ಜಗಪತಿಬಾಬುಗೆ ʼಮದಗಜʼ ತಂಡದಿಂದ ಭರ್ಜರಿ ಗಿಫ್ಟ್‌

ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತದ ಹೆಸರಾಂತ ನಟ ಜಗಪತಿ ಬಾಬು ಅವರಿಗೆ ಇಂದು ಹುಟ್ಟು ಹಬ್ಬದ ಸಂಭ್ರಮ. ಅವರಿಗೆ ಇಂದು ಶ್ರೀ ಮುರಳಿ ಅಭಿನಯದ” ಮದಗಜʼ ಚಿತ್ರ ತಂಡವು ಭರ್ಜರಿ ಗಿಫ್ಟ್‌ ನೀಡಿದೆ. ಟಾಲಿವುಡ್‌ ನ ಸ್ಟಾರ್‌ ನಟ ಜಗಪತಿ ಬಾಬು ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಮಹೇಶ್‌ ಕುಮಾರ್‌ ನಿರ್ದೇಶನ ಮದಗಜ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಖಳನಟನಾಗಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದ್ದು, ಅದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಚಿತ್ರ ತಂಡ ನಟ ಜಗಪತಿ ಬಾಬು ಅವರಿಗೆ ಇಂದು ಸ್ಪೆಷಲ್‌ ಟೀಸರ್‌ ಲಾಂಚ್‌ ಮಾಡಿದೆ.

ಟಾಲಿವುಡ್‌ ಜತೆಗೆ ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತದ ಬಹುತೇಕ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲೂ ಬ್ಯುಸಿ ಇರುವ ಜಗಪತಿ ಬಾಬು, ಹೀರೋ ಆಗಿದ್ದು ಮಿಂಚಿದ್ದು ನಿಮಗೆಲ್ಲ ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ. ಆದರೆ ಈಗ ಅವರಿಗೆ ವಿಲನ್‌ ಆಗಿಯೂ ಅಷ್ಟೇ ಡಿಮ್ಯಾಂಡ್‌ ಇದೆ. ಅದರಲ್ಲೂ ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್‌ ವಲಯದ ಖಳ ನಟನ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಜಗಪತಿ ಬಾಬು ಬಹು ಬೇಡಿಕೆ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಕನ್ನಡದಲ್ಲೂ ಅವರಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಡಿಮ್ಯಾಂಡ್‌ ಇದೆ. ಇತ್ತೀಚಿನ ಬಿಗ್‌ ಬಜೆಟ್‌ ಸಿನಿಮಾಗಳೆಲ್ಲ ಜಗಪತಿ ಬಾಬು ಖಾಯಂ ಆಗಿದ್ದಾರೆ.

ಅಂದ ಹಾಗೆ, ಈಗ ʼಮದಗಜʼ ಕೂಡ ಅಷ್ಟೇ ಕುತೂಹಲ ಮೂಡಿಸಿದೆ. ಉಮಾಪತಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್‌ ಗೌಡ ನಿರ್ಮಾಣದ ʼಮದಗಜʼ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಜಗಪತಿ ಬಾಬು ಅವರ ಗೆಟಪ್‌ ತುಂಬಾ ಚೆಂಜ್‌ ಇದೆ. ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅವರ ಲುಕ್‌ ಅಂಡ್‌ ಗೆಟಪ್‌ ಗೆ ಫುಲ್‌ ಫಿದಾ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ʼ ಕೆಜಿಎಫ್‌ʼ ಖ್ಯಾತಿಯ ರವಿ ಬಸ್ರೂರು ಸಂಗೀತ ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕಿದೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!