ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ಕ್ವೀನ್ ಪಟ್ಟದ‌ ಮೇಲೆ‌ ಡಿಂಪಲ್ ಕ್ವೀನ್!

ಬುಲ್‌ ಬುಲ್ ಬೆಡಗಿಗೆ ಕೈ‌ತುಂಬಾ ಅವಕಾಶ, ರಚಿತಾ ಸಕ್ಸಸ್ ಗೆ ಕಾರಣ ಆದೊಂದು ವ್ಯಾನಿಟಿ ಬ್ಯಾಗ್ !?

ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ನಲ್ಲೀಗ ಬಹುಬೇಡಿಕೆಯ  ನಟಿ ಯಾರು ?  ಕನ್ನಡ ಸಿನಿಮಾ ಪ್ರೇಮಿಗಳಿಗೆ ಹೀಗೊಂದು ಪ್ರಶ್ನೆ ಎದುರಾದರೆ ಥಟ್ಟಂತೆ ಬರುವ ಉತ್ತರ ಡ್ವಿಂಪಲ್ ಕ್ವೀನ್ ರಚಿತಾ ರಾಮ್. ಅದು ಉತ್ಪ್ರೇಕ್ಷೆಯೂ ಅಲ್ಲ.ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಅವರ ಕೈಯಲ್ಲಿರುವ ಸಿನಿಮಾಗಳು, ಜತೆಗೆ ಅವರಿಗೀಗ ಬರುತ್ತಿರುವ ಅವಕಾಶ ನೋಡಿದರೆ ಅದು ನೂರಕ್ಕೆ ನೂರರಷ್ಟು ಸತ್ಯವಾದ ಮಾತು.

ಸದ್ಯಕ್ಕೆ‌ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ನಾಯಕಿಯಾಗಿರುವ ಸಿನಿಮಾಗಳನ್ನೇ ನೋಡಿ, ಏಕ್ ಲವ್ ಯಾ , ಏಪ್ರಿಲ್, ವೀರಂ, ಡಾಲಿ, ಲಿಲ್ಲಿ , ಮಾನಸೂನ್ ರಾಗಾ ಸೇರಿದಂತೆ ಇನ್ನು ಹೆಸರಿಡದ ಮೂರ್ನಾಲ್ಕು ಸಿನಿಮಾಗಳಿಗೂ ಅವರು ನಾಯಕಿ. ಹಾಗೆಯೇ ತೆಲುಗಿನ’ ಸೂಪರ್ ಮಿರ್ಚಿ’ ಹೆಸರಿನ ಚಿತ್ರಕ್ಕೂ ಅವರು ನಾಯಕಿ.‌ ಮೂಲಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಇದು ತೆಲುಗು ಹಾಗೂ ಕನ್ನಡ ಎರಡು ಭಾಷೆಯಲ್ಲೂ ಬರಲಿದೆ. ಅದೃಷ್ಟ ಅಂದ್ರೆ ಇದೇ ಅಲ್ವಾ? 2021 ರ ಜತೆಗೆ 2022 ಕ್ಕೂ ಅವರು ಫುಲ್ ಬ್ಯುಸಿ. ಆ ಮಟ್ಟಿಗೀಗ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ನ ಬಹು ಬೇಡಿಕೆಯ ನಟಿ.

ಅಷ್ಟೇ ಯಾಕೆ,  ರಚಿತಾ ನಾಯಕಿಯಾಗಿರುವ ಮತ್ತೊಂದು ಹೊಸ ಸಿನಿಮಾ ಅನೌನ್ಸ್ ಆಗಿದೆ. ‘ಇನ್ಸ್ ಸ್ಪೆಕ್ಟರ್ ವಿಕ್ರಂ’ ಚಿತ್ರದ ನಿರ್ಮಾಪಕ ವಿಖ್ಯಾತ್ ನಿರ್ಮಾಣದ ಮತ್ತೊಂದು ಹೊಸ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ರಚಿತಾ ನಾಯಕಿ ಆಗಿರುವ ಸುದ್ದಿ ಈಗ ಹೊರ ಬಿದ್ದಿದೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅವರ ಹುಟ್ಟು ಹಬ್ಬಕ್ಕೆ ಚಿತ್ರ ತಂಡ ಪೋಸ್ಟರ್ ಲಾಂಚ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಈ ಸುದ್ದಿ ಬಹಿರಂಗ ಪಡಿಸಿದೆ.ಈಗಾಗಲೇ ಅದರ ಶೂಟಿಂಗ್ ಕೂಡ ಮುಗಿದಿದೆ. ಇಷ್ಟರಲ್ಲಿಯೇ ಅದರ ಟೈಟಲ್ ಲಾಂಚ್ ಆಗಲಿದೆಯಂತೆ.

