ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್‌ ಗೃಹ ಪ್ರವೇಶ- ಫೆಬ್ರವರಿ 28ಕ್ಕೆ ಮುಹೂರ್ತ ಇಟ್ಟ ಕಿಚ್ಚ ಸ್ವಾಮಿ!

ಈಗ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಆ ಮನೆಯದ್ದೇ ಚಿಂತೆ!
ಅರೇ ಹೀಗೆಂದಾಕ್ಷಣ, ಒಂದಷ್ಟು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಮೂಡಿಬರೋದು ಸಹಜ. ಇಲ್ಲೀಗ ಹೇಳಹೊರಟಿರುವುದು ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್‌ ಮನೆ ಕುರಿತು. ಹೌದು, ಕಲರ್ಸ್ ಕನ್ನಡ ವಾಹಿನಿಯಲ್ಲಿ “ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಸೀಸನ್ 8” ಕ್ಕೆ ಕ್ಷಣಗಣನೆ ಶುರುವಾಗಿದೆ. ನಟ ಸುದೀಪ್ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಡೆಸಿಕೊಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಹಿಂದೆ ನಡೆಸಿಕೊಟ್ಟಿರುವ ಅಷ್ಟೂ ಸೀಸನ್‌ಗಳೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದಿವೆ. ಈಗ ಎಂಟನೇ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್‌ ಟೀಮ್.‌ ಫೆಬ್ರವರಿ 28ರ ಸಂಜೆ 6ಕ್ಕೆ “ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್‌” ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ ಓಪನಿಂಗ್‌ ಪಡೆಯಲಿದೆ. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್‌ ಮನೆಗೆ ಈ ಬಾರಿ ಯಾರೆಲ್ಲಾ ಹೋಗಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದು ಇನ್ನೂ ಗೌಪ್ಯವಾಗಿದೆ.

ಆ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಯಾರೆಲ್ಲಾ ಇದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದು ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್‌ ನಡೆಸಿಕೊಡಲಿರುವ ಸುದೀಪ ಅವರನ್ನೊಳಗೊಂಡಂತೆ ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್‌ ತಂಡಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಗೊತ್ತಿದೆ. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್‌ ಮೇಲೆ ಕಣ್ಣು. ಆದರೆ, ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್‌ ಮಾತ್ರ ಆ ಮನೆಯೊಳಗಿರುವ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಮೇಲೆ ಕಣ್ಣು. ಇಲ್ಲಿ ಯಾರ ಕಣ್ಣು ಯಾರ ಮೇಲಿದೆಯೋ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ. ಆದರೆ, ಈ ಬಾರಿ ಒಂದಷ್ಟು ಕುತೂಹಲ ಕೆರಳಿಸಿರುವುದಂತೂ ನಿಜ. ಅದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ, ಇನ್ನೂ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಯಾರು ಅನ್ನೂವುದು. ಅಂದಹಾಗೆ, ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ, ಸುದೀಪ್‌ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಗೆಟಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡು, ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್‌ ಮನೆ ಆರಂಭಕ್ಕೆ ದಿನಾಂಕ ನಿಗದಿ ಮಾಡಿದ್ದರು. ವಿಭಿನ್ನ ಯೋಚನೆಯ ಜಾಹಿರಾತು ಮೂಲಕ ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್‌ ಸೀಸನ್‌ ೮ಕ್ಕೆ ಡೇಟ್‌ ಫಿಕ್ಸ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ನೂರು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾರೆಲ್ಲಾ ಇರುತ್ತಾರೆ, ಈ ಬಾರಿ ಎಂಥೆಂಥಾ ಪ್ರಸಂಗಗಳು ನಡೆಯುತ್ತವೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಕಾದು ನೋಡಬೇಕಿದೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!