ಆನ್‌ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ -ಆಫ್‌ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ ಬೆಸ್ಟ್‌ ಫೇರ್‌, “ಲವ್‌ ಮಾಕ್ಟೆಲ್‌ʼ ಜೋಡಿಗೆ ಸಿಕ್ಕಿತು ಬೆಸ್ಟ್‌ ಅವಾರ್ಡ್‌ !

ಸ್ಯಾಂಡಲವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚು ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿರುವ ತಾರಾ ಜೋಡಿ ಅಂದ್ರೆ ಕ್ರಿಸ್ಮಿ. ಅಂದ್ರೆ ಮದರಂಗಿ ಕೃಷ್ಣ ಹಾಗೂ ಮಿಲನಾ ನಾಗರಾಜ್. ʼಲವ್‌ ಮಾಕ್ಟೆಲ್‌ʼ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಆನ್‌ ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ ಮೇಲೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಭರ್ಜರಿ ಮೋಡಿ ಮಾಡಿದ್ದ ಈ ಜೋಡಿ ಆಫ್‌ ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ ನಲ್ಲೂ ಬೆಸ್ಟ್‌ ಫೇರ್‌ ಅಂತ ಗೊತ್ತಾಗಿದ್ದೇ ಲವ್‌ ಮಾಕ್ಟೆಲ್‌ ನ ಭರ್ಜರಿ ಸಕ್ಸಸ್‌ ಕಂಡ ನಂತರವೇ. ಆ ಗೆಲುವಿನಲ್ಲೇ ಈ ಫೇರ್‌ ತಮ್ಮ ಲವ್‌ ನ್ಯೂಸ್‌ ರಿವೀಲ್‌ ಮಾಡಿತು. ಅಲ್ಲಿಂದ ಫೆ.೧೪ ಲವರ್ಸ್‌ ಡೇ ದಿನವೇ ವಿವಾಹವಾಗಿದ್ದು ನಿಮಗೆಲ್ಲ ಗೊತ್ತಿರುವ ವಿಚಾರ. ಒಂದೆಡೆ ಆನ್‌ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ , ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ಆಫ್‌ ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ ಎರಡು ಕಡೆಗಳಲ್ಲೂ ಅದ್ಭುತ ಜೋಡಿ ಅಂತಲೇ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿದ್ದ ಈ ಜೋಡಿಗೆ ಈಗ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿಯೇ ಎರಡು ಕಡೆಗಳಲ್ಲೂ ಬೆಸ್ಟ್‌ ಫೇರ್‌ ಅವಾರ್ಡ್‌ ಸಿಕ್ಕಿದೆ. ಆ ಅವಾರ್ಡ್‌ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದು ಚಂದನವನ ಫಿಲ್ಮ್‌ ಕ್ರಿಟಿಕ್ಸ್‌ ಅಕಾಡೆಮಿ.

ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಇದೊಂದು ಮೊಟ್ಟ ಮೊದಲ ಪ್ರಶಸ್ತಿ. ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಯಶ್-ರಾಧಿಕಾ, ದಿಗಂತ್‌ -ಐಂದ್ರಿತಾ ಅವರದ್ದು ಕೂಡ ಲವ್‌ ಮ್ಯಾರೇಜ್‌ ಆಗಿದ್ದರೂ ಇಂತಹದೊಂದು ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಈ ಜೋಡಿಗೆ ಇದುವರೆಗೂ ಸಿಕ್ಕಿಲ್ಲ. ಹಾಗಂತ ಈ ಜೋಡಿಗೆ ಜನಪ್ರಿಯತೆ ಇಲ್ಲ ಅಂತಲ್ಲ. ಅವರಿಗೂ ದೊಡ್ಡ ಜನಪ್ರಿಯತೆ ಇದ್ದರೂ ಒಂದು ಸಿನಿಮಾ ಮೂಲಕ ದೊಡ್ಡ ಸಕ್ಸಸ್‌ ಕಂಡು ಆ ಮೂಲಕವೇ ಆಫ್‌ ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ ನಲ್ಲೂ ಜನಪ್ರಿಯತೆಯೊಂದಿಗೆ ಮದುವೆ ಆಗಿದ್ದು ಮದರಂಗಿ ಕೃಷ್ಣ ಹಾಗೂ ಮಿಲನಾ ನಾಗರಾಜ್.‌ ಹಾಗಾಗಿಯೇ ಚಂದನವನ ಫಿಲ್ಮ್‌ ಕ್ರಿಟಿಕ್ಸ್‌ ಅಕಾಡೆಮಿ ಈ ಬಾರಿ ಈ ಜೋಡಿಗೆ ಭಾನುವಾರ ( ಫೆ. 21) ದಂದು ಸಂಜೆ ಬೆಸ್ಟ್‌ ಫೇರ್‌ ಅವಾರ್ಡ್‌ ನೀಡಿತು.ಮದುವೆ ಮುಗಿಸಿಕೊಂಡು ಹನಿಮೂನ್‌ ಗೆ ಅಂತ ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್‌ ಗೆ ಹಾರಿದ್ದ ಈ ಜೋಡಿ ಅಲ್ಲಿಂದ ವಾಪಸ್‌ ಬಂದು ಅಟೆಂಡ್‌ ಮಾಡಿದ ಮೊದಲ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಇದು. ನವದಂಪತಿಗಳಿಬ್ಬರು ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್‌ ಆಗಿ ರೆಡಿಯಾಗಿ ಬಂದಿದ್ದರು. ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪ್ರದಾನ ಸಮಾರಂಭದ ಆರಂಭದಿಂದ ಮುಕ್ತಾಯರದವರೆಗೂ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲೇ ಕುಳಿತು ಲವಲವಿಕೆಯಿಂದ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು.

Related Posts

error: Content is protected !!