ಲವ್ ಗುರು ತರುಣ್ ಚಂದ್ರ ಮತ್ತೆ ಬಂದ್ರು!

ಐದು ವರ್ಷ ಗ್ಯಾಪ್ ಬಳಿ ಮತ್ತೆ

ಲವ್ ಗುರು ಅಂತ ಬಂದ ಗೆಳೆಯ

ರಂಗದಲ್ಲಿ ಹಲವರು‌ ಬಂದು‌ ಹೋಗಿದ್ದು ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ. ಕೆಲವರು ಸಿನಿಮಾ ಮೂಲಕ ಸುದ್ದಿಯಾಗಿ ನಂತರ ಬೇರೆಲ್ಲೋ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಬಿಝಿಯಾಗಿ ಆ ನಂತರ ಸಿನಿಮಾ ರಂಗಕ್ಕೆ ಎಂಟ್ರಿಯಾಗಿದ್ದೂ ಇದೆ. ಅಂತಹವರ ಸಾಲಿಗೆ ಈಗ ನಟ ತರುಣ್ ಚಂದ್ರ ಕೂಡ ಇದ್ದಾರೆ. ಲವ್ ಗುರು ,ಗೆಳೆಯ ಚಿತ್ರದ ಖ್ಯಾತಿಯ ನಟ ತರುಣ್ ಮತ್ತೆ ಬೆಳ್ಳಿತೆರೆಗೆ ಎಂಟ್ರಿ ಆಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದು ಈ ಹೊತ್ತಿನ ಸುದ್ದಿ. ಸತತ ನಾಲ್ಕೈದು ವರ್ಷಗಳ ಗ್ಯಾಪ್ ನಂತರ “ಲವ್ ಗುರು” ಹೆಸರಿನ ಆಲ್ಬಂ‌ಸಾಂಗ್ ಮೂಲಕ‌ ಮತ್ತೆ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಎದುರಿಸಿದ್ದಾರೆ.‌ “ಲವ್ ಗುರು” ನಟ ತರುಣ್ ಅಭಿನಯದ ಹಿಟ್ ಚಿತ್ರದ ಹೆಸರು.

 

ಅದೇ ಹೆಸರಲ್ಲೀಗ ಗಣೇಶ್ ಪಾಪಣ್ಣ ನಿರ್ದೇಶನ ಮಾಡಿರುವ ಲವ್ ಗುರು ಆಲ್ಬಂ ಸಾಂಗ್ ಮೂಲಕ ಮತ್ತೆ ಬಣ್ಣ ಹಚ್ಚಿದ್ದಾರೆ ತರುಣ್ ಚಂದ್ರ.  ಸುಮಾರು ಐದು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಚಿತ್ರರಂಗದಿಂದ ದೂರವುಳಿದಿದ್ದ ತರುಣ್ ,ಒಂದಷ್ಟು ಕಾಲ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿದ್ದರು.‌ಆನಂತರ ನಿರ್ದೇಶನ ಕಲಿಕೆಗೆ ಅಂತ ಅಮೆರಿಕಕ್ಕೆ ಹೋಗಿದ್ದರು. ಅಲ್ಲಿಂದ ಬಂದು ನಿರ್ದೇಶನಕ್ಕೆ ಕಥೆ ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದಾಗ “ಲವ್ ಗುರು” ಆಲ್ಬಂ ಸಾಂಗ್ ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರಂತೆ.

 

 

ತರುಣ್ ಚಂದ್ರ ಅವರು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿರುವಂತೆ “ಗೆಳೆಯ” ಮೂಲಕ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಹತ್ತಿರವಾದವರು. “ಲವ್ ಗುರು” ಎಂಬ ಹಿಟ್ ಸಿನಿಮಾ ಕೊಟ್ಟವರು “ಪದೇ ಪದೇ” ಸಿನಿಮಾ‌ ಮೂಲಕವೂ ಸುದ್ದಿಯಾದವರು. ಹಿರಿಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ದಿನೇಶ್ ಬಾಬು ಅವರ “ನಾನಲ್ಲ” ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲೂ ಗಮನಸೆಳೆದವರು. ಅತ್ತ ಸುದೀಪ್ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಲೀಗ್ (ಸಿಸಿಎಲ್)ನಲ್ಲೂ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡು ರಂಜಿಸಿದವರು. ಆ ಬಳಿಕ ಅವರು ವರ್ಷಾನುಗಟ್ಟಲೆ ಎಲ್ಲೂ ಸುದ್ದಿಯಾಗಲಿಲ್ಲ.ಈಗ ಮತ್ತೆ ಎಂಟ್ರಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದು ಸಂತಸದ ಸುದ್ದಿ.

ಈ ಬಾರಿ ಅವರು ಸ್ಪೆಷಲ್ ಎಂಟ್ರಿ ಕೊಟ್ಟಿರುವುದು ವಿಶೇಷ. ಲಹರಿ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ತಯಾರಿಸಿರುವ ವಿಡಿಯೋ ಆಲ್ಬಂನಲ್ಲಿ ತರುಣ್ ಚಂದ್ರ ಕಾಣಿಸಿಕೊಡಿದ್ದಾರೆ. ಹೌದು ಅವರೀಗ ಲವ್‌ ಗುರು ವಿಡಿಯೊ ಆಲ್ಬಂ ಸಾಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಲಹರಿ ಮ್ಯೂಸಿಕ್‌ ಒರಿಜಿನಲ್‌ನ ಮೊದಲ ಪ್ರಯತ್ನ ಎಂಬುದು ವಿಶೇಷ. ಗಣೇಶ್‌ ಪಾಪಣ್ಣ ನಿರ್ದೇಶನ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಲಕ್ಕಿ ಲಕ್ಷ್ಮಣ್‌ ಹಾಡಿದ್ದಾರೆ.‌ ಇನ್ನು ನವೀನ್‌ ಮನೋಹರ್‌ ಇದನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!