ಪುಷ್ಕರ್ ಮುಂದಿನ ಸಿನಿಮಾ ರಾಬಿನ್ ಹುಡ್ ಗೆ ಹೀರೋ‌ ಯಾರು?

 ಸೋಷಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ ಆ ರಾಜಕಾರಣಿಯ ಪುತ್ರನ ಹೆಸರು. ಯಾರು ಆತ ? ಆತನ ಸಿನಿಮಾ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಏನು?  ಸ್ಟೋರಿ ನೋಡಿ

ಪುಷ್ಕರ್ ಸದ್ದಿಲ್ಲದೆ ಹೊಸ ಸಿನಿಮಾ ‌ಅನೌನ್ಸ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ‘ಅವತಾರ ಪುರುಷ’ ಚಿತ್ರದ ಬೆನ್ನಲೇ  ನಿರ್ದೇಶಕ ಸಿಂಪಲ್ ಸುನಿ‌ ಜತೆಯಾಗಿ  ರಾಬಿನ್ ಹುಡ್ ಹೆಸರಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಚಿತ್ರ ಮಾಡುವುದಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಆ ಚಿತ್ರದ ಟೈಟಲ್ ಕೂಡ ಲಾಂಚ್ ಆಗಿದೆ. ಆದರೆ ಆ ಚಿತ್ರದ ನಾಯಕ ಯಾರು ಎನ್ನುವುದೀಗ ಭಾರೀ ಕುತೂಹಲ ಕೆರಳಿಸಿದೆ.

ಹಾಗಂತ ಪುಷ್ಕರ್ ಅವರಾಗಲಿ, ನಿರ್ದೇಶಕ ಸಿಂಪಲ್ ಸುನಿ ಅವರಾಗಲಿ ಈ‌ ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲೂ ಮಾತನಾಡಿಲ್ಲ. ಕಲಾವಿದರ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಸುಳಿವು ಕೊಟ್ಟಿಲ್ಲ.ಆದರೆ  ಸೋಷಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ‌ ಮಾತ್ರ ಒಬ್ಬ ರಾಜಕಾರಣಿಯ ಪುತ್ರನ ಹೆಸರು ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಆತನೇ  ‘ರಾಬಿನ್ ಹುಡ್’ ಚಿತ್ರದ ನಾಯಕ ಅಂತಲೂ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಇಷ್ಟಕ್ಕೂ ಆತನ‌ಹೆಸರು ದುಶ್ಯಂತ್ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್.


ಸೋಷಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಈ ಹೆಸರು ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿದೆ. ಹಾಗಂತ ಚಿತ್ರ ತಂಡದಿಂದ  ಯಾವುದೇ ಮಾಹಿತಿ ರಿವೀಲ್ ಆಗಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ರಾಬಿನ್ ಹುಡ್ ಪೋಸ್ಟರ್ ಲಾಂಚ್ ಆದ ದಿನದಿಂದಲೇ ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆಯ ಜನ ಅದನ್ನು ಸೋಷಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ‌ ವೈರಲ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಯುವ ರಾಜಕಾರಣಿಯೂ ಆಗಿರುವ ದುಶ್ಯಂತ್ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಅಧಿಕೃತ ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಪೇಜ್ ಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಪೋಸ್ಟರ್ ಟ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಿ, ಶುಭಾಶಯ ಕೋರಿದ್ದಾರೆ. ಇದೆಲ್ಲ ಹೇಗೆ ಸಾಧ್ಯ? ಬೆಂಕಿ ಇಲ್ಲದೆ ಹೊಗೆ ಬರಲು ಸಾಧ್ಯವೇ? ಉತ್ತರ ಚಿತ್ರ ತಂಡದ ಬಳಿಯಿದೆ.

