ಅದಿತಿ ಪ್ರಭುದೇವ್ ಈಗ ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಗರ್ಲ್!


ಶ್ಯಾನೆ ಅಲ್ಲ, ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಟಾಪಗೌಳೆ ಈ ಹುಡುಗಿ

ಶ್ಯಾನೆ‌ ಟಾಪಗೌಳೆ ನಮ್ಮುಡುಗಿ ಅಂದ್ರೆ ಸಾಕು ಸಿನಿ ದುನಿಯಾದಲ್ಲಿ ತಟ್ಟಂತೆ ನೆನಾಪಾಗುವ ಹೆಸರು ಅದಿತಿ ಪ್ರಭುದೇವ್. ಈಗ ಇನ್ನೂ ಟಾಪಗೌಳೆ ಈ ಹುಡುಗಿ ಅಂದ್ರೆ ಸಾಕು ಸಿನಿ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಅವರೇ ನೆನಪಾಗುವುದು ಕೂಡ ಅಷ್ಟೇ ಸಹಜ. ಯಾಕಂದ್ರೆ, ಈಗ ಅದಿತಿ ಪ್ರಭುದೇವ್ ಇರುವುದೇ ಹಾಗೆ. ಅದಕ್ಕೆ ಸಾಕ್ಷಿ ಈ ಫೋಟೋಸ್. ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಅವರಿಲ್ಲಿ ಕೊಟ್ಟ ಹಾಟ್ ಲುಕ್ಕು, ಖಡಕ್ ಫೋಸು. ಅಬ್ಬಾ, ಪಡ್ಡೆ ಹುಡುಗರ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಮಸ್ತ್ ಮಸ್ತ್ !

ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಗರ್ಲ್ :

ಅಂದ ಹಾಗೆ, ಇದ್ಯಾವುದೋ ಅವರ ಹೊಸ ಸಿನಿಮಾದ ಫೋಟೋಶೂಟ್ ಅಲ್ಲ. ಹಾಗೆಯೇ ಅವರೇನು ಹೊಸದಾಗಿ ಮಾಡಿಸಿದ ಫೋಟೋಗಳು ಕೂಡ ಅಲ್ಲ. ಬದಲಿಗೆ ಹೊಸದೊಂದು ವಿಡಿಯೋ ಸಾಂಗ್ ಆಲ್ಬಂ ನಲ್ಲಿ ನಟಿ ಅದಿತಿ‌ ಪ್ರಭುದೇವ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು ಹೀಗೆ‌. ಸುಜುಕಿ ಬೈಕು, ರೈಡರ್ ಲುಕ್ಕು, ‘ತೋತಾಪುರಿ’ ಚೆಲುವೆಯ ಖದರೇ ಬೇರೆ. ಯಾಕಂದ್ರೆ ,ಅವರೀಗ ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಗರ್ಲ್. ಇದೇ ಮೊದಲು ಅದಿತಿ ಪ್ರಭುದೇವ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಂಗ್ ಆಲ್ಬಂ ಹೆಸರೇ ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಗರ್ಲ್. ಇದೊಂದು ಕಾಕತಾಳೀಯ. ಮಿಸ್ಟರ್ ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಥರ , ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ನಲ್ಲಿ ಅದಿತಿ‌ ಪ್ರಭುದೇವ್ ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ನಟಿ. ಕಾಕತಾಳೀಯ ಎನ್ನುವಂತೆ ಅವರ ಮೊದಲ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಂಗ್ ಆಲ್ಬಂ ಹೆಸರು ಕೂಡ ‘ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಗರ್ಲ್’.

ಫೋಟೋಗಳದ್ದೇ ಸದ್ದು:

ಅಭಿ ಮುಲ್ಟಿ ನಿರ್ಮಾಣ ಹಾಗೂ ಅಭಿಷೇಕ್ ಮಠದ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಈ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಂಗ್ ಆಲ್ಬಂ ಇನ್ನು ಹೊರ ಬಂದಿಲ್ಲ. ಅಕ್ಟೋಬರ್ ಫಸ್ಟ್ ವೀಕ್ ಆನಂದ್ ಆಡಿಯೋ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಅಧಿಕೃತ ಯುಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್ ಮೂಲಕ ಲಾಂಚ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಸದ್ಯ ಅದು ನಟಿ ಅದಿತಿ ಪ್ರಭುದೇವ್ ಅವರ ಭರ್ಜರಿ ಬೈಕ್ ರೈಡಿಂಗ್ ಪೋಸು, ಖಡಕ್ ಲುಕ್ಕು, ಆ್ಯಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟಿವ್ ಫೇಸ್ ನ ಫೋಟೋಸ್ ಮೂಲಕ ಸೋಷಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಸೌಂಡು ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಅದಿತಿ ಪ್ರಭುದೇವ್ ಅವರ ಸಿನಿ ಜರ್ನಿಯ‌ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಇಂತಹದೊಂದು ಕಾಸ್ಟ್ಯೂಮ್ ಲುಕ್ ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು ಇದೇ ಮೊದಲು. ಟಾಮ್ ಬಾಯ್ ಥರ ಬೈಕ್ ರೈಡಿಂಗ್ ಲುಕ್ ನಲ್ಲಿ ಭರ್ಜರಿ ಪೋಸು‌ ನೀಡಿರುವುದು ವಿಶೇಷ.

