ಹುಬ್ಳಿ ಹುಡುಗಿ ಕೀರ್ತಿ ಕಲ್ಕೇರಿ ಜತೆಗೆ ನಟ ಶಶಿಕುಮಾರ್‌ ಪುತ್ರನ ಲವ್ವಿ ಡವ್ವಿ !

‘ ಓ ಮೈ ಲವ್‌ ‘ ಅಂತ ಪ್ರೇಮ ಕಾವ್ಯ ಬರೆಯಲು ಹೊರಟ ಯುವ ಜೋಡಿ

ಹಿರಿಯ ನಟ ಶಶಿಕುಮಾರ್‌ ಪುತ್ರ ಅಕ್ಷಿತ್‌ ಶಶಿಕುಮಾರ್‌ ಹೀರೋ ಆಗಿ ಬೆಳ್ಳಿತೆರೆಗೆ ಕಾಲಿಡುವ ಮುನ್ನವೇ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ʼ ಓ ಮೈ ಲವ್‌ʼ ಅಂತ ಹುಬ್ಳಿ ಹುಡುಗಿ ಕೀರ್ತಿ ಕಲ್ಕೇರಿ ಜತೆಗೆ ಹೊಸ ಪ್ರೇಮಕಾವ್ಯ ಬರೆಯಲು ರೆಡಿ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಇಷ್ಟರಲ್ಲಿ ಈ ತರುಣ ಜೋಡಿಯ ಪ್ರೇಮ ಪುರಾಣ ಬಯಲಾಗುವುದು ಖಾತರಿ ಆಗಿದೆ.

ಅರೆ, ಇದೇನು ಹೊಸ ಪ್ರೇಮ ಪುರಾಣ ಅಂತ ಗಾಬರಿಯಾಗುವುದು ಬೇಡ, ಯಾಕಂದ್ರೆ ಇದೊಂದು ಹೊಸ ಸಿನಿಮಾದ ತಾಜಾ ವಿಚಾರ.

ʼಸೀತಾಯಣʼ ಹಾಗೂʼ ಸಮಿತ್‌ʼ ಚಿತ್ರಗಳ ಜತೆಗೀಗ ನಟ ಶಶಿ ಕುಮಾರ್‌ ಪುತ್ರ ಅಕ್ಷಿತ್‌ ಶಶಿಕುಮಾರ್‌ ʼಓ ಮೈ ಲವ್‌ʼ ಹೆಸರಿನ ಮತ್ತೊಂದು ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ನಾಯಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಜಿಎಸ್‌ಬಿ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್‌ ಮೂಲಕ ಜಿ. ರಾಮಾಂಜನಿ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಸ್ಮೈಲ್‌ ಶ್ರೀನು ಆಕ್ಷನ್‌ ಕಟ್‌ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದು, ಜನವರಿ ೧೫ ರಂದು ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಮುಹೂರ್ತ ಕೂಡ ಫಿಕ್ಸ್‌ ಆಗಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಕ್ಷಿತ್‌ ಶಶಿಕುಮಾರ್‌ ಅವರಿಗೆ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಹುಡುಗಿ ಕೀರ್ತಿ ಕಲ್ಕೇರಿ ನಾಯಕಿ ಎನ್ನುವುದು ವಿಶೇಷ.

ನಾಯಕಿ ಕೀರ್ತಿ ಕಲ್ಕೇರಿ ಅವರಿಗೆ ಇದು ಎರಡನೇ ಚಿತ್ರ. ಈಗಾಗಲೇ ಕ್ರೇಜಿ ಸ್ಟಾರ್ ರವಿಚಂದ್ರನ್‌ ಪುತ್ರ ಮನು ರಂಜನ್‌ ಅಭಿನಯದ ‘ಪ್ರಾರಂಭ’ ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಸ್ಯಾಂಡಲ್‌ ವುಡ್‌ ಗೆ ಎಂಟ್ರಿಯಾಗಿದ್ದು , ಅದಿನ್ನು ತೆರೆ ಕಾಣುವುದು ಬಾಕಿಯಿದೆ. ಅದು ತೆರೆ ಕಾಣುವ ಮುನ್ನವೇ ಮತ್ತೊಂದು ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ನಾಯಕಿ ಆಗುವ ಅವಕಾಶ ಕೀರ್ತಿ ಅವರಿಗೆ ಸಿಕ್ಕಿದೆ‌. ಹೆಸರಾಂತ ಶಹನಾಯಿ ವಾದಕ ಸನಾದಿ ಅಪ್ಪಣ್ಣ ಅವರ ಮೊಮ್ಮಗಳು ಈ ಕೀರ್ತಿ ಕಲ್ಕೇರಿ.

ಹಾಗೊಂದು ಹಿನ್ನೆಲೆ ಅವರಿಗಿದೆ. ಆದರೂ, ಸಿನಿಮಾದ ಮೇಲಿನ ಪ್ರೀತಿ, ನಟನೆಯ ಆಸಕ್ತಿ ಜತೆಗೆ ಒಂದಷ್ಟು ತರಬೇತಿ ಪಡೆದುಕೊಂಡೆ ಸಿನಿಪಯಣ ಆರಂಭಿಸಿರೋ, ಈ ಹುಡುಗಿಗೆ ಮೊದಲ ಸಿನಿಮಾ ತೆರೆ ಕಾಣುವ ಮುನ್ನವೇ ಮತ್ತೊಂದು ಸಿನಿಮಾದ ಅವಕಾಶ ಸಿಕ್ಕಿದೆ. ಓ ಮೈ ಲವ್‌ ಅಂತ ಈಗ ಶಶಿ ಕುಮಾರ್‌ ಪುತ್ರ ಅಕ್ಷಿತ್‌ ಶಶಿಕುಮಾರ್‌ ಜತೆಗೆ ಹೊಸ ಪ್ರೇಮ ಕಾವ್ಯ ಬರೆಯಲು ರೆಡಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

‘ ಎಲ್ಲವೂ ಅದೃಷ್ಟವೆ‌. ಮೊದಲ ಸಿನಿಮಾದ ಆಫರ್ ಕೂಡ ಹಾಗೆಯೇ ಬಂತು. ನಿರ್ದೇಶಕ ಮನು ಕಲ್ಯಾಡಿ ಅವರೆ ಕಡೆಯಿಂದ ಚಿತ್ರ ರಂಗಕ್ಕೆ ಬರುವ ಅವಕಾಶ ಸಿಕ್ಕಿತು. ಅದೇ ಮೆಟ್ಟಿಲು ಮೂಲಕ ಈ ಸಿನಿಮಾ ಅವಕಾಶ ಬಂತು. ಒಳ್ಳೆಯ ಅವಕಾಶ ಅಂತ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ತಂಡ, ಖುಷಿ ಆಗುತ್ತಿದೆ ‘ ಎನ್ನುತ್ತಾ ಎರಡನೇ ಸಿನಿಮಾದ ಆಫರ್ ಬಗ್ಗೆ ಮನ ಬಿಚ್ಚಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ ನಟಿ ಕೀರ್ತೀ ಕಲ್ಕೇರಿ.

Related Posts

error: Content is protected !!