ಡಾಕ್ಟರ್‌ ಆಗಿದ್ದ ಆಕ್ಟರ್‌ ಸಾಯಿಕುಮಾರ್‌ ಪುತ್ರಿ ಈಗ ಫುಡ್‌ ಪ್ರಾಡೆಕ್ಟ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಓನರ್‌

ಮಕ್ಕಳಿಗಾಗಿಯೇ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬಂತು ಫುಡ್‌ಸ್ಟೆಪ್ಸ್‌, ಶುಭವಾಗಲಿ ಅಂದ್ರು ಪವರ್‌ ಸ್ಟಾರ್‌

ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸ್‌ ಸ್ಟೋರಿ ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಡೈಲಾಗ್‌ ಕಿಂಗ್‌ ಅಂತಲೇ ಹೆಸರಾದ ನಟ ಸಾಯಿಕುಮಾರ್‌ ಪುತ್ರಿ ಡಾಕ್ಟರ್.‌ ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ ಉದ್ಯಮಿಯೂ ಹೌದು. ಸ್ಟಾರ್ಸ್‌ ಮಕ್ಕಳು ತಮ್ಮ ಪೋಷಕರ ಹಾಗೆಯೇ ಬಣ್ಣದ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲೇ ಗುರುತಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುವಾಗ ನಟ ಸಾಯಿಕುಮಾರ್‌ ಪುತ್ರಿ ಜ್ಯೋತಿರ್ಮಯಿ ಅವರದ್ದು ಕೊಂಚ ಡಿಫೆರೆಂಟ್‌ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ. ಅವರು ಎಂಬಿಬಿಎಸ್‌ ಓದಿ ಡಾಕ್ಟರ್ ಆಗಿದ್ದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಈಗ ಮಕ್ಕಳತಜ್ಞೆ. ಹಾಗೆಯೇ ಮಕ್ಕಳಿಗಾಗಿಯೇ ಪೌಷ್ಟಿಕ ಆಹಾರ ತಯಾರಿಸುವ ಒಂದು ಕಂಪನಿಯ ಒಡತಿ.

ವೈದ್ಯೆ ಜ್ಯೋತಿರ್ಮಯಿ ಅವರ ಈ ಪ್ರಯತ್ನಕ್ಕೆ ಸಾಥ್‌ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದು ಅವರ ಪತಿ ಕೃಷ್ಣ ಫಲ್ಗುಣ. ಮೂಲತಃ ಇವರು ಬೆಳಗಾವಿ. ಅಲ್ಲಿಯೇ ಕ್ಸೋಬು ಫುಡ್ಸ್‌ ಮತ್ತು ಬೆವರೇಜಸ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮೂಲಕ ಈ ದಂಪತಿ ಈಗ ಅಹಾರ ತಯಾರಿಕಾ ಉದ್ಯಮ ಶುರು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅದರ ಫಲವಾಗಿ ಈಗ ಮಕ್ಕಳಿಗಾಗಿಯೇ ಧ್ರವಿಕೃತ ಸಿದ್ಧ ಆಹಾರದ ಪಾಕೆಟ್‌ಗಳ “ಫುಡ್‌ಸ್ಟೆಪ್ಸ್‌ʼ ಪ್ರಾಡೆಕ್ಟ್‌ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಆಗಿದೆ.

