ಕೆಜಿಎಫ್-‌2 ರಿಲೀಸ್‌ ಡೇಟ್‌ ಫಿಕ್ಸ್‌ ಜುಲೈ 16 ರಂದು ರಣ ಬೇಟೆಗಾರನ ಬೇಟೆ!

ವಿಶ್ವಾದ್ಯಂತ ತೆರೆಗೆ ಅಪ್ಪಳಿಸಲಿದೆ ಬಹುನಿರೀಕ್ಷೆಯ ಯಶ್‌ ಚಿತ್ರ

 

ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಈಗ ಸಾಲು ಸಾಲು ಚಿತ್ರಗಳು ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಸಜ್ಜಾಗಿವೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಸ್ಟಾರ್‌ ಚಿತ್ರಗಳು ತಮ್ಮ ಸಿನಿಮಾಗಳ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಘೋಷಣೆ  ಮಾಡಿವೆ. ಇದೀಗ ಯಶ್ ‌ಅಭಿನಯದ ಬಹುನಿರೀಕ್ಷೆಯ “ಕೆಜಿಎಫ್-2” ಚಿತ್ರ ಕೂಡ ತನ್ನ ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಿದೆ. ಹೌದು, ಯಶ್ ‌ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತಮ್ಮ ಹೀರೋ ಚಿತ್ರ ಯಾವಾಗ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಕಾದಿದ್ದರು.

ಅವರಿಗೆ ಸ್ವತಃ ನಿರ್ದೇಶಕ ಪ್ರಶಾಂತ್ ನೀಲ್ ಅವರೇ ತಮ್ಮ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್‌ಹಾಗೂ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಚಿತ್ರದ ಬಿಡುಗಡೆಯನ್ನು ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ನಿರ್ದೇಶಕ ಪ್ರಶಾಂತ್‌ಅವರು “ಕೆಜಿಎಫ್‌-2” ಚಿತ್ರ ರಿಲೀಸ್‌ದಿನವನ್ನು ಘೋಷಣೆ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಕುತೂಹಲಕ್ಕೆ ತೆರೆ ಎಳೆದಿದ್ದಾರೆ.


ಅಂದಹಾಗೆ, “ಕೆಜಿಎಫ್-‌2ʼ ಚಿತ್ರ ಜುಲೈ 16 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತಿದೆ. ಹೊಂಬಾಳೆ ಫಿಲಂಸ್ ಹಾಗೂ ಪ್ರಶಾಂತ್ ನೀಲ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್‌ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕದ  ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ  ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಸಹಜವಾಗಿಯೇ ಯಶ್ ‌ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಮೊಗದಲ್ಲಿ ಮಂದಹಾಸ ಬೀರಿದೆ.

ಈಗಿನಿಂದಲೇ ಅವರು “ಕೆಜಿಎಫ್-‌2″  ಚಿತ್ರದ  ಹಬ್ಬ ಆಚರಿಸುವ ಹುಮ್ಮಸ್ಸಿನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಧ್ರುವಸರ್ಜಾ ಅಭಿನಯದ ‌”ಪೊಗರು” ಫೆಬ್ರವರಿ 19, “ರಾಬರ್ಟ್” ಮಾರ್ಚ್‌11, “ಯುವರತ್ನ” ಏಪ್ರಿಲ್‌ 1, “ಸಲಗ ” ಏಪ್ರಿಲ್‌ 15, “ಕೋಟಿಗೊಬ್ಬ” ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ರಿಲೀಸ್‌ದಿನವನ್ನು ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಿವೆ.

ಪ್ರಶಾಂತ್‌ ನೀಲ್‌, ನಿರ್ದೇಶಕ

ಈಗ ಆ ಸಾಲಿಗೆ “ಕೆಜಿಎಫ್-2” ಚಿತ್ರದ ರಿಲೀಸ್ ದಿನಾಂಕ ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. “ಕೋಟಿಗೊಬ್ಬ” ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಬರಲಿದ್ದು, ಅದೇ ತಿಂಗಳ ಕೊನೆಯ ವಾರದಲ್ಲಿ “ಕೆಜಿಎಫ್-‌2” ಚಿತ್ರ ತೆರೆಗೆ ಅಪ್ಪಳಿಸಲಿದೆ. ಅಂದಹಾಗೆ, “ಕೆಜಿಎಫ್‌-2” ವಿಶ್ವಾದ್ಯಂತ ತೆರೆಗೆ ಬರಲಿದೆ. ಅದೇನೆ ಇರಲಿ, ಫೆಬ್ರವರಿ, ಮಾರ್ಚ್, ಏಪ್ರಿಲ್ ಮತ್ತು ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಬಹುತೇಕ ಎಲ್ಲ ಕನ್ನಡ ಸ್ಟಾರ್ ನಟರ ಚಿತ್ರಗಳ ಜಾತ್ರೆಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಂತೂ ಈಗ ಕಾತುರದಿಂದ ಕಾದು ನಿಂತಿರುವುದಂತೂ ನಿಜ.

ವಿಜಯ್‌ ಕಿರಗಂದೂರು, ನಿರ್ಮಾಪಕ

“ಕೆಜಿಎಫ್-2” ಸಿನಿಮಾ ಈಗಾಗಲೇ ಪೋಸ್ಟರ್‌, ಟೀಸರ್‌ಮೂಲಕ ದೊಡ್ಡ ಕ್ರೇಜ್‌ ಹುಟ್ಟಿಸಿರುವುದಂತೂ ನಿಜ. ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ, ಭಾರತೀಯ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲೇ ದೊಡ್ಡ ಅಲೆ ಎಬ್ಬಿಸಿದ್ದ “ಕೆಜಿಎಫ್”‌ ಈಗ “ಚಾಪ್ಟರ್‌2” ಮೂಲಕವೂ ದೊಡ್ಡದ್ದೊಂದು ಭರವಸೆ ಹುಟ್ಟಿಸಿದೆ. ಎಲ್ಲರೂ ಈ  ಸಿನಿಮಾ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದ ದಿನ ಗೊತ್ತಾಗಿದೆ. ಇನ್ನೇನಿದ್ದರೂ, ಎಲ್ಲರೂ ಆ ಹಬ್ಬಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಯಬೇಕಿದೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!