ಚಂದನವನದಲ್ಲಿ ಲೆಹಂಗಾ ತೊಟ್ಟು ಮಿಂಚಿದ ತಾರಾ ಅನುರಾಧ!

ಜನಪ್ರಿಯ ನಟಿ ತಾರಾ ಅನುರಾಧ ತಮ್ಮ ಇದುವರೆಗಿನ ತಮ್ಮ ಸಿನಿಜರ್ನಿಯಲ್ಲಿ ಪಡೆದ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳೆಷ್ಟು ? ರಾಷ್ಟ್ರ ಪ್ರಶಸ್ತಿ, ರಾಜ್ಯ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಅವಕ್ಕೇನು ಲೆಕ್ಕವೇ ಇಲ್ಲ. ಅಷ್ಟೊಂದು ಅನುಭವಿ ಮತ್ತು ಜನಪ್ರಿಯ ನಟಿ ತಾರಾ. ಇಷ್ಟಾಗಿಯೂ ಅವರಿಗೆ ಇದೊಂದು ತುಂಬಾ ತುಂಬಾ ಸ್ಪೆಷಲ್‌ ಅವಾರ್ಡ್.‌ ಅದುವೇ ಚಂದನವನ ಫಿಲ್ಮ್‌ ಕ್ರಿಟಿಕ್ಸ್‌ ಅವಾರ್ಡ್.‌ ಯಾಕಂದ್ರೆ, ಚಿತ್ರರಂಗ ಮತ್ತು ಸಿನಿಮಾ ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ ಅನ್ನೋದೇ ಒಂದು ಮನೆಯಿದ್ದಂತೆ. ಆ ಮನೆಯವರೇ ಕೊಟ್ಟ ಈ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಮಿಕ್ಕೆಲ್ಲ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಿಂತ ತುಂಬಾ ಸ್ಪೆಷಲ್‌ ಅನ್ನೋದು ತಾರಾ ಅಭಿಪ್ರಾಯ.

ʼಶಿವಾರ್ಜುನʼ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿನ ತಮ್ಮ ಅಭಿನಯಕ್ಕೆ ಅವರು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪೋಷಕ ನಟಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗೆ ಪಾತ್ರವಾದರು. ಉಳಿದಂತೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಸಮಾರಂಭ, ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಸ್ವೀಕಾರ ಅನ್ನೋದು ತಾರಾ ಅವರಿಗೇನು ಹೊಸದಲ್ಲ. ಅಂತಹ ಅದೆಷ್ಟು ಸಮಾರಂಭಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಬಂದಿದ್ದಾರೋ ಅವರಿಗೇ ಗೊತ್ತು. ಅದಾಗ್ಯೂ, ಚಂದನವನ ಫಿಲ್ಮ್‌ ಕ್ರಿಟಿಕ್ಸ್‌ ಅವಾರ್ಡ್‌ ಸ್ವೀಕಾರಕ್ಕೆ ಅವರು ಬಂದಿದ್ದೇ ತುಂಬಾ ಸ್ಪೆಷಲ್.‌ ಸಭೆ-ಸಮಾರಂಭಗಳೇ ಇರಲಿ, ಸಿನಿಮಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳೇ ಇರಲಿ, ಅಲ್ಲೆಲ್ಲ ನಟಿ ತಾರಾ ಅವರು ಪಕ್ಕಾ ಸಂಪ್ರಾದಾಯಸ್ಥ ನಾರಿಯಂತೆ ಮೈ ತುಂಬಾ ಸೀರೆ ಉಟ್ಟುಕೊಂಡೇ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ನಿಮಗೂ ಗೊತ್ತು. ಫಾರ್‌ ಎ ಚೇಂಜ್‌, ಚಂದನವನ ಫಿಲ್ಮ್‌ ಕ್ರಿಟಿಕ್ಸ್‌ ಅವಾರ್ಡ್‌ ಸ್ವೀಕಾರಕ್ಕೆ ತಾರಾ ಬಂದಿದ್ದೇ ಡಿಫೆರೆಂಟ್.