ದುಶ್ಯಂತ್ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್, ಗುಬ್ಬಿ ಶಾಸಕ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಅವರ ಪುತ್ರ. ಯುವ ಉತ್ಸಾಹಿ. ಶಿಕ್ಷಣದ ಜತೆಗೆ ರಾಜಕೀಯದಲ್ಲೂ ಗುರುತಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ‌. ತಂದೆಯ ಹಾಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ದೊಡ್ಡ ಯುವ ಪಡೆಯ ಬೆಂಬಲ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿ ಬಳಗವೇ ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗಿದೆ. ಸೋಷಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಸಕ್ರೀಯರಾಗಿರುವ ದುಶ್ಯಂತ್ ಅವರಿಗೆ ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಫ್ಯಾನ್ಸ್ ಇದ್ದಾರೆ. ಅವರಿಂದಲೇ ಸೋಷಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ದುಶ್ಯಂತ್ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ರಾಬಿನ್ ಹುಡ್ ಮೂಲಕ ಬೆಳ್ಳಿತೆರೆಗೆ ಎಂಟ್ರಿಯಾಗುತ್ತಿರುವ ಸುದ್ದಿ ಹಬ್ಬಿದೆ.

ಇದರಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟರ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಸತ್ಯವಿದೆಯೋ, ಸಿಂಪಲ್ ಸುನಿ ಅವರಿಗೆ ಗೋತ್ತು.  ಹಾಗಂತ ಇದನ್ನು ಅಲ್ಲಗಳೆಯುವುದಕ್ಕೂ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.ಪುಷ್ಕರ್ ಅವರ ಊರು ತುಮಕೂರು. ‌ಸಹಜವಾಗಿಯೇ ಶಾಸಕ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಅವ್ ಸಂಪರ್ಕ‌ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ‌ಮಗನನ್ನು ಹೀರೋ‌ಮಾಡು ಅಂತಲೂ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್, ಪುಷ್ಕರ್ ಅವರಿಗೆ ಹೇಳಿರಬಹುದು. ಇಂತಹ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಈ ಸುದ್ದಿಯ ಸುತ್ತ ಇವೆ‌.


ಒಂದಂತೂ ಸತ್ಯ, ದುಶ್ಯಂತ್ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಅವರಿಗೆ ಸಿನಿಮಾದ ದೊಡ್ಡ ಕ್ರೇಜ್ ಇದೆ‌. ನಟ ನಿಖಿಲ್ ಕುಮಾರ ಸ್ವಾಮಿ‌ ಅವರ ಸ್ನೇಹಿತ ಕೂಡ. ಅನೇಕ ಸಿನಿಮಾ‌ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಗಳಲ್ಲೂ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.ಡಾ. ರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಪಕ್ಕಾ ಅಭಿಮಾನಿಯಂತೆ. ಹಾಗೆಯೇ ಸಾಹಿತಿ ಜಯಂತ್ ಕಾಯ್ಕಿಣಿ ಅವರ ಜತೆಗೆ ಪೋಟೋಕ್ಕೆ ಪೋಸು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದರ ಪ್ರಭಾವ ಸಹಜವಾಗಿಯೇ ಸಿನಿಮಾರಂಗದ ಕಡೆ ಬರುವಂತೆಯೂ ಪ್ರೇರೆಪಿಸಿ ರಬಹಹುದು.‌ ಆದರೂ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿಲ್ಲ.

ಉಳಿದಂತೆ ದುಶ್ಯಂತ್ ಅವರೇ ರಾಬಿನ್ ಹುಡ್ ಚಿತ್ರದ ನಾಯಕರಾದರೆ, ಹೊಸ ಪ್ರತಿಭೆಯಾಗಿ ಆ ಟೈಟಲ್ ಗೆ‌ಎಷ್ಟರ ಮಟ್ಟಿಗೆ ನ್ಯಾಯ ಒದಗಿಸಬಹುದು ಎನ್ನುವುದು ಸಹಜವಾದ ಕುತೂಹಲ.

Related Posts

error: Content is protected !!