ಕನ್ನಡ, ತೆಲುಗಿನಲ್ಲಿ ಹೊಸಬರ ಚರಿತ್‌

ಚರಿತ್‌ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಸೃಜನ್‌ ಲೋಕೇಶ್‌ ಸಾಥ್‌

ಮೈಸೂರು ಹುಡುಗನ ಹೀರೋ ಆಗುವ ಕನಸು ಕೊನೆಗೂ ನನಸಾಗಿದೆ. ಚರಿತ್‌ ಅಭಿನಯದ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರ ʼ ಚರಿತ್‌ʼ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ  ಸೆಟ್ಟೇರಿದೆ. ಚಿತ್ರ ತಂಡ ಅಂದುಕೊಂಡಂತೆ ಮೊನ್ನೆ ಈ ಚಿತ್ರದ ಫಸ್ಟ್‌ ಲುಕ್‌ ಪೋಸ್ಟರ್‌ ಅನ್ನು ಟಾಕಿಂಗ್‌ ಸ್ಟಾರ್‌ ಸೃಜನ್‌ ಲೋಕೇಶ್‌ ಆನಾವರಣಗೊಳಿಸಿ, ಚಿತ್ರತಂಡಕ್ಕೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದ್ದಾರೆ.

 

ಕಳೆದ ಏಳೆಂಟು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಕ್‌ ಗ್ರೌಂಡ್‌ ಡಾನ್ಸರ್‌ ಆಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದ ಚರಿತ್‌, ಈಗ ಹೀರೋ ಆಗಿ ಆಭಿನಯಿಸುತ್ತಿರುವ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರ ಇದು. ಮೈಸೂರು ಮೂಲದವರೇ ಆದ ಭರತ್‌ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದು, ಎ.ಆರ್.‌ ಕೃಷ್ಣ ಆಕ್ಷನ್‌ ಕಟ್‌ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಹಿಂದೆ ಇವರು ʼಅಥರ್ವʼ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಅದೇ ಅನುಭದಲ್ಲೀಗ ಚರಿತ್‌ ಚಿತ್ರದ ನಿರ್ದೇಶನದ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಹೊತ್ತುಕೊಂಡಿರುವುದು ವಿಶೇಷ.

ಕನ್ನಡದ ಜತೆಗೆ ತೆಲುಗಿನಲ್ಲೂ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗುತ್ತಿದೆ. ಈಗ ಎರಡು ಭಾಷೆಯಲ್ಲೂ ಚಿತ್ರ ತಂಡ ಫಸ್ಟ್‌ ಲುಕ್‌ ಪೋಸ್ಟರ್‌ ಲಾಂಚ್‌ ಮಾಡಿದೆ. ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಸಿಕ್ಸ್‌ ಪ್ಯಾಕ್‌ ಮೂಲಕ ದೇಹವನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಹುರಿಗಟ್ಟಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಚರಿತ್‌, ಇಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಬಾಡಿ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಚಿತ್ರಣದೊಂದಿಗೆ ಫಸ್ಟ್‌ ಲುಕ್‌ ಲಾಂಚ್‌ ಆಗಿದೆ. ಹಾಗಂತ ಇದು ಗಿಮಿಕ್‌ ಅಲ್ಲ, ಚಿತ್ರದ ನಾಯಕನ ನಿಜ ಲುಕ್‌ ಅದು. ಯಾಕಂದ್ರೆ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಚರಿತ್‌ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿರುವ ಪಾತ್ರ ಹಾರ್ಸ್‌ ರೈಡರ್.‌ ಅದನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುವ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯ ಮೂಲಕ ಚಿತ್ರ ಫಸ್ಟ್‌ ಲುಕ್‌ ಲಾಂಚ್‌ ಪೋಸ್ಟರ್‌ ಲಾಂಚ್‌ ಮಾಡಿದೆ.

 

ಪೊಸ್ಟರ್‌ ಲಾಂಚ್‌ ಮಾಡಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಸೃಜನ್‌ ಲೋಕೇಶ್‌, ಸಿನಿಮಾ ಅನ್ನೋದೇ ಒಂದು ಅಕರ್ಷಣೀಯ ಜಗತ್ತು. ಹಾಗಂತ ಬರೀ ಆಕರ್ಷಣಿಗೆ ಇಲ್ಲಿ ಬರುವುದಲ್ಲ, ಟ್ಯಾಲೆಂಟ್‌ ಇಂಫಾರ್ಟೆಂಟ್.‌ ಟ್ಯಾಲೆಂಟ್‌ ಇದ್ದರೆ ಇಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡಿ ಗೆಲ್ಲಬಹುದು. ಈಗ ಕಂಟೆಂಟ್‌ ಆಧರಿತ ಸಿನಿಮಾಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಸದ್ದು ಮಾಡುತ್ತಿವೆ. ಹೊಸಬರಾದ ನೀವು ಕೂಡ ಆ ಕಡೆ ಹೆಚ್ಚು ಗಮನ ಹರಿಸಿ ಅಂತವ ಕಿವಿ ಮಾತು  ಹೇಳುವ ಮೂಲಕ ಚಿತ್ರ ತಂಡಕ್ಕೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದ್ದಾಗಿ ಚಿತ್ರದ ನಾಯಕ ನಟ ಚರಿತ್’‌ ಸಿನಿಲಹರಿ’ ಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು.

 

ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ತಂತ್ರಜ್ನರ ಜತೆಗೆ ಹೀರೋ ಮಾತ್ರ ಸೆಲೆಕ್ಟ್‌ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ನಾಯಕಿ ಸೇರಿದಂತೆ ಉಳಿದ ಕಲಾವಿದರ ಆಯ್ಕೆ ಬಾಕಿ ಇದೆ. ಚರಿತ್‌ ಫಸ್ಟ್‌ ಲುಕ್‌ ಗೆ ಅಪಾರ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಕೂಡ ಸಿಕ್ಕಿದೆ. ನಟಿಯರಾದ ಮಾನ್ವಿತಾ ಹರೀಶ್‌ ಹಾಗೂ ನಭಾ ನಟೇಶ್‌ ಸೇರಿದಂತೆ ಹನವರು ತಮ್ಮ ಫೇಸ್‌ ಬುಕ್‌ ಹಾಗೂ ಟ್ವಿಟರ್‌ ಖಾತೆಗಳಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟರ್‌ ಶೇರ್‌ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಚಿತ್ರ ತಂಡಕ್ಕೆ ಬೆಂಬಲವಾಗಿ ನಿಂತಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಚಿತ್ರ ತಡಕ್ಕೆ ಖುಷಿ ಕೊಟ್ಟಿದೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!