ನನ್ನ ಫೋಕಸ್‌ ಆಕ್ಟಿಂಗ್‌ ಕಡೆಗೆ ಮಾತ್ರ- ಮಾನ್ವಿತಾ ಕಾಮತ್‌, ʼಸಿನಿಲಹರಿʼ ಕಚೇರಿಗೆ ಭೇಟಿ ಕೊಟ್ಟು ಮನಬಿಚ್ಚಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಟಗರು ಪುಟ್ಟಿ !

ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ನನ್ನ ಫೋಕಸ್‌ ಆಕ್ಟಿಂಗ್‌ ಕಡೆಗೆ ಮಾತ್ರ. ಮುಂದಿನದ್ದು ನಾನು ಈಗಲೇ ಏನನ್ನು ಹೇಳೋದಿಲ್ಲ… ಇದು ʼಟಗರು ಪುಟ್ಟಿʼ ಖ್ಯಾತಿಯ ನಟಿ ಮಾನ್ವಿತಾ ಕಾಮತ್‌ ಕೊಟ್ಟ ಸ್ಪಷ್ಟನೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೆ ” ಸಿನಿ ಲಹರಿʼ ಕಚೇರಿಗೆ ಔಪಚಾರಿಕವಾಗಿ ಭೇಟಿ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದ ಅವರು, ತಮ್ಮ ಸಿನಿಜರ್ನಿ ಕುರಿತು ಸುದೀರ್ಘವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಅದೇ ವೇಳೆ, ನಟಿ ಮಾನ್ವಿತಾ ಕಾಮತ್ ಸಿನಿಮಾ ನಿರ್ದೇಶನಕ್ಕೆ ಕೈ ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ಈ ಹಿಂದೆ ಕೇಳಿ ಬಂದ ಸುದ್ದಿಗೂ ಸ್ಪಷ್ಟನೆ ಕೊಟ್ಟರು.

” ನಾನು ನಟಿಯಾಗಿ ಸಿನಿಮಾ ರಂಗಕ್ಕೆ ಬಂದವಳು. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ನನ್ನ ಫೋಕಸ್‌ ಆಕ್ಟಿಂಗ್‌ ಕಡೆಗೆ ಮಾತ್ರ. ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಇನ್ನು ಬೇರೆ ಬೇರೆ ಪ್ರಯೋಗಾತ್ಮಕ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲೂ ಅಭಿನಯಿಸುವ ಆಸೆ ಇದೆ. ಹೊಸ ಬಗೆಯ ಕಥೆಗಳಲ್ಲೂ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಆಸೆ ಇದೆ. ಜತೆಗೆ ನನಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗುವ ಪಾತ್ರಗಳು ಸಿಗುತ್ತಿವೆ. ಇಂತಹ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಾನು ಇನ್ನೇನೋ ಮಾಡಲು ಹೊರಟಿದ್ದೇನೆಂದು ಹಬ್ಬಿರುವ ಗಾಸಿಪ್‌ ನಂಬಬೇಡಿ. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಅಂತಹ ಆಲೋಚನೆ ನನ್ನಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಈಗೇನಿದ್ದರೂ ನಾನು ನಟಿ ಮಾತ್ರʼ ಎನ್ನುವ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಒತ್ತು ಕೊಟ್ಟು ಹೇಳಿದರು ʼಕೆಂಡ ಸಂಪಿಗೆʼಯ ಚೆಲುವೆ ಮಾನ್ವಿತಾ ಕಾಮತ್.‌ʼ

