ಸ್ಕೂಲ್‌ ಬಾಯ್‌ ಧ್ರುವ ! ಪೊಗರು ಚಿತ್ರದ ಸ್ಟುಡೆಂಟ್‌ ಪಾತ್ರದ ಗೆಟಪ್‌ ಇದು

ಈ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ  ವರ್ಷಗಟ್ಟಲೆ ಶ್ರಮ

ಯಾವುದೇ ಒಬ್ಬ ಹೀರೋ ಇರಲಿ, ತನ್ನ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ರೆಡಿಯಾಗಿಬಿಡುತ್ತಾನೆ. ಅದು ಗೆಟಪ್‌ ಆಗಿದ್ದರೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸುಲಭ. ಆದರೆ, ಇಡೀ ದೇಹವನ್ನೇ ವರ್ಕೌಟ್‌ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮುಂದೆ ನಿಲ್ಲುವುದೆಂದರೆ ಸುಮ್ಮನೇನಾ? ಧ್ರುವ ಸರ್ಜಾ, “ಪೊಗರು” ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಹತ್ತನೇ ತರಗತಿ ಹುಡುಗನ ಪಾತ್ರ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಹೌದು, ಧ್ರುವ ಸರ್ಜಾ ಅವರು ಆ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಸಾಕಷ್ಟ ತಯಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡೇ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮುಂದೆ ನಿಂತಿದ್ದಾರೆ. ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಒಂದು ಪ್ರಶ್ನೆ ಸಹಜವಾಗಿಯೇ ಎದುರಾಗಬಹುದು.

ಧ್ರುವ ಸರ್ಜಾ ಅವರು, ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ದಪ್ಪಗಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಸ್ಕೂಲ್‌ ಪಾತ್ರ ಮಾಡೋಕೆ ಸಾಧ್ಯನಾ? ಅದರಲ್ಲೂ ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಲ್ಸಿ ಹುಡುಗನ ಪಾತ್ರ ಅಂದರೆ ಅಸಾಧ್ಯ ಅಂತೆಲ್ಲಾ ಮಾತಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಆದರೆ, ಧ್ರುವ ಸರ್ಜಾ ಅವರು ಆ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಜೀವಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದರೆ ನಂಬಲೇಬೇಕು. ಅವರು ತಮ್ಮ ದೇಹದ ತೂಕ ಇಳಿಸಿಕೊಂಡೇ ಪಾತ್ರ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಅವರು ವರ್ಷಗಟ್ಟಲೇ ತಯಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದುಂಟು.


ಧ್ರುವ ಸರ್ಜಾ ಅವರು “ಪೊಗರು” ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸ್ಕೂಲ್ ಬಾಯ್ ಅಂದರೆ, ಜನರು ನಂಬಲಕ್ಕಿಲ್ಲ. ಇದು ನಂಬಲು ಅಸಾದ್ಯವಾದರೂ ನಂಬಲೇ ಬೇಕು. ಆ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಅವರು ಮೂರು ವರ್ಷ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಲ್ಲದೆ, ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಯಾವ ಸಿನಿಮಾ ಮುಂದೆ ಬಂದರೂ ಅವರು ಒಪ್ಪದೆ, ಆ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಬಂದ ಸಿನಿಮಾ ಮುಂದೂಡಿದ್ದು ನಿಜಕ್ಕೂ ಮೆಚ್ಚಲೇಬೇಕು. ಇದುವರೆಗೂ ಬೇರೆ ಸಿನಿಮಾಗಳನ್ನು ಅವರು ಯಾಕೆ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಇದೇ ಕಾರಣವಂತೆ. ಸ್ಕೂಲ್‌ ಬಾಯ್‌ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಧ್ರುವ ಅವರು ೬೫ ಕೆಜಿ ತೂಕ ಇಳಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಸಿನಿಮಾ ಪ್ರೀತಿ ಅಂದರೆ ಇದೇ ಅಲ್ಲವೇ?

 

Related Posts

error: Content is protected !!