ಕಾಜಲ್‌ ನಿದ್ರೆಯಿಲ್ಲದ ರಾತ್ರಿಗಳು! ‘ಲೈವ್‌ ಟೆಲಿಕಾಸ್ಟ್‌’ ವೆಬ್‌ ಸರಣಿ ಪ್ರೀಮಿಯರ್

ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತದ ಜನಪ್ರಿಯ ತಾರೆ ಕಾಜಲ್ ಅಗರ್‌ವಾಲ್‌ ಇದೀಗ ಓಟಿಟಿಗೂ ಕಾಲಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಮುಖ್ಯಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿರುವ ‘ಲೈವ್ ಟೆಲಿಕಾಸ್ಟ್‌’ ವೆಬ್‌ ಸರಣಿ ಫೆಬ್ರವರಿ 12ರಿಂದ ಹಾಟ್‌ಸ್ಟಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ವೆಂಕಟ್ ಪ್ರಭು ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ತಯಾರಾಗಿರುವ ಸರಣಿಯಿದು. ಟೀವಿ ಚಾನೆಲ್ ತಂಡವೊಂದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವೊಂದನ್ನು ರೂಪಿಸಲು ಸಜ್ಜಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಇವರಿದ್ದ ಮನೆಯನ್ನು ಅತೀಂದ್ರಿಯ ಶಕ್ತಿಗಳು ನಿಯಂತ್ರಿಸತೊಡಗುತ್ತವೆ. ಇಂಥದ್ದೊಂದು ಥ್ರಿಲ್ಲಿಂಗ್‌ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಕಥಾವಸ್ತು ಸರಣಿಯದ್ದು.
ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ ತಮ್ಮ ಅನುಭವಗಳನ್ನು ಕಾಜಲ್ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ, “ಚಿತ್ರೀಕರಣ ನಡೆದ ಮನೆ ನಮ್ಮ ಸರಣಿಗೆ ಹೇಳಿಮಾಡಿಸಿದ ಹಾಗಿತ್ತು. ಎತ್ತರದ ಗುಡ್ಡದ ಮೇಲಿನ ಒಂಟಿ ಮನೆ. ನಮ್ಮ ಕತೆಗೆ ಸೂಕ್ತವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗಿತ್ತು.

ಆದರೆ ಸರಣಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣದುದ್ದಕ್ಕೂ ರಾತ್ರಿಗಳು ನನಗೆ ಭಯಾನಕವಾಗಿದ್ದವು. ಹೆದರಿಕೆಯಿಂದ ನಿದ್ದೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಿಲ್ಲ. ಅದರ ಹೊರತಾಗಿ ನಾನಂತೂ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಲೀನವಾಗಿದ್ದೆ” ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ. ವೈಭವ್ ರೆಡ್ಡಿ, ಕಾಯಲ್ ಆನಂದಿ, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ, ಸೆಲ್ವ, ಡೇನಿಯಲ್ ಇತರರು ‘ಲೈವ್ ಟೆಲಿಕಾಸ್ಟ್‌’ನಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!