‘ಪಿಕೆ’ ಸೀಕ್ವೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ರಣಬೀರ್‌!

ಏಳು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ತೆರೆಕಂಡಿದ್ದ ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ನಟನೆಯ ‘ಪಿಕೆ’ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್‌ನಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಯಶಸ್ಸು ಕಂಡಿತ್ತು. ರಾಜ್‌ಕುಮಾರ್ ಹಿರಾನಿ ನಿರ್ದೇಶನದ ಈ ಪ್ರಯೋಗ ವಿಶಿಷ್ಟ ಕತೆಯಿಂದಾಗಿ ಗಮನಸೆಳೆದಿದ್ದ ಸಿನಿಮಾ. ಆ ಚಿತ್ರದ ಕೊನೆಯ ಸನ್ನಿವೇಶವೊಂದರಲ್ಲಿ ನಟ ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್‌ ಅತಿಥಿ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಚಿತ್ರದ ಸರಣಿಯನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಹಿರಾನಿ ರಣಬೀರ್ ಪಾತ್ರ ಸೃಷ್ಟಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆಗಲೇ ಗುಲ್ಲಾಗಿತ್ತು.

ಚಿತ್ರ ಕಂಡು ವರ್ಷಗಳೇ ಆದ್ದರಿಂದ ಜನರು ಅದನ್ನು ಮರೆತೇ ಬಿಟ್ಟಿದ್ದರು. ಇದೀಗ ಹಿರಾನಿ ‘ಪಿಕೆ’ ಸೀಕ್ವೆಲ್‌ ಕುರಿತು ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಬಹುತೇಕ ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ನಟಿಸುವುದು ಖಾತ್ರಿಯಾಗಿದೆ. ಮೂಲ ಚಿತ್ರದ ಹೀರೋ ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಇಲ್ಲಿ ಅತಿಥಿ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ.  ಅರ್ಹ ಮೂಲಗಳಿಂದ ‘ಪಿಕೆ’ ಸರಣಿ ಕುರಿತಂತೆ ಸುದ್ದಿ ಬಂದಿದ್ದರೂ ಹಿರಾನಿ ಈಗಲೇ ಅದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಲು ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.

“ಸರಣಿ ಸಿನಿಮಾಗಳನ್ನು ಮಾಡಿ ಹಣ ಮಾಡುವುದಿದ್ದರೆ ನಾನು ಮುನ್ನಾಭಾಯ್‌ ಚಿತ್ರದ ನಾಲ್ಕಾರು ಸರಣಿ ಹಾಗೂ ಪಿಕೆ ಚಿತ್ರದ ಮೂರ್ನಾಲ್ಕು ಸರಣಿ ಮಾಡಿಬಿಡುತ್ತಿದ್ದೆ. ಆದರೆ ನನಗೆ ಕತೆ ಮುಖ್ಯ. ವಿಶಿಷ್ಟ ಕತೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಹೊಸ ಚಿತ್ರವನ್ನೇ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ” ಎನ್ನುತ್ತಾರವರು. ‘ಪಿಕೆ’ ಸರಣಿಗೆ ಅಭಿಜಿತ್ ಜೋಷಿ ಕತೆ ರಚಿಸುತ್ತಿದ್ದು, ಮುಂದಿನ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರದ ಅಧಿಕೃತ ಘೋಷಣೆ ಹೊರಬೀಳಲಿದೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!