾಡು ಸರ್ಕಾರ ಕೊಡಮಾಡುವ ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಗೌರವವಿದು. ತಮಗೆ ಸಿಕ್ಕ ಪದಕವನ್ನು ಮಗಳ ಕೊರಳಿಗೆ ಹಾಕಿ ಪತಿ – ಪುತ್ರಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಭ್ರಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕಾಲಿವುಡ್‌ನ ಪ್ರಮುಖ ಚಿತ್ರನಿರ್ಮಾಪಕ ಕೆ.ಆರ್.ಬಾಲನ್‌ ಅವರ ಪುತ್ರಿ ಸಂಗೀತಾ. ‘ಪೂಂಜಲೈ’ ತಮಿಳು ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಬೆಳ್ಳಿತೆರೆಗೆ ಪದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದ ನಟಿ ತಮಿಳು ಮತ್ತು ಮಲಯಾಳಂ ಚಿತ್ರರಂಗಗಳಲ್ಲಿ ಬಹುಬೇಗ ಹೆಸರು ಮಾಡಿದರು.

ಸುದೀಪ್‌ ಹೀರೋ ಆಗಿದ್ದ ‘ನಲ್ಲ’ ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಕನ್ನಡಕ್ಕೂ ಬಂದರೂ ಅವರು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ತಮಿಳು, ಮಲಯಾಳಂನಲ್ಲೇ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದುದು. 2010ರಲ್ಲಿ ತೆರೆಕಂಡ ‘ಬೊಂಬಾಟ್ ಕಾರ್‌’ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆಂದು ಮತ್ತೆ ಕನ್ನಡಕ್ಕೆ ಬಂದ ಅವರು ತೆಲುಗು ಸಿನಿಪ್ರೇಮಿಗಳಿಗೂ ಚಿರಪರಿಚಿರತರು. ಖಡ್ಗಂ, ಪಿತಾಮಗನ್‌, ಉಯಿರ್‌, ಧನಂ.. ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಅಪರೂಪದ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ನಟಿ ಗಾಯಕಿಯೂ ಹೌದು. ಗಾಯಕ ಕ್ರಿಷ್‌ ಅವರನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿ ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದ (2009) ಅವರಿಗೆ ಒಂಬತ್ತು ವರ್ಷದ ಪುತ್ರಿ ಇದ್ದಾಳೆ. ಮದುವೆ ನಂತರವೂ ವಯಸ್ಸಿಗೆ ಒಪ್ಪುವ ಪಾತ್ರಗಳ ಮೂಲಕ ಸಂಗೀತಾ ನಟನೆಯಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಎರಡು ದಶಕಗಳ ಸಿನಿಮಾ ಪಯಣ ಅವರಿಗೆ ‘ಕಲೈಮಮಣಿ’ ಗೌರವ ತಂದುಕೊಟ್ಟಿದೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!