ಸಾಹಿರ್‌ ಬಯೋಪಿಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಶಾರುಖ್‌?


ಎಂಟು ವರ್ಷದ ಹಿಂದಿನ ಮಾತು. ನಿರ್ದೇಶಕ ಸಂಜಯ್ ಲೀಲಾ ಬನ್ಸಾಲಿ ಅವರು ಖ್ಯಾತ ಕವಿ, ಚಿತ್ರಸಾಹಿತಿ ಸಾಹಿರ್ ಲುಧಿಯಾನ್ವಿ ಬಯೋಪಿಕ್ ಮಾಡುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದರು. ಸಾಹಿರ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಭಿಷೇಕ್ ಬಚ್ಚನ್ ಇಲ್ಲವೇ ಇರ್ಫಾನ್ ಖಾನ್‌ ನಟಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದೆಲ್ಲಾ ಸುದ್ದಿಯಾಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ಯೋಜನೆ ಕೈಗೂಡಲಿಲ್ಲ. ಇದೀಗ ಮತ್ತೆ ಸಾಹಿರ್ ಬಯೋಪಿಕ್‌ ಕುರಿತಂತೆ ಸುದ್ದಿ ಬಂದಿದೆ. ಬಾಲಿವುಡ್‌ ಚಿತ್ರಕಥೆಗಾರ್ತಿ ಜಸ್ಮೀತ್ ರೀನ್‌ ಈ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಅತೀವ ಆಸಕ್ತಿಯಿಂದ ಓಡಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನಟ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್‌ ಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಿಸಿ, ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸುವ ದಟ್ಟ ವದಂತಿಯಿದೆ.


ಬನ್ಸಾಲಿ ನಂತರ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಿರ್ಮಾಪಕಿ ಆಶಿ ದುವಾ ಅವರು ಸಾಹಿರ್ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದರು. ಆಗ ಸಾಹಿರ್ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ನಟರಾದ ಪರ್ಹನ್ ಅಖ್ತರ್‌, ಇರ್ಫಾನ್ ಖಾನ್ ಹೆಸರುಗಳು ಪ್ರಸ್ತಾಪವಾಗಿದ್ದವು. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ ಸಾಹಿರ್‌ ಅವರ ಆತ್ಮೀಯ ಸಂಗಾತಿ ಎಂದು ಕರೆಸಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಕವಯಿತ್ರಿ ಅಮೃತಾ ಪ್ರೀತಂ ಪಾತ್ರದ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಚರ್ಚೆ ನಡೆದಿತ್ತು.

ಈ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ, ತಾಪ್ಸಿ, ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಹೆಸರುಗಳು ಕೇಳಿಬಂದಿದ್ದವು. ಆಗಲೂ ಸಿನಿಮಾ ಸೆಟ್ಟೇರಲಿಲ್ಲ. ಇದೀಗ ಶಾರುಖ್ ನಿರ್ಮಾಣದಲ್ಲಿ ಸಿನಿಮಾ ಆಗುವುದು ಬಹುತೇಕ ಖಚಿತ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಇಂಥದ್ದೊಂದು ಪಾತ್ರ ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಶಾರುಖ್ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಮೂಲಗಳು ಹೇಳುತ್ತಿವೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!