ಶಂಕರ್ ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ರಾಮ್‌ ಚರಣ್‌ ತೇಜಾ! ಇದು ಪ್ಯಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಸಿನಿಮಾ

ಇದೀಗ ಅಧಿಕೃತ! ದಕ್ಷಿಣದ ಸ್ಟಾರ್ ಡೈರೆಕ್ಟರ್‌ ಶಂಕರ್ ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ತೆಲುಗು ಸ್ಟಾರ್ ಹೀರೋ ರಾಮ್‌ ಚರಣ್‌ ತೇಜಾ ನಟಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನುವ ವಂದತಿ ಇತ್ತು. ಇದೀಗ ಅಧಿಕೃತ ಘೋಷಣೆ ಹೊರಬಿದ್ದಿದೆ. ಶಂಕರ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಪ್ಯಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ರಾಮ್ ಚರಣ್‌ ನಟಿಸಲಿದ್ದು, ಸದ್ಯದಲ್ಲೇ ಚಿತ್ರದ ಕುರಿತಂತೆ ಇತರೆ ಮಾಹಿತಿ ಹೊರಬೀಳಲಿದೆ. ದಿಲ್ ರಾಜು ಮತ್ತು ಶಿರೀಸ್‌ ಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಿಸಲಿದ್ದು, ಇದು ಶಂಕರ್‌ ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ತೆಲುಗು ಸಿನಿಮಾ.

ತೆಲುಗು, ತಮಿಳು ಮತ್ತು ಹಿಂದಿ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಸಿನಿಮಾ ತಯಾರಾಗಲಿದೆ. ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಿನ್ನೂ ನಿಗಧಿಯಾಗಿಲ್ಲ. ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಮ್ಯೂಸಿಕಲ್ ಸೆನ್ಸೇಷನ್ ಎ.ಆರ್.ರೆಹಮಾನ್‌ ಅವರು ಸಂಗೀತ ಸಂಯೋಜಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ಈ ಹಿಂದೆ ಶಂಕರ್‌ ನಿರ್ದೇಶನದ ಹಲವು ಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ರೆಹಮಾನ್ ಸಂಗೀತ ಸಂಯೋಜಿಸಿದ್ದು, ರಾಚ್ ಚರಣ್‌ ಚಿತ್ರಕ್ಕೂ ಅವರು ಬರುವ ಸಂಭವ ಹೆಚ್ಚಿದೆ. ನಾಳೆ ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಮಾಹಿತಿ ಸಿಗಲಿದೆ ಎಂದು ಮೂಲಗಳು ಹೇಳುತ್ತವೆ.

ಜಂಟಲ್‌ಮ್ಯಾನ್‌, ಶಿವಾಜಿ, ಅನಿಯನ್‌, ಎಂಧಿರನ್‌ನಂತಹ ಸೂಪರ್‌ಹಿಟ್ ಚಿತ್ರಗಳ ನಿರ್ದೇಶಕ ಶಂಕರ್ ‘ಸೈನ್ಸ್‌-ಫಿಕ್ಷನ್‌’ ಮಾದರಿಯ ಸ್ಪೆಷಲಿಸ್ಟ್‌! ಈಗ ರಾಮ್‌ ಚರಣ್‌ಗೆ ಹೇಗೆ ಕತೆ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನುವ ಕುತೂಹಲ ಎಲ್ಲರದ್ದು. ಈ ಪ್ಯಾನ್‌ ಇಂಡಿಯಾ ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ, ಜನಪ್ರಿಯತೆ ವಿಸ್ತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಇರಾದೆ ರಾಚ್ ಚರಣ್‌ರದ್ದು. ಸದ್ಯ ಶಂಕರ್‌ ‘ಇಂಡಿಯನ್‌ 2’ ತಮಿಳು ಸಿನಿಮಾ ಚಿತ್ರೀಕರಣದಲ್ಲಿದ್ದು, ಇದು ಮುಗಿದ ನಂತರ ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕೈಗೆತ್ತಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!