ಜ. ೨೮ ರಂದು ಗುರುವಾರ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಖಾಸಗಿ ಹೊಟೇಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಈ ಪ್ರಾಡೆಕ್ಟ್‌ ಲಾಂಚ್‌ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ತುಂಬಾ ಗ್ರಾಂಡ್‌ ಆಗಿಯೇ ನಡೆಯಿತು. ಪವರ್‌ ಸ್ಟಾರ್‌ ಪುನೀತ್‌ ರಾಜ್‌ ಕುಮಾರ್‌ ಈ ಪ್ರಾಡೆಕ್ಟ್‌ ಲಾಂಚ್‌ ಮಾಡಿ, ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.
ಫುಡ್‌ ಪ್ರಾಡೆಕ್ಟ್‌ ಮೊದಲ ಗ್ರಾಹಕರಾಗಿ ಸಿಂಪಲ್ಲಾಂಗ್‌ ಒಂದ್‌ ಸ್ಟೋರಿಯ ಜನಪ್ರಿಯ ನಟಿ ಶ್ವೇತಾ ಶ್ರೀವಾತ್ಸವ್‌ , ದ್ರವೀಕೃತ ಸಿದ್ದ ಆಹಾರದ ಪಾಕೆಟ್ ಖರೀದಿಸಿದ್ದು ವಿಶೇಷ. ಪ್ರಾಡೆಕ್ಟ್‌ ಲಾಂಚ್‌ ಮಾಡಿ ಮಾತನಾಡಿದ ನಟ ಪುನೀತ್‌ ರಾಜ್‌ ಕುಮಾರ್‌, ಫುಡ್‌ ಸ್ಟೆಪ್ಸ್‌ ನಂತಹ ಪ್ರಾಡೆಕ್ಟ್ ಗಳನ್ನು ಫಾರಿನ್ ಕಂಟ್ರಿಗಳಲ್ಲಿ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೆವು. ಈಗ ನಮ್ಮಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಬಂದಿದೆ. ನಟ ಸಾಯಿಕುಮಾರ್ ಅವರ ಮಗಳು ಮಕ್ಕಳ ವೈದ್ಯರಾಗಿ, ಇಂಥ ಒಂದು ಪ್ರಾಡೆಕ್ಟ್ ರೆಡಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಕಂಪನಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಬೆಳೆಯಲಿ ʼಎಂದರು.

ಹಾಗೆಯೇ ಈ ಪ್ರಾಡೆಕ್ಟ್‌ ಅನ್ನು ತಾವೇ ತಯಾರಿಸಿದ್ದಕ್ಕೆ ಕಾರಣವೇನು ಅನ್ನೋದನ್ನು ಸಾಯಿ ಕುಮಾರ್‌ ಪುತ್ರಿ ಜ್ಯೋತಿರ್ಮಯಿ ಹೇಳಿಕೊಂಡರು. ” ನಾನು ಮಕ್ಕಳತಜ್ಞೆ ಯಾಗಿ ಕಂಡ ಒಂದು ಸಂಗತಿ ಮಕ್ಕಳ ಪೌಷ್ಟಿಕ ಆಹಾರದ ಕೊರತೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದು. ಬಹಳಷ್ಟು ಪೋಷಕರು ನಿರಾಸಕ್ತಿ ವಹಿಸಿದ್ದರಿಂದಲೇ ಇದೆಲ್ಲ ಕಾರಣ ಅನ್ನೋದು ತಿಳಿಯಿತು. ಒಂದು ಧ್ರವೀಕೃತ ಸಿದ್ಧ ಆಹಾರವೇ ಸಿಕ್ಕರೆ ಪೋಷಕರಿಗೂ ಅನುಕೂಲ ಆಗುತ್ತೆ ಅಂತ ನಾವು ಇದನ್ನು ತಯಾರಿಸಲು ಮುಂದಾದೆವು. ಅದರ ಫಲವೇ ಫುಡ್ ಸ್ಟೆಪ್ಸ್‌ʼ ಎಂದರು. ಜ್ಯೋತಿರ್ಮಯಿ ಪತಿ ಕೃಷ್ಣಫಲ್ಗುಣ ಹಾಜರಿದ್ದರು.

ಈ ಪ್ರಯತ್ನಕ್ಕೆ ನಟರಾದ ಸಾಯಿ ಕುಮಾರ್‌, ರವಿಶಂಕರ್‌, ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಹಾಜರಿದ್ದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಒಂದು ಪ್ರಾಡೆಕ್ಟ್‌ ಲಾಂಚ್‌ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವಾದರೂ, ಅದೊಂದು ಸಾಯಿ ಕುಮಾರ್‌ ಪರಿವಾರದ ಸಮಾರಂಭದಂತೆ ಕಂಡಿತು. ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಇಡೀ ಕುಟುಂಬ ನಟ ಪುನೀತ್‌ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕ್ಯಾಮೆರಾಕ್ಕೆ ಪೋಸು ನೀಡಿತು.

Related Posts

error: Content is protected !!