ಟಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ನಟ ದರ್ಶನ್‌ ಗೆ ಸಿಕ್ಕಿತು ರೆಡ್‌ ಕಾರ್ಪೆಟ್‌ ಸ್ವಾಗತ !

ರಾಬರ್ಟ್‌ ತೆಲುಗು ಫಸ್ಟ್‌ ಲುಕ್‌ ಟೀಸರ್‌ ಗೆ  ಸಖತ್‌ ರೆಸ್ಪಾನ್ಸ್‌ 

 

ನಿರೀಕ್ಷೆಯಂತೆ ಟಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ನಟ ದರ್ಶನ್‌ ಅಬ್ಬರ ಶುರುವಾಗಿದೆ. ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ʼರಾಬರ್ಟ್‌ʼ ಚಿತ್ರದ ತೆಲುಗು ಫಸ್ಟ್‌ ಲುಕ್‌ ಟೀಸರ್‌ ಲಾಂಚ್‌ ಆಗಿದೆ. ಆಕ್ಷನ್‌, ಲುಕ್‌, ಮೇಕಿಂಗ್‌ ಸೇರಿದಂತೆ ಯಾವುದೇ ಭಾಷೆಯ ಅದ್ದೂರಿ ವೆಚ್ಚದ ಸಿನಿಮಾಕ್ಕೇನು ಕಮ್ಮಿ ಇಲ್ಲದಂತೆ ʼರಾಬರ್ಟ್‌ʼ ಟೀಸರ್‌ ಹೊರ ಬಂದಿದೆ. ಇದೇ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಟಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಎಂಟ್ರಿ ಕೊಟ್ಟಿರುವ ದರ್ಶನ್‌ಗೆ ಅಲ್ಲಿ ಭರ್ಜರಿ ವೆಲ್ ಕಮ್‌ ಸಿಕ್ಕಿದೆ. ತೆಲುಗು ಟೀಸರ್‌ ಲಾಂಚ್‌ ಆಗಿ, ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಗಳು ಕಳೆಯುವ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಸೋಷಲ್‌ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಅದು ವೈರಲ್‌ ಆಯಿತು. ಟೀಸರ್‌ ಲಾಂಚ್‌ ಆಗಿ ಕೇವಲ 18 ನಿಮಿಷಗಳ ಅವದಿಯಲ್ಲಿ 36 ಸಾವಿರ ವೀಕ್ಷಣೆ ಪಡೆದಿತ್ತು.

ಆದಾದ 1 ಗಂಟೆ ಗೊತ್ತಿಗೆ 3 ಲಕ್ಷ ದಷ್ಟಿತ್ತು. ಅದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಟೀಸರ್‌ ನಲ್ಲಿ ದರ್ಶನ್‌ ಅಬ್ಬರಿಸಿದ ರೀತಿ. ಆನಂದ್‌ ಆಡಿಯೋದ ಅಧಿಕೃತ ಯುಟ್ಯೂಬ್‌ ಚಾನೆಲ್‌ ಮೂಲಕ ಹೊರ ಬಂದ ಟೀಸರ್‌ ಧೂಳೆಬ್ಬಿಸುತ್ತಿದೆ. ಉಮಾಪತಿ ನಿರ್ಮಾಣದ ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ತರುಣ್‌ ಸುಧೀರ್‌ ಆಕ್ಷನ್‌ ಕಟ್‌ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಮಾಡೆಲ್‌ ಆಶಾಭಟ್‌ ನಾಯಕಿ ಯಾಗಿ ಕಾಣಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅರ್ಜುನ್​ ಜನ್ಯ ಸಂಗೀತ ನೀಡಿರುವ ಈ ಸಿನಿಮಾದ ಕನ್ನಡದ ಹಾಡುಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ಹಿಟ್​ ಆಗಿವೆ. ಮಾರ್ಚ್‌ 11 ಕ್ಕೆ ಈ ಚಿತ್ರ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಗ್ರಾಂಡ್‌ ಆಗಿ ತೆರೆಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ. ತೆಲುಗಿನಲ್ಲಿ ಡಬ್‌ ಆಗಿ ತೆರೆ ಕಾಣುತ್ತಿದೆ. ಸದ್ಯ ದರ್ಶನ್‌ ಹವಾ ಜೋರಾಗುತ್ತಿರುವುದು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಲ್ಲಿ ಹಬ್ಬದ ವಾತಾವರಣ ಸೃಷ್ಟಿಸಿದೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!