ಸ್ಯಾಂಡಲ್‌ ವುಡ್ ಬೆಡಗಿ, ಹಾಟ್ ಹುಡುಗಿ- ಅಬ್ಬಾ, ಬೀಚ್‌ ಅಂದ್ರೆ ಈಕೆಗೆ ಅದೆಂತಹ ಪ್ರೀತಿ…?

ಅಬ್ಬರಿಸುವ ಅಲೆಗಳೆದುರು ………….ನೀಲಾಂಬರಿ !

ಅಬ್ಬಾ , ಸಂಜೆ ಹೊತ್ತು ಕಡಲ ಕಿನಾರೆಯ ಎದುರು ನಿಂತು ಅಬ್ಬರಿಸಿ ಬರುವ ಅಲೆಗಳ ಮುಂದೆ ಮೈ ಯೊಡ್ಡಿ ಅನುಭವಿಸುವ ತಣ್ಣನೆಯ ಹಿತಾನುಭವೇ ಅತ್ಯಾದ್ಬುತ. ‘ಸವಿದವರಿಗೆ ಗೊತ್ತು ಬೆಲ್ಲದ ಸವಿಯ’ ಎನ್ನುವ ಹಾಗೆ ಅದು ಅನುಭವಿಸಿದವರಿಗೇ ಗೊತ್ತು. ಅದರಲ್ಲಂತೂ ಸುಡು ಬಿಸಿಲಿನ ನಡುವೆ ತುಂಡುಡುಗೆ ತೊಟ್ಟು, ಅಬ್ಬರಿಸಿ ಬರುವ ಅಲೆಗಳಿಗೆ ಎದೆಯಾನಿಸಿ ನಿಂತರೆ,… ಅಯ್ಯೋ, ಅದೊಂದು ಸ್ವರ್ಗ ಕಂಡ ಹಿತ. ಅಂತಹ ಆನಂದದಲ್ಲೀಗ ಮೈ ಮರೆತು ಪೋಸು ಕೊಟ್ಟವಳು ಈಕೆ ಕನ್ನಡದ ನಟಿ !

ಹೆಸರು ಕಯಾದು ಲೋಹರ್. ಅರೆ, ಇವರಾರು ? ಯಾವ ಸಿನಿಮಾದ ನಾಯಕಿ ? ಹೆಸರು ಹೇಳಿದ ತಕ್ಷಣ ನಿಮಗೊಂದು ಅಚ್ಚರಿ. ಯಾಕಂದ್ರೆ, ಈಗಷ್ಟೇ ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ಗೆ ಎಂಟ್ರಿಯಾದ ನಟಿ ಈಕೆ. ಕ್ರೇಜಿ ಸ್ಟಾರ್ ರವಿಚಂದ್ರನ್ ಪುತ್ರ ಮನುರಂಜನ್ ನಾಯಕರಾಗಿ ಅಭಿನಯಿಸುತ್ತಿರುವ “ಮುಗಿಲ್ ಪೇಟೆ’ ಚಿತ್ರದ ನಾಯಕಿ. ಈಗಾಗಲೇ ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಮುಕ್ಕಾಲು ಭಾಗ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಆಗಿದೆ.

ಅದೆಲ್ಲ ಆಗಿದ್ದು ಕೊರೋನಾ ಶುರುವಿಗೂ ಮುನ್ನ. ಕೊರೋನಾ ಬಂತು. ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕೂ ಬ್ರೇಕ್ ಇತ್ತು. ಅಲ್ಲಿಂದ ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಇದ್ದ ಕಯಾದು ಲೋಹರ್, ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ತೆರವಾದ ನಂತರ ಬಲೆಯಿಂದ ಹಾರಿದ ಹಕ್ಕಿಯಂತೆ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಶೂಟಿಂಗ್ ರಜೆಯ ಮಜಾ ಹೇಗಿದೆ ಅನ್ನೋದಿಕ್ಕೆ ಒಂದು ಸ್ಯಾಂಪಲ್ ಈ ಅವರ ಬೀಚ್ ಫೋಟೋ ಶೂಟ್.

ಕಯಾದು ಲೋಹರ್ ನಿಂತಿರುವುದು ಚೆರೈ ಕೊಚ್ಚಿ ಬೀಚ್ ನಲ್ಲಿ. ಕೇರಳದ ಸುಂದರ ಬೀಚ್ ಗಳಲ್ಲಿಯೇ ಚೆರೈ ಬೀಚ್ ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಫೇಮಸ್ ಪ್ಲೇಸ್. ಸೆಲಿಬ್ರಿಟಿಗಳ ಹಾಟ್ ಸ್ಪಾಟ್. ಅಷ್ಟೇ ದುಬಾರಿ ಅಡ್ಡ. ಅಲ್ಲಿ ರಜೆಯ ಮಜಾ ಅನುಭವಿಸಿರುವ ಪೂಣೆ ಮೂಲದ ಈ ಚೆಲುವೆ, ಸಮುದ್ರವೇ ನಾಚಿ ನೀರಾಗುವ ಹಾಗೆ ಬಿಕಿನಿ ತೋಟ್ಟು ಪೋಸು ನೀಡಿರುವ ರೀತಿ ಭಯಾನಕ ವಾಗಿದೆ. ಪಡ್ಡೆ ಹುಡುಗರ ಎದೆ ನಡುಗಿಸುವ ಹಾಗಿದೆ ಕಯಾದು ಅವರ ಹಾಟ್ ಲುಕ್.

ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಮರಾಠಿ ಚಿತ್ರರಂಗದೊಂದಿಗೆ ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ಅಂಗಳಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಟ್ಟಿರುವ ಕಯಾದು ಲೋಹರ್, ಅಷ್ಟೇನು ಬ್ಯುಸಿ ನಟಿ ಅಲ್ಲ. ಹಾಗಾಗಿ, ಈಗ ಪೋಸು ಕೊಡುವುದರಲ್ಲೇ ಕಾಲ ಕಳೆಯುತ್ತಿರುವಂತಿದೆ ಸೋಷಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿನ ಫೋಟೋ ಕ್ರೇಜ್. ಇರಲಿ, ಮುಗಿಲ್ ಪೇಟೆ ತೆರೆ ಕಂಡರೆ ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ನೆಲೆ ನಿಲ್ಲುತ್ತಾರೆಯೇ ಅನ್ನೋದು ಮಾತ್ರ ಕುತೂಹಲ.

 

 

Related Posts

error: Content is protected !!