ಪ್ರೇಕ್ಷಕರೆದುರು ಬಾರದ ಕೊರಗು:

ಕೊರೋನಾ‌ ಕಾರಣಕ್ಕೆ‌‌ಕನ್ನಡದ ಬಹಳಷ್ಟು ನಟ-ನಟಿಯರು ಈ ವರ್ಷವಿನ್ನು ಬೆಳ್ಳಿಪರದೆ ಮೇಲೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ. ಅಂತಹ ಸಾಧ್ಯತೆಯೂ ಈಗ ಕಾಣುತ್ತಿಲ್ಲ. ಬಹಳಷ್ಟು ಜನ ಕಲಾವಿದರಿಗೆ ಅಂತಹದೊಂದು ಬೇಸರ, ನೋವು ಇದ್ದೇ ಇದೆ. ಇನ್ನು 2019ಕ್ಕೆ ಸಾಲು ಸಾಲು ಸಿನಿಮಾಗಳ ಮೂಲಕ ತೆರೆ ಮೇಲೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಅದಿತಿ ಪ್ರಭುದೇವ್ ಅವರಿಗೂ ಅದು ಹೊರತಾಗುಳಿದಿಲ್ಲ. ತೆರೆ ಕಾಣಬೇಕಿರುವ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಿನಿಮಾಗಳಿದ್ದರೂ, ಕೊರೋನಾ ಕಾರಣ ಅವು ಬಹುತೇಕ 2021ಕ್ಕೆ ತೆರೆಗೆ ಬರುವುದು ಗ್ಯಾರಂಟಿ.ಆದರೆ ಈ ವರ್ಷ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಮುಂದೆ ಬರಲಾಗಿಲಿಲ್ಲ ಎನ್ನುವ ಕೊಡಗನ್ನು ‘ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಗರ್ಲ್’ ವಿಡಿಯೋ‌ಸಾಂಗ್ ಆಲ್ಬಂ ಮೂಲಕ ನಿಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ತವಕದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ನಟಿ ಅದಿತಿ ಪ್ರಭುದೇವ್.

ಇದೊಂಥರ ಆಕಸ್ಮಿಕ:

‘ ಇದೊಂಥರ ಆಕಸ್ಮಿಕ. ಕೊರೋನಾ ಕಾರಣ ಶೂಟಿಂಗ್ ಇಲ್ದೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿದ್ದೇವು. ಆಗ ಕ್ಯಾಮೆರಾಮೆನ್ ಶಿವು ಸರ್ ಅವರು ಈ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿದರು. ನಾನು ಕೂಡ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಂಗ್ ಆಲ್ಭಂನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರಲಿಲ್ಲ. ಆರಂಭದಲ್ಲಿ‌ಕಾಸ್ಟ್ಯೂಮ್, ಗೆಟಪ್ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿದ್ರು. ಏನೋ ಹೊಸತೆನಿಸಿತು. ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತೆ ಅಂತ ಎಕ್ಸೈಟ್ ಆಯ್ತು. ಹಾಗಾಗಿ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡೆ.‌ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಬಂದಿದೆ. ಸೋಷಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ‌ಲಾಂಚ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ನಂಗೂ ಈ ವರ್ಷ ಜನರ‌ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ ಅಂತ ಬೇಸರ ಇತ್ತು. ಅದು ಈ ಮೂಲಕವಾದರೂ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿದೆಯೆಲ್ಲ ಅಂತ ಖುಷಿಯಾಗುತ್ತಿದೆ’ ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ನಟಿ‌ ಅದಿತಿ ಪ್ರಭುದೇವ್‌.

ಉತ್ಸಾಹಿಗಳ ಪ್ರಯತ್ನ:

‘ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಗರ್ಲ್ ‘ವಿಡಿಯೋ ಸಾಂಗ್ ಆಲ್ಬಂ‌ನ‌ ನಿರ್ಮಾಣದ ಹಿಂದೆ ಒಂದು ಉತ್ಸಾಹಿ ಯುವಕರ ಶ್ರಮವಿದೆ. ಅಭಿ‌ಮುಲ್ಟಿ ಅವರೇ ಇದಕ್ಕೆ ಸಾಹಿತ್ಯ, ಸಂಗೀತ ಹಾಗೂ ನಿರ್ಮಾಣದ ಜತೆಗೆ ತಾವೇ ಹಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹರ್ಷಿಲ್ ರೆಡ್ಡಿ ಸಹ‌ ನಿರ್ಮಾಪಕರಾಗಿ ಸಾಥ್ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ನಿರ್ದೇಶಕ ಅಭಿಷೇಕ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಜತೆಗೆ ನೃತ್ಯ ನಿರ್ದೇಶನ‌ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಶಿವಸೇನಾ ಛಾಯಾಗ್ರಹಣ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಮಹೇಶ್ ಸಂಕಲನವಿದೆ. ಚಂದನ್ ಗೌಡ ವಸ್ತ್ರ ವಿನ್ಯಾಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನೇನು ಆನಂದ್ ಆಡಿಯೋ ಆಲ್ಬಂ ಲಾಂಚ್ ಗೆ ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ.‌ ಅಕ್ಟೋಬರ್ ಮೊದಲ‌ ವಾರ ಸೋಷಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದೆ.

Related Posts

error: Content is protected !!