ಸಲಾರ್‌ ಗೆ ಬಂದಳು ಸೌತ್‌ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯ ಫೇಮಸ್‌ ನಟಿ, ಬರ್ತ್‌ಡೇ ದಿನದಂದೇ ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್‌ ಗೆ ಸಿಕ್ತು ಭರ್ಜರಿ ಗಿಫ್ಟ್‌!

ಭಾರತೀಯ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಸಂಚಲನ ಮೂಡಿಸಲು ಒಂದಾಯ್ತು ಫೇಮಸ್‌ ಜೋಡಿ

ಸೌತ್‌ ಸಿನಿಮಾ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯ ಫೇಮಸ್‌ ನಟಿ ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್‌ ಅವರಿಗೆ ಇಂದು ಬರ್ತಡೇ ಸಂಭ್ರಮ. ಅವರ ಹುಟ್ಟು ಹಬ್ಬಕ್ಕೆ “ಕೆಜಿಎಫ್‌ʼ ಖ್ಯಾತಿಯ ನಿರ್ಮಾಣ ಸಂಸ್ಥೆ ಹೊಂಬಾಳೆ ಫಿಲಂಸ್‌ ಭರ್ಜರಿ ಗಿಫ್ಟ್‌ ನೀಡಿದೆ. ಪ್ರಭಾಸ್‌ ಅಭಿನಯದ ಅದ್ದೂರಿ ವೆಚ್ಚದ ಸಿನಿಮಾ ” ಸಲಾರ್‌ʼ ಗೆ ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್‌ ನಾಯಕಿ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್‌ ಬರ್ತ್‌ಡೇ ದಿನದಂದೇ ಹೊಂಬಾಳೆ ಫಿಲಂಸ್‌ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಅನೌನ್ಸ್‌ ಮಾಡಿದೆ.

‘ಕೆಜಿಎಫ್‌ 2’ ಚಿತ್ರದ ಜತೆಗೆಯೇ ಹೊಂಬಾಳೆ ಫಿಲಂಸ್‌ ಬಹುಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಅದ್ದೂರಿ ವೆಚ್ಚದ ಸಿನಿಮಾ ‘ಸಲಾರ್‌’ . ಇನ್ನು ವಿಶೇಷ ಅಂದ್ರೆ ಇದು ಪ್ರಶಾಂತ್‌ ನೀಲ್‌ ಆಕ್ಷನ್‌ ಕಟ್‌ ಹೇಳುತ್ತಿರುವ ಸಿನಿಮಾ. ಹೈದರಾಬಾದ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೊನ್ನೆಯಷ್ಟೇ ಚಿತ್ರದ ಮುಹೂರ್ತ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಡೆದಿತ್ತು. ಉಪ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಅಶ್ವತ್ಥ್‌ ನಾರಾಯಣ್‌, ನಿರ್ಮಾಪಕ ವಿಜಯ್‌ ಕಿರಗಂದೂರು, ನಟ ರಾಕಿಂಗ್‌ ಸ್ಟಾರ್‌ ಯಶ್‌ ಸೇರಿದಂತೆ ತೆಲಗು ಚಿತ್ರರಂಗದ ದೊಡ್ಡ ತಂಡವೇ ಅಲ್ಲಿ ಹಾಜರಿತ್ತು. ಈ ನಡುವೆ ಈಗ ಚಿತ್ರದ ನಾಯಕ ಪ್ರಭಾಸ್‌ ಅವರಿಗೆ ನಾಯಕಿ ಹುಡುಕಿದೆ ಚಿತ್ರ ತಂಡ.

ಹೊಂಬಾಳೆ ಫಿಲ್ಮ್ಸ್‌ ಅಧಿಕೃತ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ ಪೇಜ್‌ನಲ್ಲಿ ನಟಿ ಶ್ರುತಿಹಾಸನ್‌ ಅವರಿಗೆ ಬರ್ತ್‌ ಡೇ ಶುಭಾಶಯ ಕೋರುವ ಮೂಲಕ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಸ್ವಾಗತ ಕೋರಿದೆ ಚಿತ್ರ ತಂಡ. ಹಾಗೆಯೇ ನಾಯಕ ಪ್ರಭಾಸ್‌ ಕೂಡ ನಟಿ ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್‌ ಅವರಿಗೆ ಸ್ವಾಗತ ಕೋರಿದ್ದಾರೆ. “ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಶಯಗಳು ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್‌! ಸಲಾರ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಅಭಿನಯಿಸಲು ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ತಮ್ಮ ಫೇಸ್‌ ಬುಕ್‌ ಪೇಜ್‌ ನಲ್ಲಿ ಬರೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.ಹೊಂಬಾಳೆ ಫಿಲ್ಮ್ಸ್‌ ನಿರ್ಮಾಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಾಂತ್ ನೀಲ್‌ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದ ‘ಕೆಜಿಎಫ್‌’ ಭಾರತ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಸಾಗರದಾಚೆಯೂ ಸದ್ದು ಮಾಡಿತ್ತು. ಇದೀಗ ‘ಕೆಜಿಎಫ್‌’ ಸರಣಿ ಚಿತ್ರದ ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ಕೆಲಸಗಳು ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದು, ನಂತರ ಪ್ರಶಾಂತ್ ನೀಲ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ‘ಸಲಾರ್‌’ ಆರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಇದೀಗ ಚಿತ್ರದ ನಾಯಕಿಯ ಆಯ್ಕೆ ನಡೆದಿದ್ದು, ಚಿತ್ರದ ಇತರೆ ಪ್ರಮುಖ ಕಲಾವಿದರ ಬಗ್ಗೆ ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮಾಹಿತಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಇನ್ನು ಪ್ರಭಾಸ್ ಸದ್ಯ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣಕುಮಾರ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ‘ರಾಧೆ ಶ್ಯಾಮ್‌’ ರೊಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಡ್ರಾಮಾ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರದ ನಂತರ ‘ಸಲಾರ್‌’ ಶುರುವಾಗಲಿದೆ.

ನಟಿ ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸಂಕ್ರಾಂತಿಗೆ ತೆರೆಕಂಡ ‘ಕ್ರ್ಯಾಕ್‌’ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ರವಿತೇಜಾ ಜೋಡಿಯಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದರು. ಕೋವಿಡ್‌ನ ಆತಂಕದ ಮಧ್ಯೆಯೂ ಈ ಚಿತ್ರ ದೊಡ್ಡ ಯಶಸ್ಸು ಕಂಡು ಟಾಲಿವುಡ್ ಉದ್ಯಮಕ್ಕೆ ಭರವಸೆ ತುಂಬಿತ್ತು. ಈ ಯಶಸ್ಸಿನ ಹಿಂದೆಯೇ ಶ್ರುತಿ ದೊಡ್ಡ ಸಿನಿಮಾ ‘ಸಲಾರ್‌’ ಅವಕಾಶ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ತೆರೆಯ ಮೇಲೆ ಮೊದಲ ಬಾರಿ ಅವರು ಪ್ರಭಾಸ್‌ಗೆ ಜೊತೆಯಾಗುತ್ತಿರುವುದು ವಿಶೇ‍ಷ. ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಇದು ಅವರ ವೃತ್ತಿಬದುಕಿನ ಮಹತ್ವದ ಚಿತ್ರವಾಗಲಿದೆ ಎನ್ನುವುದು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಅಂಬೋಣ.

Related Posts

error: Content is protected !!