ಹೀರೋ ಆಗಿ ಬರ್ತಿದ್ದಾರೆ ಅಚ್ಯುತ್ ಕುಮಾರ್!

ಪೋರ್ ವಾಲ್ಸ್, ಆ್ಯಂಡ್  ಟೂ ನೈಟೀಸ್’‌ನಲ್ಲಿ ಅಚ್ಯುತ್ ಕುಮಾರ್ ನಾಯಕ ನಟ

ಅಪ್ಪ, ದೊಡ್ಡಪ್ಪ , ಚಿಕ್ಕಪ್ಪ , ವಿಲನ್ , ಕಾಮಿಡಿಯನು ಹಿಂಗೆ ವೆರೈಟಿ ವೆರೈಟಿ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನ ಮಾಡಿ ಸೈ ಜೈ ಎನ್ನಿಸಿಕೊಂಡ‌ನಟ ಅಚ್ಯುತ್ ಕುಮಾರ್. ಈಗ ಅವರು ಹೀರೋ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಸದ್ದು ಗದ್ದಲ್ಲ  ಇಲ್ಲದೆ ಹೀರೋ ಆಗಿ ಬಣ್ಣ ಹಚ್ಚಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗೆ ಕೈ ಮುಗಿದ್ದಿದ್ದಾರೆ.‌ಅದಕ್ಕೀಗ ಶೂಟಿಂಗ್ ಕೂಡ ಮುಗಿದಿದೆ. ಚಿತ್ರ ತಂಡ ರಿಲೀಸ್ ಗೆ ರೆಡಿಯಾಗಿದೆ. ಹಾಗಾದ್ರೆ  ಆ ಸಿನಿಮಾ ಎನ್ನುವ ಕುತೂಹಲದ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ  ಬ್ಯುಟಿಫುಲ್ ಉತ್ತರವೇ‘ಫೋರ್ ವಾಲ್ಸ್ ಆ್ಯಂಡ್ ಟೂ ನೈಟೀಸ್.

ನಟ ಅಚ್ಯುತ್ ಕುಮಾರ್ ಹೀರೋ ಆಗಿದ್ದಾರೆ.  ಅರೆ ಹೌದಾ?  ಹೌದು, ಇದು ರಿಯಲ್ ಸ್ಟೋರಿ. ಸ್ಯಾಂಡಲ್ವುಡ್ ನಲ್ಲಿ ಇದುವರೆಗೂ ಪೋಷಕ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಿಸಿ‌ ಜನ‌ಮನಗೆದ್ದ ಖ್ಯಾತಿ ಅವರದು. ಅಪ್ಪ, ದೊಡ್ಡಪ್ಪ , ಚಿಕ್ಕಪ್ಪ , ವಿಲನ್ , ಕಾಮಿಡಿಯನ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಹತ್ತಾರು ಬಗೆಯ ಪಾತ್ರಗಳಿಗೆ ಬಣ್ಣಹಚ್ಚಿ ಸೈ ಜೈ ಎನಿಸಿಕೊಂಡವರು ಅಚ್ಯುತ್ ಕುಮಾರ್.

ರಂಗಭೂಮಿ ಅಥವಾ ಸಿನಿಮಾ‌ ಯಾವುದೇ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪಾತ್ರ ಸಿಕ್ಕರು  ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟಾದ ಅಭಿನಯಕ್ಕೆ ಅಚ್ಯುತ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರದ್ದು  ಮನೆ‌‌ಮಾತಾದ ಹೆಸರು.‌ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಪೋಷಕ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಬಣ್ಣ ಹಚ್ಚಿ ಹೀರೋ ಎದುರು‌ನಿಂತರು ಹೀರೋ ರೈಂಜ್ಗೆ ಸೌಂಡ್ ಮಾಡಿ ಸೈ ಎನಿಸಿಕೊಂಡ ಅಭಿನಯ ಮೂರ್ತಿ‌ಅಚ್ಯುತ್ ಕುಮಾರ್. ಈಗ ಅವರೇ ಹೀರೋ ಅಂದ್ರೆ ನೀವು ನಂಬಲೇ ಬೇಕು.

ಅಂದಹಾಗೆ, ‘ಪೋರ್ ವಾಲ್ಸ್, ಆ್ಯಂಡ್  ಟೂ ನೈಟೀಸ್’ ಎನ್ನುವುದು  ಅಚ್ಯುತ್ ಕುಮಾರ್ ಹೀರೋ ಆಗಿ ನಟಿಸಿರುವ ಹೊಸ ಸಿನಿಮಾ. ಮುಹೂರ್ತ , ಶೂಟಿಂಗು, ಎಡಿಟಿಂಗು , ಡಬಿಂಗು ಅಂತೆಲ್ಲ ಸದ್ದು ಮಾಡದೇ‌ ಚಿತ್ರ ತಂಡ ಶೂಟಿಂಗ್ ಮುಗಿಸಿಕೊಂಡು ಬಂದು ರಿಲೀಸ್ ಗೆ ರೆಡಿ ಆಗಿದೆ. ಈ ಹಂತಲ್ಲೀಗ ಚಿತ್ರದ ಕೆಲವು  ಪೋಸ್ಟರ್ ರಿವೀಲ್ ಆಗಿವೆ. ಅವೀಗ ಭಾರೀ ಕುತೂಹಲ ಕೆರಳಿಸಿವೆ.

‘ಮಂತ್ರಂ’ ಹೆಸರಿನ ಚಿತ್ರ  ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದ ಬಹುಮುಖ ಪ್ರತಿಭೆ ಎಸ್.ಎಸ್.ಸಜ್ಜನ್  ‘ಫೋರ್ ವಾಲ್ಸ್‌‌ ಆ್ಯಂಡ್ ಟೂ ನೈಟೀಸ್’ ಸಿನಿಮಾದ ಒನ್ ಆಂಡ್ ಓನ್ಲಿ ಸೂತ್ರಧಾರ. ಅಂದ್ರೆ ನಿರ್ದೇಶಕ. ಅಚ್ಯುತ್ ಕುಮಾರ್  ಇದರ ಹೀರೋ.‌‌ಅವರ ಜೊತೆಗೆ ದತ್ತಣ್ಣ , ಸುಜಯ್ ಶಾಸ್ತ್ರಿ , ಭಾಸ್ಕರ್ ನೀನಾಸಂ , ರಘು ರಾಮನಕೊಪ್ಪ , ಡಾ.ಪವಿತ್ರಾ ಈ ಚಿತ್ರದ ಪಾತ್ರದಾರರು.

ಸಿನಿಮಾ ಈಗ ರಿಲೀಸ್ಗೆ ಸಿದ್ದವಾಗಿದೆ. ಎರಡು ಹಾಡಗಳು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿವೆ. ಇನೇನು ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ  ಅವು ಚಿತ್ರಪ್ರೇಮಿಗಳ ಕರಣಗಳನ್ನ ಸ್ಪರ್ಶಿಸಲಿವೆ. ಅಚ್ಯುತ್ ಕುಮಾರ್ ಚಿತ್ರದ ಹೀರೋ ಎನ್ನುವ ಸಂಗತಿಯ ಹಾಗೆ ಅನೇಕ ಕುತೂಹಲ‌ಕಾರಿ ಸಂಗತಿ ಈ ಚಿತ್ರದ ಸುತ್ತ ಇವೆ.ಅವೆಲ್ಲವನ್ಜು  ಚಿತ್ರತಂಡ ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ರಿವೀಲ್ ಮಾಡಲಿದೆಯಂತೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!