” ನನಗೆ ಪುಸ್ತಕ ಓದುವ ಅಭ್ಯಾಸ ಇದೆ. ಸಿನಿಮಾ ಶೂಟಿಂಗ್‌ ಟೈಮ್‌ ನಲ್ಲಿ ಸಮಯ ಸಿಕ್ಕಾಗೆಲ್ಲ ಪುಸ್ತಕ ಓದುತ್ತಿರುತ್ತೇನೆ. ಜತೆಗೆ ಬರವಣಿಗೆ ಕೂಡ ನನ್ನ ಅಭ್ಯಾಸ. ಆ ಬಗ್ಗೆ ಆಪ್ತರಲ್ಲಿ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದೆ. ಅದೇ ಇನ್ನೇನೋ ಅರ್ಥ ಬರುವ ಹಾಗಾಯಿತು. ನಟನೆ ಬಿಟ್ಟು ನಿರ್ದೇಶನಕ್ಕೆ ಹೋಗ್ತಾರಂತೆ ಮಾನ್ವಿತಾ ಅಂತೆಲ್ಲ ಸುದ್ದಿ ಆಯಿತು. ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಅದು ಹಾಗೋದಿಲ್ಲ. ಮುಂದಿನದ್ದು ಈಗಲೇ ಏನನ್ನು ಹೇಳೋದಿಲ್ಲ. ಬದಲಿಗೆ ನನಗೀಗ ನಟನೆಯೇ ಮುಖ್ಯ. ಒಳ್ಳೆಯ ಕತೆಗಳು ಬಂದರೆ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವೆ. ಸಿನಿಮಾ‌ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಲಿಯುವುದು ಸಾಕಷ್ಟಿದೆ. ಎಷ್ಟು ಕಲಿತರೂ ಇನ್ನೂ ಕಲಿಯುವ ಹಂಬಲ ಇದೆʼ ಎನ್ನುವುದು ಮಾನ್ವಿತಾ ಮಾತು.

‘ಇಂಡಿಯಾ ವರ್ಸಸ್‌ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌’ ಚಿತ್ರದ ನಂತರದ ಒಂದಷ್ಟು ಗ್ಯಾಪ್‌ ಬಳಿಕ ನಟಿ ಮಾನ್ವಿತಾ ಕಾಮತ್‌ ʼಶಿವ 143ʼ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ತೆರೆ ಮೇಲೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ರೆಡಿ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಜಯಣ್ಣ -ಭೋಗೇಂದ್ರ ನಿರ್ಮಾಣದ ಅದ್ಧೂರಿ ವೆಚ್ಚದ ಚಿತ್ರ. ವರನಟ ರಾಜ್‌ ಕುಮಾರ್‌ ಮೊಮ್ಮಗ, ನಟ ರಾಮ್‌ ಕುಮಾರ್‌ ಪುತ್ರ ಧಿರೇನ್‌ ರಾಮ್‌ಕುಮಾರ್‌ ಅಭಿನಯದ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರ. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ವಿಭಿನ್ನ ಬಗೆಯ ಪಾತ್ರದ ಮೂಲಕ ತೆರೆ ಮೇಲೆ ಬರಲು ರೆಡಿಯಾಗಿರುವ ಮಾನ್ವಿತಾ, ಆ ಚಿತ್ರದ ಮೇಲೆ ಸಾಕಷ್ಟು ನಿರೀಕ್ಷೆ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದು ಹೌದು.


” ನಿಜ, ನಂಗಿದು ತುಂಬಾ ಸ್ಪೆಷಲ್‌ ಸಿನಿಮಾ. ಅದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಹಲವು. ಮೊದಲಿಗೆ ಇದೊಂದು ಅದ್ದೂರಿ ವೆಚ್ಚದ ಸಿನಿಮಾ ಎನ್ನುವುದು. ಅದರ ಜತೆಗೆ ನಿರ್ದೇಶಕ ರವಿಕುಮಾರ್‌ ಅವರ ಸಿನಿಮಾ ಮೇಕಿಂಗ್‌ ಶೈಲಿ. ಹಾಗೆಯೇ ಡಾ, ರಾಜ್‌ ಕುಮಾರ್‌ ಅವರ ಮೊಮ್ಮಗ ಧಿರೇನ್‌ ಅಭಿನಯದ ಚೊಚ್ಚಲ ಸಿನಿಮಾ. ಇವಿಷ್ಟು ವಿಶೇಷತೆಗಳಿರುವ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಾನಿದ್ದೇನೆ ಎನ್ನುವ ಖುಷಿಯಿದೆ. ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಅದರು ಸದ್ದು ಮಾಡಲು ರೆಡಿಯಾಗಿದೆ. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ನಾವೀಗ ಅದರ ಪ್ರಮೋಷನ್‌ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲೇ ಬ್ಯುಸಿ ಆಗಿದ್ದೇವೆʼ ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ಟಗರು ಪುಟ್ಟಿ.

Related Posts

error: Content is protected !!