ಓಟಿಟಿಯಲ್ಲಿ ದೃಶ್ಯಂ-2 – ಫೆ.19ರಿಂದ ಮೋಹನ್‌ ಲಾಲ್‌ ಚಿತ್ರ ನೋಡಬಹುದು

ಮೋಹನ್ ಲಾಲ್ ಮತ್ತು ಮೀನಾ ನಟನೆಯ ‘ದ್ಯಶ್ಯಂ’ (2013) ಮಲಯಾಳಂ ಸಿನಿಮಾ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಮಾದರಿಗೆ ಹೊಸ ಭಾಷ್ಯ ಬರೆದ ಪ್ರಯೋಗ. ಈ ಚಿತ್ರ ಕನ್ನಡ, ತೆಲುಗು, ತಮಿಳು, ಹಿಂದಿ, ಸಿನ್ಹಳ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಚೀನಾ ಭಾಷೆಗೂ ರೀಮೇಕ್ ಆಗಿತ್ತು. ಇದೀಗ ‘ದೃಶ್ಯಂ’ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದ ಜೀತು ಜೋಸೆಫ್ ಅವರೇ ಸರಣಿ ಸಿನಿಮಾ ‘ದೃಶ್ಯಂ-2’ ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ವಿಶೇಷವೆಂದರೆ ಈ ಸಿನಿಮಾ ನಾಡಿದ್ದು 19ರಂದು ನೇರವಾಗಿ ಓಟಿಟಿಯಲ್ಲಿ (ಅಮೇಜಾನ್ ಪ್ರೈಂ ವೀಡಿಯೋ) ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಆಗಲಿದೆ.

ಸ್ಟಾರ್ ಹೀರೋ ಮೋಹನ್‌ಲಾಲ್‌ ನಟನೆಯ ಚಿತ್ರವೊಂದು ಓಟಿಟಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆಕಾಣುತ್ತಿದ್ದು, ಇದು ಹೊಸ ಬೆಳವಣಿಗೆಗಳಿಗೆ ನಾಂದಿಯಾಗಲಿದೆ ಎನ್ನುವುದು ಉದ್ಯಮದವರ ಅಂಬೋಣ.
ಇನ್ನು ‘ದೃಶ್ಯಂ-2’ ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಅವರು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, “ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಸಿನಿಮಾದೆಡೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನೇ ಬದಲಿಸಿದ ಸಿನಿಮಾ ದೃಶ್ಯಂ. ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಬಲವಾದ ಕೌಟುಂಬಿಕ ಬೆಸುಗಿ ಇದೆ. ಇದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೇ ಜನರು ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು” ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಜಾರ್ಜ್‌ ಕುಟ್ಟಿ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿರುವ ಮೋಹನ್‌ ಲಾಲ್‌.
ನಾಲ್ಕು ದಶಕಗಳ ಸಿನಿಮಾ ಬದುಕಿನಲ್ಲಿ ಮೋಹನ್‌ಲಾಲ್‌ 340ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

‘ದೃಶ್ಯಂ-2’ ಸಿನಿಮಾ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತಿರುವ ಹೊತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಅವರು ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ತಮಗೆ ದೊರೆತ ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ನೆನಪು ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಅಚ್ಚರಿ ಪಡುತ್ತಾರೆ. “ನಾನು ನನ್ನ ಚಿತ್ರದ ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಚಿತ್ರಕಥೆಗಾರರು, ಸಹಕಲಾವಿದರು ಹಾಗೂ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಂಬಿಕೆ ಇಡುತ್ತೇನೆ. ನಾನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಚಿತ್ರಕಥೆಗಳು ಹಾಗೂ ನಿರ್ದೇಶಕರೇ ಬಹುಶಃ ನನ್ನ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗಿನ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಕಾರಣವಿರಬಹುದು” ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ಮೋಹನ್‌ಲಾಲ್‌.

Related Posts

error: Content is protected !!