ಟೈಂ ಟು ಡ್ಯಾನ್ಸ್‌ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್‌ ರಿಲೀಸ್; ನಟಿ ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್‌ ಸಹೋದರಿ ಇಸಬೆಲ್ಲಾ‌ ಹೊಸ ಚಿತ್ರ


ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿ ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್‌ ಕಿರಿಯ ಸಹೋದರಿ ಇಸಬೆಲ್ಲಾ ಕೈಫ್‌ ಬೆಳ್ಳಿತೆರೆಗೆ ಪದಾರ್ಪಣೆಗೆ ವೇದಿಕೆ ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ. ರೂಪದರ್ಶಿಯಾಗಿದ್ದ ಅವರು ಸೂಕ್ತ ತರಬೇತಿಯೊಂದಿಗೆ ನಟಿಯಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಚೊಚ್ಚಲ ಹಿಂದಿ ಸಿನಿಮಾ ‘ಟೈಂ ಟು ಡ್ಯಾನ್ಸ್‌’ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್‌ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ. ಸೂರಜ್ ಪಾಂಚೋಲಿ ಚಿತ್ರದ ಹೀರೋ. ಸಿನಿಮಾ ಮಾರ್ಚ್‌ 12ರಂದು ತೆರೆಕಾಣಲಿದೆ ಎಂದು ಚಿತ್ರತಂಡ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನೂ ಘೋಷಿಸಿದೆ. ರಿಲೀಸ್ ಡೇಟ್ ಜೊತೆ ಪೋಸ್ಟರ್‌ಗಳೂ ಹೊರಬಿದ್ದಿದ್ದು, ಇದೊಂದು ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಸಿನಿಮಾ ಎನ್ನುವುದು ತಿಳಿದುಬರುತ್ತದೆ.

ಪೋಸ್ಟರ್‌ಗಳು ಹೇಳುವಂತೆ ಇಲ್ಲಿ ಇಸಬೆಲ್ಲಾ ಮತ್ತು ಸೂರಜ್‌ ಇಬ್ಬರೂ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಂತೆ ತೋರುತ್ತಾರೆ. ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಫಲಕಗಳಿದ್ದು, ನಟ-ನಟಿ ನೃತ್ಯದ ಪೋಸು ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. “ಬದುಕು ಪರೀಕ್ಷೆಗೊಳಪಟ್ಟಾಗ ನೃತ್ಯವೇ ಉತ್ತರ’ ಎನ್ನುವ ಒಕ್ಕಣಿಯೂ ಇದೆ.

ನಟಿ ಕತ್ರಿಕಾ ಕೈಫ್ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ತಮ್ಮ ಸಹೋದರಿ ಇಸಬೆಲ್ಲಾರ ಸಿನಿಮಾ ‘ಕ್ವಾಥಾ’ ಕುರಿತು ಸೋಷಿಯಲ್ ಮಿಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಈ ಸಿನಿಮಾ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡಿತು. ಇದೀಗ ಅವರು ‘ಟೈಂ ಟು ಡ್ಯಾನ್ಸ್‌’ ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಬಾಲಿವುಡ್‌ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!