ಹಾಗೆಯೇ ‘ಅಯೋಗ್ಯ’ ಚಿತ್ರದ ಜೋಡಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಒಂದಾಗುತ್ತಿದೆ. ಸತೀಶ್ ನೀನಾಸಂ ಹಾಗೂ‌ ರಚಿತಾ ಜೋಡಿಯ ಚಿತ್ರ ‘ಮ್ಯಾಟ್ನಿ’ ಗೆ ಮುಹೂರ್ತ ಮುಗಿದಿದೆ.ಹೊಸ ಪ್ರತಿಭೆ ಮನೋಹರ್ ಈ ಚಿತ್ರದ ಸಾರಥ್ಯ ವಹಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲಿಗೆ ಸಾಲು‌ಸಾಲು ಸಿನಿಮಾಗಳಿಗೆ ನಾಯಕಿಯಾಗಿರುವ ರಚಿತಾ ರಾಮ್, ಕಿರುತೆರೆಯಲ್ಲೂ ಅಷ್ಟೇ ಬ್ಯುಸಿ ಎನ್ನುವುದು ನಿಮಗೂ‌ ಗೊತ್ತು. ಹಾಗಂತ ಕಿರುತೆರೆ ಅವರಿಗೇನು ಹೊಸದಲ್ಲ. ಬಿಂದಿಯಾ ರಾಮ್ ಎನ್ನುವ ಗುಳಿಕೆನ್ನೆ ಚೆಲುವೆ ಕಿರುತೆರೆ ಲೋಕದಿಂದಲೇ ಸಿನಿಮಾ‌ ಪ್ರಪಂಚಕ್ಕೆ ಬಂದು‌ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಆಗಿದ್ದು. ಕಿರುತೆರೆ ಲೋಕದ ಜನಪ್ರಿಯತೆಯಿಂದಲೇ ಸಿನಿ ದುನಿಯಾಕ್ಕೆ ಬಂದು ಬುಲ್ ಬುಲ್ ಬೆಡಗಿ ಅಂತಲೇ ಮನೆ‌ಮಾತಾಗಿದ್ದು ರಚಿತಾ ಅವರ ಹೆಗ್ಗಳಿಕೆ. ಹಾಗೆಯೇ ರಚಿತಾ ಪಾಲಿಗೆ ಇದ್ದ ಅದೃಷ್ಟ ಸ್ಟಾರ್ ನಟರ ಸಿನಿಮಾಗಳಿಗೇ ಒಂದಷ್ಟು ಸಮಯ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಮೆರೆದಿದ್ದು. ಇಂತಹ ಅದೃಷ್ಟ ಯಾರಿಗುಂಟು ಯಾರಿಗಿಲ್ಲ! ಹಾಗಿದ್ದು ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಒಂದಷ್ಟು ಸಮಯ‌ ಅವಕಾಶಕ್ಕೆ ಎದುರು ನೋಡುವಂತಾಗಿದ್ದರ ಕಾರಣ ಇನ್ನು ನಿಗೂಢ. ಅದು ಕೂಡ ಹೆಚ್ಚೇನು ದಿನ ಅಲ್ಲ. ಮತ್ತೆ ಫಿನಿಕ್ಸ್ ನಂತೆ ಮತ್ತೆ ಎದ್ದು ಕುಳಿತರು. ಸಣ್ಣ ಗ್ಯಾಪ್ ಅವರ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನೇ ಮರೆಸಿ‌ಬಿಟ್ಟಿತು. ಅಯೋಗ್ಯ ಸೂಪರ್ ಹಿಟ್ ಆಯಿತು. ಕೈ ತುಂಬಾ ಅವಕಾಶ ಸಿಕ್ಕವು. ಅತ್ತ ಕಿರುತೆರೆ ಯಲ್ಲೂ‌ಬ್ಯುಸಿಯಾದರು. ಈಗ ಏನಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರು ಹತ್ತು ಸಿನಿಮಾಗಳಿಗೆ ಅವರು ನಾಯಕಿ.‌ ಎರಡು ವರ್ಷ ಫುಲ್ ಬ್ಯುಸಿ.

