ಮತ್ತೊಂದು ಗಂಡು ಮಗುವಿಗೆ ತಾಯಿಯಾದ ಕರೀನಾ! ಸಂಭ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸೈಫ್‌ ಅಲಿ ಖಾನ್ ದಂಪತಿ

ಬಾಲಿವುಡ್ ತಾರಾ ದಂಪತಿ ಸೈಫ್‌ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್‌ ಎರಡನೇ ಮಗುವಿನ ಪೋಷಕರಾದ ಸಂಭ್ರಮದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಕರೀನಾ ಇಂದು ಬೆಳಗ್ಗೆ ಗಂಡು ಮಗುವಿಗೆ ಜನ್ಮ ನೀಡಿದ್ದು, ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ಹಲವಾರು ತಾರೆಯರಿಂದ ನಟಿಗೆ ಶುಭಾಶಯಗಳು ಸಂದಿವೆ. 2016ರಲ್ಲಿ ದಂಪತಿಗೆ ತೈಮೂರ್ ಜನಿಸಿದ್ದ. ಕಳೆದೆರೆಡು, ಮೂರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಕರೀನಾ ಜೊತೆಗಿನ ತೈಮೂರ್ ಫೋಟೋಗಳು ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹರಿದಾಡಿದ್ದವು. ಎರಡನೇ ಮಗುವಿನ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿದ್ದ ಸೈಫ್ – ಕರೀನಾ ಹೊಸ ಮನೆಗೆ ತೆರಳಿದ್ದರು. ಇದೀಗ ದಂಪತಿ ಸಡಗರ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ.


ಎರಡನೇ ಮಗುವಿಗೆ ಗರ್ಭವತಿಯಾಗಿದ್ದಾಗಲೇ ನಟಿ ಕರೀನಾ ತಮ್ಮ ಸಿನಿಮಾಗಳ ಬಿಡುವಿಲ್ಲದ ಚಿತ್ರೀಕರಣದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಂಡಿದ್ದರು. ಅಮೀರ್‌ ಖಾನ್‌ ನಟನೆಯ ಹಿಂದಿ ಸಿನಿಮಾ ‘ಲಾಲ್ ಸಿಂಗ್ ಛಡ್ಡಾ’ ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಅವರು ದಿಲ್ಲಿಯಲ್ಲಿದ್ದರು.

ಕೆಲವು ಜಾಹೀರಾತುಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ನಟಿ ‘ಧರ್ಮಶಾಲಾ’, ‘ತಕ್ತ್‌’ ಸಿನಿಮಾಗಳ ಶೂಟಿಂಗ್‌ ಕೂಡ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅವರು ಆದಿಪುರುಷ್‌, ಭೂತ್ ಪೊಲೀಸ್‌ ಮತ್ತು ಬಂಟಿ ಔರ್ ಬಬ್ಲಿ -2 ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!