ಕನಕಾಂಬರ ಬಣ್ಣದ ಲೆಹಂಗಾ ಧರಿಸಿ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಸಿಕೊಂಡರು ನಟಿ ತಾರಾ. ಅದೇನೋ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ, ಎಲ್ಲರೂ ಅವರ ಡ್ರಸ್‌ ಬಗ್ಗೆಯೇ ಗುಸು ಗುಸು ಶುರು ಮಾಡಿದರು. ಅದೇಗೋ ಅವರಿಗೆ ಗೊತ್ತಾಯಿತು. ಮೈಕ್‌ ಹಿಡಿದು ಮಾತಿಗೆ ನಿಂತರು ತಾರಾ. ” ಈ ತರಹದ ಬಟ್ಟೆ ಹಾಕಿಕೊಂಡ್‌ ಬಾಳಾ ದಿನ ಆಯ್ತು. ನಂಗೆ ಪರಿಚಯ ಇರೋ ಒಬ್ರು ಡ್ರೆಸ್‌ ಡಿಸೈನರ್‌ ಇದ್ದಾರೆ. ನಾನೊಂದ್‌ ಅವಾರ್ಡ್‌ ಪಂಕ್ಷನ್‌ ಹೋಗ್ತಿದ್ದೀನಿ ಅಂದಾಗ ಅವ್ರು ಹೇಳಿದ್ದು ಈ ಡ್ರೆಸ್‌ ಬಗ್ಗೆ. ಮೇಡಂ, ತುಂಬಾ ದಿನಗಳಿಂದ ಈ ಬಟ್ಟೆ ಹೊಲಿಸಿಕೊಂಡ್‌ ಹಾಗೆ ಇಟ್ಟಿದ್ದೀರಿ, ಇದ್ನೆ ಹಾಕ್ಕೊಂಡ್‌ ಹೋಗಿ. ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತೆ ಅಂತಂದ್ರು. ಅವ್ರಿಗೆ ಬೇಡ ಅನ್ನಲಾಗ್ದೆ ಇದ್ನೆ ಹಾಕ್ಕೊಂಡ್‌ ಬಂದೆ ʼʼ ಅಂತ ಲೆಹಂಗಾ ತೊಟ್ಟು ಬಂದಿದ್ದರ ಸ್ಪೆಷಲ್‌ ವಿವರಿಸಿದ್ರು ನಟಿ ತಾರಾ.


ಆನಂತರ ಚಂದನವನ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದರು. ” ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಉತ್ಸಾಹ, ಖುಷಿ ಎಲ್ಲವೂ ನಿಜ. ಪ್ರತಿಸಲ ಬಂದಾಗಲೂ ನನಗೆ ಭಯವಾಗುತ್ತದೆ, ವಿನಃ ಸಂತೋಷಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಭಯವೇ ಆಗುತ್ತದೆ. ಶ್ಯಾಮ್‌ ಪ್ರಸಾದ್‌ ಹಾಗೂ ಶರಣು ಹುಲ್ಲೂರು ನನ್ನ ಕರೆದಾಗ ಯಾರಿಗಾದರೂ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಕೊಡಲು ಕರೆದಿರುತ್ತಾರೆ ಅಂತ ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ದೆ. ಅವಾರ್ಡ್‌ ಕೊಟ್ಟೇ ರೂಢಿಯಾದ ನನಗೆ ಅವಾರ್ಡ್‌ ಸ್ವೀಕರಿಸೋ ಸಮಯ ಬಂದಿರಲೇ ಇಲ್ಲ. ನನ್ನ ಜೊತೆ ಕಾಂಪೀಟ್‌ ಮಾಡಿದ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಈ ಅವಾರ್ಡ್‌ ಸಲ್ಲುತ್ತದೆ. ಶಿವಾರ್ಜುನ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಅವಕಾಶ ನೀಡಿದ ನಿರ್ಮಾಪಕ, ನಿರ್ದೇಶಕರಿಗೆ ಕೂಡ ಅವಾರ್ಡ್‌ ಸಲ್ಲುತ್ತದೆ. ಮಾತೃಸಂಸ್ಥೆ ಅಂತ ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಫಿಲಂ ಚೇಂಬರ್‌ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಿಂದ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಖುಷಿ ತಂದಿದೆ ಎಂದರು ನಟಿ ತಾರಾ.

Related Posts

error: Content is protected !!