ಇಷ್ಟು ಬ್ಯುಸಿ ಇರುವ ಕನ್ನಡದ ನಟಿ‌ಮತ್ತೊಬ್ಬರಿಲ್ಲ. ಹಾಗಾದ್ರೆ ರಚಿತಾ ಅವರ ಸಕ್ಸಸ್ ಫುಲ್ ಜರ್ನಿಯ ರಹಸ್ಯವೇನು? ಸಿನಿಮಾಗಳ ಆಯ್ಕೆ. ಅನಗತ್ಯ ವಿವಾದಗಳಿಗೆ ಸಿಲುಕದಿರುವುದು. ಹಾಗೆ ನೋಡಿದರೆ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ತುಂಬಾ ಟ್ಯಾಲೆಂಟೆಡ್ ನಟಿ. ಯಾವುದು ಹೇಗೆ ವರ್ಕ್ ಆಗುತ್ತೆ, ಯಾವ ಪಾತ್ರ ಜನ‌ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆಯುತ್ತೆ, ಯಾವ ಸ್ಟಾರ್ ಜತೆಗೆ ನಟಿಸಿದರೆ ಇಮೇಜ್ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತೆ ಎನ್ನುವ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಹಾಕಿಕೊಂಡೆ ಸಿನಿಮಾ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಜತೆಗೆ ಯಾವ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಎಷ್ಟು ತಲೆ‌ಕಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎನ್ನುವ ಬುದ್ದಿಮತ್ತೆ ಕೂಡ ಅವರಿಗಿದೆ. ಹಾಗಾಗಿಯೇ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಎಂಬ ಗುಳಿಕೆನ್ನೆ ಚೆಲುವೆ ಈಗ ನಟನೆ ಎಂಬ ಕಲಾ‌ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಾಗಲೋಟದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಅದಿರಲಿ, ಕನ್ನಡದ ನಂಬರ್ ಪಟ್ಟದ ಮೇಲೆ ಡಿಂಪಲ್ ಕ್ವೀನ್  ಪವಡಿಸಿರುವುದರ ಹಿಂದಿನ ಇನ್ನೊಂದು ಸತ್ಯ ಈಗ ಅವರಿಂದಲೇ ರಿವೀಲ್ ಆಗಿದೆ.

 “ನನ್ನ ಬಳಿಯೊಂದು ವೈಟ್ ವ್ಯಾನಿಟಿ ಬ್ಯಾಗ್‌ಇದೆ. ಅದನ್ನು ನನ್ನ ಬಳಿ ಬಂದ‌ ಮೇಲೆ ನಿಜಕ್ಕೂ ಒಳ್ಳೆಯದೆ ಆಗಿದೆ. ಸಾಕಷ್ಟು ಅವಕಾಶಗಳು ಬಂದಿವೆ. ಒಂದಷ್ಟು ಸಂಪಾದನೆಯೂ ಆಗಿದೆ. ಲಕ್ ಅಂತಾರಲ್ಲ ಹಾಗೆ ನನ್ನ ಪಾಲಿಗೆ ಆ ವ್ಯಾನಿಟಿ ಬ್ಯಾಗ್”

ಎನ್ನುವ ಮೂಲಕ‌‌ ತಮ್ಮ ಸಕ್ಸಸ್ ಫುಲ್ ಜರ್ನಿಯ ಹಿಂದಿನ ರಹಸ್ಯ ವನ್ನು ಕಲರ್ಸ್ ಕನ್ನಡದ ಮಜಾ‌ಭಾರತ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಚ್ಚಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ರಚಿತಾ ರಾಮ್. ಅವರಿಗೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಅವಕಾಶ ಸಿಗಲಿ. ಡಿಂಪಲ್ ಕ್ವೀನ್ ಎಂಬ ಖ್ಯಾತಿಯ ಜತೆಗೆ ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ಕ್ವೀನ್ ಎನ್ನುವ ಪಟ್ಟವೂ ಸಿಗಲಿ ಎನ್ನುವುದು  ‘ಸಿನಿ‌ಲಹರಿ‌’  ಹಾರೈಕೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!