ಕೆಜಿಎಫ್ 2 ಟೀಸರ್ ಲೀಕ್ ಆಯ್ತು….!

ನಾಳೆ ಬರಬೇಕಾಗಿದ್ದು, ಇಂದೇ ಬಂದಿದ್ದರ ಹಿಂದಿನ ಕೈಗಳು ಯಾವು? ಇದೇನು ಗಿಮಿಕಾ?

ಬಹು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಕೆಜಿಎಫ್ 2 ಚಿತ್ರದ ಟೀಸರ್ ಲೀಕ್ ಆಗಿದೆ.ರಾಕಿಂಗ್ ಸ್ಟಾರ್ ಯಶ್ ಹುಟ್ಟು ಹಬ್ಬದ ಅಂಗವಾಗಿ ಆಗಿ ನಾಳೆ( ಜ.8) ಬೆಳಗ್ಗೆ 10.18ಕ್ಕೆ ಲಾಂಚ್ ಆಗಬೇಕಿದ್ದ ಇಂದು ( ಜ.7) ರಾತ್ರಿ 9 ಗಂಟೆಗೆ ಸೋಷಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. 2 ನಿಮಿಷ 17ಸೆಕೆಂಡ್ ಗಳ ಈ ಟೀಸರ್ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ‘ ಕೆಜಿಎಫ್ 2 ‘ ಖದರ್ ಜೋರಾಗಿದೆ. ಚಿತ್ರದ ಕೆಲವು ಪಾತ್ರಗಳ ಪರಿಚಯದ ತುಣುಕುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಾಯಕ ರಾಕಿಂಗ್ ಸ್ಟಾರ್ ಯಶ್ ಗೆ ಹುಟ್ಟು ಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಶಯ ಕೋರಲಾಗಿದೆ.

.‌ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಅದು ಹೇಗೆ ಬಂತು‌ ಅಂತ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ‌. ಆದರೆ ಸೋಷಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಅದು ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಎಚ್ವೆತ್ತುಕೊಂಡ ಚಿತ್ರ ತಂಡ 9.28ಕ್ಕೆ ಅಧಿಕೃತ ವಾಗಿ ಸೋಷಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ  ಟೀಸರ್ ಲಾಂಚ್ ಮಾಡಿತು. ಇದು ತೀವ್ರ ಕುತೂಹಲಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು. ಹೊಂಬಾಳೆ ಫಿಲಂಸ್ ನ‌ ಅಧಿಕೃತ ಯುಟ್ಯೂಬ್ ಮೂಲಕ ಲಾಂಚ್ ಆಗಬೇಕಿದ್ದ  ಈ ಟೀಸರ್, ಸೋಷಲ್ ಮೀಡಿಯಾಕ್ಕೆ ಅನಧಿಕೃತ ವಾಗಿ ಹೇಗೆ ಬಂತು? ಇದೊಂದು ಯಕ್ಷ ಪ್ರಶ್ನೆ.

ರವೀನಾ ಟಂಡನ್

ಚಿತ್ರತಂಡ ಅಧಿಕೃತ ವಾಗಿ ನೀಡಿದ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಕಾರ ಜ.8 ರಂದು ಬೆಳಗ್ಗೆ 10.18 ಕ್ಕೆ ಲಾಂಚ್ ಆಗಬೇಕಿತ್ತು.‌ಅದಕ್ಕೆ ಚಿತ್ರ ತಂಡ ಭರ್ಜರಿ ತಯಾರಿ‌ನಡೆಸಿತ್ತು. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಇಂಟ್ರೋಡಕ್ಷನ್ ಟೀಸರ್ ಬಿಟ್ಟಿತ್ತು. ಈ ಲಾಂಚ್ ಕುರಿತು ನಿರ್ದೇಶಕ ಪ್ರಶಾಂತ್ ನೀಲ್ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ನಲ್ಲೂ ಅಧಿಕೃತ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಆಗಿದ್ದೇನು?

ಯಾರು ಕಾರಣವೋ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ, ಟೀಸರ್ ಒಂದು ದಿನ ಅಂದ್ರೆ ನಿಗದಿತ ಸಮಯಕ್ಕಿಂತ ಹಲವು ತಾಸುಗಳು ಮುಂಚೆಯೇ  ಅದೀಗ ಸೋಷಲ್ ಮೀಡಿಯಾಕ್ಕೆ ತೂರಿ ಬಂದಿದೆ. ಅದರ ಪರಿಣಾಮ ಅನಿವಾರ್ಯ ಎಂಬಂತೆ ಚಿತ್ರ ತಂಡ‌ಅದನ್ನೇ ಅಧಿಕೃತ ವಾಗಿ ಸೋಷಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ  ಶೇರ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದೆ. ಅದರಾಚೆ ಅದಕ್ಕೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕಾರಣರಾರು? ಅದು ಹೇಗೆ ಬಂತು? ಇದ್ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಚಿತ್ರ ತಂಡ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡಿಲ್ಲ.

ಬದಲಿಗೆ ಸೋಷಲ್ ಮೀಡಿಯಾಕ್ಕೆ ಲೀಕ್ ಆಗಿದ್ದ ಟೀಸರ್ ಅನ್ನೇ ಅಧಿಕೃತ ಗೊಳಿಸಿದ್ದು, ಮೊದಲ ಭಾಗದಷ್ಟೇ’ ಕೆಜಿಎಫ್ 2 ‘ಕೂಡ ಫವರ್ ಫುಲ್ ಆಗಿದೆ ಎನ್ನುವುದರ ಸ್ಯಾಂಪಲ್ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಈ ಟೀಸರ್ ತೋರಿಸಿದೆ. ಆದರೆ ಇದೆಲ್ಲ ನಿಜಕ್ಕೂ ಆಗಿದ್ದಾದರೂ ಹೇಗೆ ಎನ್ನುವುದು ಸೋಜಿಗ. ಇದು ಗಿಮಿಕ್ ಕೂಡ ಆಗಿರಬಹುದು ಎನ್ನುತ್ತಿವೆ ಗಾಂಧಿನಗರದ ಮೂಲಗಳು.

Related Posts

error: Content is protected !!