ರಚಿತಾಗೆ ಐ ಲವ್‌ ಯೂ ರಚ್ಚು ಅಂದ ಅಜೇಯ್‌ ರಾವ್‌

ಪೆಂಟಗನ್‌ ಬೆನ್ನಲೇ ಜೀ ಸಿನಿಮಾಸ್‌ ಮೂಲಕ ಮೂರನೇ ಸಿನಿಮಾ ಅನೌನ್ಸ್‌ ಮಾಡಿದ ಗುರು ದೇಶ ಪಾಂಡೆ

ನಿರ್ದೇಶಕ ಗುರು ದೇಶಪಾಂಡೆ ಮತ್ತೊಂದು ಸಿನಿಮಾದ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಮುಂದಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈಗಾಗಲೇ ʼಜಂಟಲ್‌ಮನ್‌ʼ ಚಿತ್ರದ ಬೆನ್ನಲಶ ಅವರು ಪೆಂಟಗನ್‌ ಹೆಸರಿನ ಆಂಥಾಲಜಿ ಸಿನಿಮಾ ನಿರ್ಮಿಸಿ ತೆರೆಗೆ ತರಲು ರೆಡಿಯಾಗಿರುವುದು ನಿಮಗೂ ಗೊತ್ತು. ಮೊನ್ನೆಯಷ್ಟೇ ಆ ಚಿತ್ರದ ಮೋಷನ್‌ ಪೋಸ್ಟರ್‌ ಕೂಡ ಲಾಂಚ್‌ ಆಯಿತು. ಅವತ್ತೇ ಗುರು ದೇಶಪಾಂಡೆ ತಮ್ಮದೇ ನಿರ್ಮಾಣದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಚಿತ್ರ ಶುರುವಾಗಲಿದೆ ಅಂದಿಂದ್ರು. ಅಂತೆಯೇ ಈಗ ಆ ಚಿತ್ರದ ಮಾಹಿತಿ ಈಗ ರಿವೀಲ್‌ ಆಗಿದೆ. ಅದಕ್ಕೆ ” ಐ ಲವ್‌ ಯೂ ರಚ್ಚುʼ ಎನ್ನುವ ಟೈಟಲ್‌ ಕೂಡ ಫಿಕ್ಸ್‌ ಆಗಿದೆ.

ವಿಶೇಷ ಅಂದ್ರೆ, ಕೃಷ್ಣ ಅಜೇಯ್‌ ರಾವ್‌ ನಾಯಕ. ಅವರಿಗೆ ಇಲ್ಲಿ ಜೋಡಿ ಡಿಂಪಲ್‌ ಕ್ವೀನ್‌ ರಚಿತಾ ರಾಮ್.‌ ಇನ್ನು ವಿಶೇಷ ಅಂದ್ರೆ ಅಜೇಯ್‌ ರಾವ್‌ ಹಾಗೂ ರಚಿತಾ ರಾಮ್‌ ಕಾಂಬಿನೇಷನ್‌ ಫಸ್ಟ್‌ ಟೈಮ್‌ ಜೋಡಿ ಆಗಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಹೆಸರಾಂತ ನಿರ್ದೇಶಕ ಶಶಾಂಕ್‌ ರಾಜ್‌ ಕತೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅಜೇಯ್‌ ರಾವ್‌ ಹಾಗೂ ನಿರ್ದೇಶಕ ಶಶಾಂಕ್‌ ಕಾಂಬಿನೇಷನ್‌ ಸಕ್ಸಸ್‌ ಕಂಡ ಜೋಡಿ. ಇವರಿಬ್ಬರ ಜೋಡಿಯಲ್ಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಸರಣಿಗಳಉ ಈಗಾಗಲೇ ಸಾಕಷ್ಟು ಗೆಲುವು ಕಂಡಿವೆ. ಅದೇ ಕತೂಹಲ ಈಗ ಈ ಚಿತ್ರದ ಮೇಲೂ ಇದೆ.

ಗುರು ದೇಶ ಪಾಂಡೆ ತಮ್ಮದೇ ಜೀ ಸಿನಿಮಾಸ್‌ ಮೂಲಕ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಮೂರನೇ ಸಿನಿಮಾ ಇದು. ಇನ್ನು ಜೀ ಸಿನಿಮಾಸ್‌ ಈಗಾಗಲೇ ಹೊಸಬರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ಕೊಟ್ಟ ಸಂಸ್ಥೆ. ಅಂತೆಯೇ ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ನವ ಪ್ರತಿಭೆ ಶಂಕರ್‌ ರಾಜ್‌ ಆಕ್ಷನ್‌ ಕಟ್‌ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಗುರುದೇಶ ಪಾಂಡೆ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲೂ ವಿವಿಧ ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ಅನುಭವ ಇದೆ. ಖ್ಯಾತ ಸಂಗೀತ ನಿರ್ದೇಶಕ ಮಣಿಕಾಂತ್‌ ಕದ್ರಿ ಸಂಗೀತ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಇಷ್ಟರಲ್ಲಿಯೇ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕೆ ಚಾಲನೆ ಸಿಗಲಿದೆಯಂತೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!